റുഷ് ലെയ്ൻ – ബെന്നില്ലി ടിആർകെ 502, 502X

റുഷ് ലെയ്ൻ – ബെന്നില്ലി ടിആർകെ 502, 502X

Business

ബെൻല്ലി TRK 502 ഉം 502X ഉം രണ്ട് പുതിയ സാഹസിക മോട്ടേഴ്സുകളാണ്. രണ്ട് വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. ലോഞ്ചുകൾ വൈകിയെങ്കിലും വീണ്ടും വൈകിയെങ്കിലും, നാളെ 2019 ഫെബ്രുവരി 18 ന് സമാപിക്കുന്നു. ലോണാവാലയിൽ ഇരു സാഹസിക മോട്ടോർസൈറ്റുകളിലും ഒളിപ്പിച്ചുവച്ചിട്ടുണ്ട്. മുംബൈയിൽ പോകാൻ പോകുന്നു, അവിടെ ഇന്ത്യ തുടങ്ങുന്ന സംഭവം നടക്കുന്നു.

ബേൺലി TRK 502 അടിസ്ഥാന വേരിയന്റാണ്, 502X കൂടുതൽ സവിശേഷത ലോഡ് ചെയ്ത വേരിയന്റാണ്. ഈ രണ്ട് വകഭേദങ്ങളിലും സമാന സ്റൈൽ അടങ്ങിയിരിക്കും. ഇതിനൊപ്പം ഇന്ത്യയിൽ വിൽക്കുന്ന, മിഡ്-വൈഡ് സാഹസിക സൈക്കിളുകളിൽ പുതിയ സാഹസിക രൂപങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്, മറ്റ് സാഹസിക ബൈക്കുകൾ പോലെ.

ഒരു കഷണം handlebar, കുറഞ്ഞ സെറ്റ് റൈഡർ സീറ്റ് (ഓഫ്-റോഡിംഗ് സമയത്ത് സഹായകമാണ്), ഒരു വലിയ 20 ലിറ്റർ ഇന്ധന ടാങ്ക്, റിയർ LED ടെയിൽ ലാമ്പുകൾ എന്നിവയും ലഭിക്കുന്നു. ടാഗലോമീറ്റർ സ്ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന എല്ലാ വിവരങ്ങളും അനലോഗ് ചെയ്യുന്നതും അനലോഗ് ഡിജിറ്റൽ സംയോജനമാണ്. തിളക്കമുള്ള ദിവസം പോലും, റൈഡറിന് എല്ലാ വിവരങ്ങളും വായിക്കാനാകും.

ബെൻല്ലി TRK 502, 502X എന്നിവ 2,200 മില്ലീമീറ്റർ നീളവും 1,480 മില്ലീമീറ്റർ നീളവും 1,505 മില്ലീമീറ്റർ നീളമുള്ള വീൽബേസിലാണ്. 850 മീറ്റർ ഉയരവും 213 കിലോഗ്രാം ഭാരവും ഉയർന്ന ഗ്രൌണ്ട് ക്ലിയറൻസ് സീറ്റ് ഉയരും. ഇന്ത്യൻ റോഡിലും ഓഫ് റോഡ് അവസ്ഥയിലും മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നു. ഇരുവശത്തും 19 “ചക്രങ്ങളും 17” ചക്രങ്ങളും പിന്നിൽ നിൽക്കുന്നു. ഇവയ്ക്ക് മുൻവശത്തെ 110/80-വിഭാഗം ടയർ, 150/70 സെക്ഷൻ ടയർ എന്നിവയുടെ പിൻവശത്താണ് ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതു മെറ്റൽസർ റബ്ബർ ലഭിക്കുന്നു.

പിൻഭാഗത്ത് 50 മി.మీ. ഡോളർ ഫോർക്ക്, കംപ്രഷൻ അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാവുന്ന മൊണോഷോക്ക് എന്നിവയാണ് സസ്പെൻഷൻ ഡ്യൂട്ടികൾ. രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ, മുന്നിൽ മുന്നിൽ 320mm ഇരട്ട ഡിസ്ക് വഴി ബ്രേക്കിംഗ്, പിൻവശത്ത് 260 മില്ലീമീറ്റർ സിംഗിൾ ഡിസ്ക്. എബിഎസ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആയി ലഭിക്കുന്നു. 499.6 സിസി, 8,500 ആർപിഎമ്മിൽ 46 എച്ച്പി പവർ, 5000 ആർപിഎമ്മിൽ 45 എൻഎം ടോർക്ക് എന്നിവ 6 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഘടിപ്പിച്ചാണ് 5.5 ലക്ഷം രൂപ വരെ വില പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ഹൈദരാബാദിലുള്ള മഹേവിർ ഗ്രൂപ്പുമായി ബെൻല്ലി ബ്രാൻഡിന്റെ വീണ്ടും സമാരംഭിക്കാനായി ഒരു കരാറിൽ ഒപ്പിട്ടു. ഇറക്കുമതി ചെയ്യൽ, സി.ടി.ഡി, വിതരണ തുടങ്ങിയവയെല്ലാം മഹാവീർ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ചുമതല ഏറ്റെടുക്കും. ഹൈദരാബാദിന് പുറമെയുള്ള ഒരു പുതിയ പ്ലാൻറ് സി.കെ.ഡി. ഘടകങ്ങൾ പ്രാദേശികവൽക്കരിക്കാനും കമ്പനിയെ സഹായിക്കാനും കമ്പനിക്ക് സാധിക്കും.