2018 ലെ പുതുവത്സരാശംസകൾക്കായി ഗൂഗിളിന്റെ ഡൂഡിൽ മനോഹരമായ പൂജാരികളാണ് – എൻഡിടിവി വാർത്ത

2018 ലെ പുതുവത്സരാശംസകൾക്കായി ഗൂഗിളിന്റെ ഡൂഡിൽ മനോഹരമായ പൂജാരികളാണ് – എൻഡിടിവി വാർത്ത

Technology

പുതുവത്സരാഘോഷത്തിനായുള്ള ഗൂഗിൾ ഡൂഡിൽ 2018 നവവത്സര ദിനത്തിൽ കാമചേരിയിൽ രണ്ട് പെർഫുൾ ആനകൾ കാത്തിരിക്കുകയാണ്

ന്യൂ ഡെൽഹി:

ന്യൂ ഡെൽഹി മുതൽ ന്യൂയോർക്ക് വരെ, 2018 നവവത്സര ആഘോഷം ലോകത്തെ ആഘോഷിക്കുന്നതോടെ, ഗൂഗിളിന്റെ തിരച്ചിലിനുള്ള ഡൂഡിൽ, രണ്ട് കുഞ്ഞുങ്ങളെ ടോപ്ലിംഗ് ബലൂണുകൾ കാണുകയും, പോപ്കോണിലെ ചമ്മന്തിയും പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പുതിയ വർഷത്തെ ഈവ് 2018 പോലുള്ള പ്രത്യേക അവസരങ്ങൾ അടയാളപ്പെടുത്താൻ അതിന്റെ ഹോംപേജിൽ തിരയൽ എഞ്ചിൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഗൂഗിൾ ഡൂഡിലാണ് ഗൂഗിൾ ഡൂഡിൽ. ഇതിനായി ഗൂഗിൾ അതിന്റെ ഡിസൈനർമാരാകുന്നു. അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ സ്വന്തം ലോഗോയിൽ മാറ്റം വരുത്താനുള്ള വിഷയം ജനങ്ങളുടെ ഡിസൈനിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുന്നു. മുൻകാല Google, പ്രമുഖരായ ആളുകളെ, അവരുടെ നേട്ടങ്ങളും അതിലേറെയും ആഘോഷിക്കാൻ ഡൂഡിലുകൾ ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2018 ലെ പുതുവത്സരാശംസകൾക്കായി ഈ വർഷം ഗൂഗിൾ ഡൂഡിൾ രണ്ട് കാർട്ടൂൺ ധൂമപാന ആനകളെ കാണിക്കുന്നു. രണ്ട് ആനകളിലൊന്നിനെ ബലൂണുകൾ തുമ്പിക്കൈ കൊണ്ട് വലിച്ചുകൊണ്ടുപോകുന്നു. രണ്ടാമത്തെ ആനക്കുട്ടി, അതേ സമയം, ഒരു ബാഗിൽ നിന്ന് പോപ്കോണിന്റെ കഷണങ്ങൾ വായനയിലേക്ക് തുളച്ചുകയറുന്നു. അവയ്ക്ക് മുകളിൽ, ഫിറ്റ്നസും, പുതുവത്സരാശംസയായ പുതുവത്സരാശംസകൾ അർദ്ധരാത്രിയിൽ നിർത്തലാക്കുന്ന ഒരു ക്ലോക്കും 2018-ൽ കാണാം.

ഡിസംബർ 31 ആണ് പുതുവത്സര ആഘോഷമായി ലോകത്തെ ആഘോഷിക്കുന്നത്. ലോകമെമ്പാടും ശതകോടിക്കണക്കിന് ആളുകളുടെ ഇടവേളകളിൽ കരിമരുന്ന് കൊണ്ട് കാത്തിരിക്കുന്ന നിമിഷം അടിക്കുറിപ്പുകൾ, പാർട്ടികൾ, എല്ലാ ആഘോഷങ്ങളുടെയും ആഘോഷങ്ങൾ നടക്കും. ലോകത്തിലെ 24-ലധികം തവണ (ലോകമെമ്പാടുമുള്ള അനേകം സമയമേഖലകൾ ഉള്ളതിനാൽ) പുതുവർഷ ദിനം സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിന് അർദ്ധരാത്രി വരുന്നത് വരെ ആളുകൾ എണ്ണപ്പെടുന്നു.

കഴിഞ്ഞ വർഷം, പുതുവത്സരാശംസകൾ, ഗൂഗിൾ പക്ഷികൾ, പെൻഗ്വിനുകൾ, പറവകൾ എന്നിവയുടെ ഡൂഡുള്ള അവസരങ്ങളെ അടയാളപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.