5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയുമായി മോട്ടോ ജി 7 പവർ: വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻ, ഫീച്ചറുകൾ – ബി ജി ആർ ഇന്ത്യ

5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയുമായി മോട്ടോ ജി 7 പവർ: വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻ, ഫീച്ചറുകൾ – ബി ജി ആർ ഇന്ത്യ

Technology

വാർത്ത

വാർത്ത

മോട്ടൊല മോട്ടോ ജി 7 പ്ലസ്, മോട്ടോ ജി 7 പ്ലസ്, മോട്ടോ ജി 7 പവർ, മോട്ടോ ജി 7 പ്ലേ, മോട്ടോ ജി 7 എന്നിവയുൾപ്പെടെ ബ്രസീലിലെ ഈ മാസം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങി. കമ്പനിയ്ക്ക് ഇപ്പോൾ മോഡം എന്ന പേരിലുള്ള നാലു സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഒന്ന് പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്

Moto G7 Power

മോട്ടൊല മോട്ടോ ജി 7 പ്ലസ്, മോട്ടോ ജി 7 പ്ലസ്, മോട്ടോ ജി 7 പവർ , മോട്ടോ ജി 7 പ്ലേ, മോട്ടോ ജി 7 എന്നിവയുൾപ്പെടെ ബ്രസീലിലെ ഈ മാസം ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങി. മോട്ടോ ജി 7 പവർ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന നാല് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഒന്നാണ് കമ്പനി. നിലവിൽ മൂന്ന് മോട്ടോ ജി 7 ഫോണുകൾ ഇന്ത്യൻ ഷോറൂമുകളിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ കമ്പനി തയ്യാറെടുക്കുന്നു.

4 ജിബി റാം, 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 13,999 രൂപയാണ് വില. മോട്ടോർ ഹബ്, മോട്ടോ, സ്മാർട്ട് സ്റ്റോപ്പുകൾ തുടങ്ങിയ സ്മാർട്ട് ഫോണുകൾ ഇന്ത്യയിലും ലഭ്യമാണ്. ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട് വഴി ഉടൻ വാങ്ങാൻ ഇത് ലഭ്യമാകും. ഇ-കൊമേഴ്സ് വെബ്സൈറ്റിലാണ് ഈ ഹാൻഡ്സെറ്റ് ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്. എന്നാൽ, “ഉടൻ വരുന്നു.” മോട്ടോ ജി 7 പവർ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾക്കൊപ്പം ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 632 ചിപ്സെറ്റ്, അഡ്രിനോ 506 ജിപിയുയുമൊത്ത് ഹാൻഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Samsung Galaxy S10+ price leaks ahead of February 20 launch event

5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഇതിന്റെ വില. 15W TurboPower ചാർജിംഗിനെ ഇത് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, ഇത് കമ്പനിയുടെ അവകാശവാദം 15 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ 9 മണിക്കൂർ വൈദ്യുതി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സെറാമിക് ബ്ലാക്ക് വർണ്ണ വേരിയന്റ് ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു വർണ്ണ വ്യത്യാസത്തിലാണ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ വരുന്നത്. ഏറ്റവും പുതിയ Android 9 Pie- ൽ ഔട്ട് ഓഫ് ദ് ബോക്സിലാണ് ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. 720 x 1570 പിക്സൽ റെസല്യൂഷനോടുകൂടിയ 19.29 അനുപാതത്തിലും, 19: 9 അനുപാതത്തിലും, 6.2 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയാണ് ബഡ്ജറ്റ് ഉപകരണം. ഈ പാനൽ കോറിംഗ് ഗോറില്ലാ ഗ്ലാസ് 3 കൊണ്ട് സംരക്ഷിതമാണ്.

വാച്ച്: മോട്ടോ വൺ പവർ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക്

ക്യാമറയിൽ, ഏറ്റവും പുതിയ മോട്ടോ ജി 7 പവർ ഒരു 12 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ സെൻസറാണ്. പിൻവശത്ത് f / 2.0 അപ്പെർച്ചർ ഉണ്ട്. മുൻപിൽ, സെൽഫികൾ പിടിച്ചെടുക്കുന്നതിനുള്ള f / 2.2 അപ്പേർച്ചർ ഉപയോഗിച്ച് 8 മെഗാപിക്സൽ ഷൂട്ടർ ഉണ്ട്. 4 ജി എൽടിഇ, വൈ-ഫൈ 802.11 a / b / g / n, ബ്ലൂടൂത്ത് v4.2, ജിപിഎസ് / എ-ജിപിഎസ്, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- സി, 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് എന്നിവയാണ് ഫോണിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷത. മോട്ടറോള ഒരു പിൻ മൗണ്ട് വിരലടയാള സെൻസറും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. പുതുതായി ആരംഭിച്ച സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഒരു സോഫ്റ്റ്വെയർ അധിഷ്ഠിത ഫെയ്സ് അൺലോക്ക് സവിശേഷതയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടാകാം

Motorola Moto G7

Android 9 പൈ

ക്വാൽകോം സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 632 SoC

12MP + 5MP ഡ്യുവൽ ക്യാമറകൾ

Motorola Moto G7 Play

Android 9 പൈ

ക്വാൽകോം സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 632 SoC

13MP

Motorola Moto G7 Power

Android 9 പൈ

സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 632 SoC

12MP

Motorola Moto G7 Plus

Android 9 പൈ

ക്വാൽകോം ന്റെ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 636 SoC

16MP + 5MP