Xiaomi ലെ 2019: നിന്നും റെഡ്മി 7 പ്രോ, Redmi പ്രോ 2 POCO ലേക്കുള്ള F2, Mi 9, ഫോഴ്സ് ഔട്ട് ഫോര് ഔട്ട് വേണ്ടി – MySmartPric

Xiaomi ലെ 2019: നിന്നും റെഡ്മി 7 പ്രോ, Redmi പ്രോ 2 POCO ലേക്കുള്ള F2, Mi 9, ഫോഴ്സ് ഔട്ട് ഫോര് ഔട്ട് വേണ്ടി – MySmartPric

Technology
Xiaomi Plans to Sell More Selfie-focussed Phones As It Acquires Selfie App & Smartphone Maker Meitu

Xiaomi പ്രത്യേകിച്ച് ബജറ്റും മിഡ് റേഞ്ച് വിഭാഗത്തിൽ ചില അപൂർവ്വമായ സ്മാർട്ട് റിലീസ് കഴിഞ്ഞ ഏതാനും വർഷങ്ങളായി ശക്തമായ പോകുന്നു. റെഡ്മി നോട്ട് 5 പ്രോ (റിവ്യൂ) , മൈ A2 ( റിവ്യൂ ), മൈ 8 പരമ്പര , കൂടാതെ POCO F1 ( ഉദാഹരണം ) അവലോകനം ). കൂടെ 2018 അടുത്ത അടുത്ത്, ന്റെ Xiaomi വരാനിരിക്കുന്ന വർഷം നമുക്കു വേണ്ടി സ്റ്റോറിൽ എന്തു നോക്കാം.

POCO F2

POCO F1

“മുൻനിര കൊലപാതകി” ടൈറ്റിൽ പിടിച്ചു നിൽക്കുന്നവരെ വെല്ലുവിളിക്കാൻ സെയ്മോമി ഒരു പുതിയ ബ്രാൻഡിനൊപ്പം എത്തിയിരുന്നു. ഇത് POCO എന്ന പുതിയ സബ്സിഡിയറിയുടെ രൂപത്തിലായിരുന്നു. പിന്നീടുള്ള സ്മാർട്ട്ഫോൺ POCO F1 (അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഏത് മാര്ക്കറ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ POCOFONE എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു). അടുത്തിടെ ചൈനീസ് ബ്രാൻഡ് ഒരു 6 ജിബി റാം വേരിയന്റ് ഹാൻഡ് സെറ്റിനെ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു. അതിനാൽ തന്നെ, നമ്മൾ ഇതിനകംതന്നെ ഒരു പിൻഗാമിയെക്കുറിച്ച് തുടർന്നങ്ങോട്ട് തുടരുകയാണ്.

പ്രാധാന്യം, POCO F2 അതിന്റെ മൂത്ത സഹോദരനെപ്പോലെ അതേ വിജയം കൈവരിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 845 ഘടികാരത്തോടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9.0 പിയുമായി ബന്ധപ്പെടുത്തി ഞങ്ങൾ മെലിഞ്ഞു. ഈ ഫോൺ റാം 6GB റാം എന്നു ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ട്. യഥാർത്ഥ POCO F2 ഒരു സോഫ്റ്റ്വെയറിലും റാം അപ്ഗ്രേഡിനേക്കാളും അവസാനിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, കൂടാതെ അതിന്റെ മുൻഗാമിയുടെ മുൻഗാമിയെപ്പോലെ അത് നമ്മളെപ്പോലെ തന്നെ ഉണർത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.

സിയാമി റെഡ്മി 7 പ്രോ

അതിന്റെ അടുത്ത ആവർത്തനത്തിനായി 6GB റാം ചികിത്സ ലഭിക്കുമെന്ന് തോന്നിക്കുന്ന മറ്റൊരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ Redmi 7 പ്രോ ആണ് . ഈ വർഷം അടുത്ത വർഷം ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്ന ഈ ഫോണിന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഒരു പുതിയ ഡ്യുവൽ സിംമോമി ഫോണാണ്. ഇത് 5.84 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + എൽസിഡി ആയിരിക്കും എന്ന് ലീക്സ് പറയുന്നു. 2.3 GHz ക്ലോസ് ചെയ്ത എക്ടാ-കോർ സി.പി.യു ആണ് ഫോണിലേക്ക് എത്തുന്നത്. 4GB + 32GB, 4GB + 64GB, 6GB + 128GB സ്റ്റോറേജ് കോൺഫിഗറേഷനുകളിലും ഇത് ലഭിക്കും. മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് 256 ജിബി വരെ വർധിപ്പിക്കാവുന്ന സംഭരണ ​​ശേഷി സാധ്യമാകും.

12MP പ്രൈമറി ഷൂട്ടറായിരിക്കും ഈ ഫോണിൽ പിൻ ക്യാമറ സെറ്റ് ചെയ്യുക. ദ്വിതീയ ക്യാമറ വലുപ്പത്തെക്കുറിച്ച് ഇതുവരെ ഒരു വാക്കുമുണ്ടായിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, സെൽഫി ക്യാമറ 8MP എന്ന് അറിയപ്പെടുന്നു. ബ്ലാക്ക്, വൈറ്റ്, ബ്ലൂ, പർപ്പിൾ, പിങ്ക്, ഗോൾഡ്, യെല്ലോ, പിങ്ക്, ഗ്രീൻ, ഗോൾഡ്, സിൽവർ, ഗ്രേ തുടങ്ങിയ നിറങ്ങളിലുള്ള നിരവധി നിറങ്ങളിൽ ഫോൺ വരും.

മി 9

Xiaomi മി 8 എക്സ്പ്ലോറർ എഡിഷൻ

Mi 8 എന്ന മഹത്തായ വിജയത്തിന് ശേഷം, ചോദ്യം ചോദിക്കാൻ, Xiaomi അതിന്റെ അടുത്ത ആവർത്തനത്തോടെ ഉപയോക്താക്കളെ ചവിട്ടി ചെയ്യാൻ സാധിക്കുമോ? ഉത്തരം: പ്രാഥമിക സെന്സര് 48MP അളക്കുന്ന ഒരു ട്രിപ്പില് റിയര് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് .

അതെ, ഒരു വലിയ 48MP സോണി IMX 586 സെൻസർ (0.8 യുഎം) വരാനിരിക്കുന്ന മൈ 9 ന് പ്രാഥമിക ഫോട്ടോഗ്രാഫി ഡ്രൈവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, ഒരു 13MP വൈഡ് ആങ്കിൾ ലെൻസ് ഒപ്പം ഒരു 16MP ഡെപ്ത് സെൻസർ അനുഗമിച്ചു ചെയ്യും.

ബാക്കിയുള്ള ബാക്കുകൾ ഇരുട്ടിൽ അല്പം ഒരു ഷോട്ട് മാത്രമാണ്, എന്നാൽ Xiaomi- ൽ നിന്നും തികച്ചും മികച്ചത് പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് നമ്മൾ തെറ്റ് വലിക്കരുത്. അതുപോലെ, ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ നോക്കി 855 ഷോ ഔട്ട്, 6GB മുതൽ 10GB വരെ എവിടെയും ജോഡിയാണ്. 5 ജി നെറ്റ്വർക്കുകളെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ ഈ ഫോൺ സഹായിച്ചേക്കാം.

റെഡ്മി പ്രോ 2

Xiaomi 48 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ ഫോൺ

കറങ്ങുന്ന 48MP സെൻസർ തിരികെ പുറത്തുവന്ന ഒരു Xiaomi സ്മാർട്ട്ഫോൺ പിൻഗാമിയായി ബഹുമാനിക്കാൻ വിശ്വസിക്കുന്ന അവിടെ ചില സ്രോതസ്സുകൾ ഉണ്ട് 2016. ആ സാഹചര്യത്തിൽ എങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ നോക്കിയിരിക്കാം ചൈൻസ് കമ്പനി റെഡ്മി പ്രോ 2. Redmi പ്രോ ഒരു ഡ്യുവൽ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഫീച്ചർ ആദ്യ Xiaomi ഫോൺ ആയിരുന്നു Redmi പ്രോ 2 അത്തരം ഒരു വലിയ ക്യാമറ ഉൾപ്പെടുത്തും.

വെബിലെ തമാശകളും ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 675 SoC ഉപകരണത്തെ ശക്തിപ്പെടുത്തും എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. കൂടാതെ, സെൽഫ് ക്യാമറയ്ക്കായി ഒരു പഞ്ച് ദ്വാരം അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യ മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഒന്നായിരിക്കും ഇത്.

റെഡ്മി പോകുക

Xiaomi Redmi Mi Android പതിപ്പ് പോകുക
ചിത്ര കടപ്പാട്: GSMArena

ഇന്റർനെറ്റിൽ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള കൂടുതൽ ഗ്യാസ് ചോർന്നത് Xiaomi ന്റെ ആദ്യ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഗൈ പതിപ്പ് സ്മാർട്ട്ഫോണാണ് . റെഡ്മി ഗോ ആയി ഇതിനെ സമീപിക്കുന്നു, ഈ പുതിയ ഫോൺ ഒരു ജിബി റാം മാത്രം ഓഫർ ചെയ്യും. ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9.0 പി, ഡ്യുവൽ സിം സപ്പോർട്ട്, ബ്ലൂടൂത്ത് 4.2, 2.4 ജിഎച്ച്ഇ വൈഫൈ എന്നിവ കണക്ടിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളുമായാണ് ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ഈ ഹാൻഡ്സെറ്റിലെ സ്ക്രീൻ 6 ഇഞ്ച് അളവിൽ കുറയ്ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട് .

വരാൻപോകുന്ന Xiaomi സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിങ്ങൾ കാണുമോ ആവോ? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.