ഗൂഗിൾ ഡ്യുവോ അതിന്റെ വമ്പിച്ച വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യൽ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് The Verg

ഗൂഗിൾ ഡ്യുവോ അതിന്റെ വമ്പിച്ച വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യൽ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് The Verg

Technology

ഗൂഗിളിന്റെ ഡ്യുയോയുടെ ജനപ്രിയതയെയും പ്രകടനത്തെയും സൂചിപ്പിക്കുന്നത്, അതിന്റെ അടുത്ത ഓക്സിജൻ ഓ.എസ്. അപ്ഡേറ്റിലെ ഗൂഗിൾ വീഡിയോ കോളിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷന്റെ ആഴത്തിലുള്ള സംയോജനം കൂട്ടിച്ചേർക്കപ്പെടുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നു. OnePlus 6-ഉം 6-ഉം, OnePlus 5-ഉം 5-യും, ആപ്പിളിന്റെ OnePlus 3, 3T- യും, ആ ഫോണുകൾ Android Pie- ലും ലഭ്യമാകുമ്പോൾ OneDlus പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഉപകരണങ്ങളുടെ മുഴുവൻ പോർട്ട്ഫോളിയോയും, സേവനം. ഡോൾ പാഡ്, കോൾ ലോഗുകൾ, കോണ്ടാക്ട്സ്, മെസ്സേജിംഗ് എന്നിവയിലേക്ക് ഡുവോ കോളുകൾ സമന്വയിപ്പിക്കുന്നു. ഡൂറോ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതും ഷൂട്ടിങ് ഫോണുകളേക്കാളും എളുപ്പമാണ്.

ഗൂഗിളിന്റെ മാര്ക്കറ്റിന്റെ മാര്ക്കറ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഇന്ത്യൻ ഉപഭോക്താക്കളുമായി നടത്തിയ ഗവേഷണത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന കോൾ നിലവാരം ഉയർത്താൻ ഡുവോ സഹായിച്ചു. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ജനസംഖ്യയുള്ള രണ്ടാമത്തെ രാജ്യത്ത് ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ തീർച്ചയായും ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു പ്രേക്ഷകരെ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്, വാട്സ് ആപ്പ് ആഗോളാടിസ്ഥാനത്തിൽ പൊരുതുകയാണ്. ഇപ്പോൾ രണ്ടര വർഷത്തിനു ശേഷം , ഗൂഗിൾ ഗ്ലോബൽ ഗൂഗിൾ ഗ്ലോബൽ ഗൂഗിൾ ഡബ്ല്യൂ ഗൂഗിൾ ചെയർ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഗൂഗിൾ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇന്ത്യ, ഇൻഡോനേഷ്യ, ഫിലിപ്പീൻസ് എന്നീ രാജ്യങ്ങളിലെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പണമിടപാടുമായി ഗൂഗിൾ നിക്ഷേപം നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ ഇന്ത്യൻ മാർക്കറ്റിനു വേണ്ടി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത രണ്ട് ഇരുചക്രവാഹനങ്ങളും നിർമ്മിക്കുന്നുണ്ട്.

നിലവിൽ OnePlus എൻഡോഴ്സ്മെന്റും ഇന്റഗ്രേഷൻ രണ്ട് പ്രശസ്തമായ ബ്രാൻഡുകളുടെ സംയുക്തമാണ്. ഇത് നിലവിലുള്ള OnePlus- ന്റെ സ്ഥാപിത പ്രാധാന്യമുള്ള സമീപനം ഇതിനകം നിലവിലുണ്ടുള്ള ഒരു സേവനത്തിന്റെ സ്വന്തം പതിപ്പ് കണ്ടുപിടിക്കാൻ ശ്രമിക്കാത്തതിനെയും അതിന്റെ സജീവ ഉപയോക്താക്കൾ സജീവമായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനെയും അടിവരയിടുന്നു.