അടുത്തുള്ള പ്രൊഡക്ഷൻ ടാറ്റ 45X സ്പൈഡ് വീണ്ടും; അരമണിക്കൂറിനുള്ളിൽ അരങ്ങേറ്റം – GaadiWaadi.com

അടുത്തുള്ള പ്രൊഡക്ഷൻ ടാറ്റ 45X സ്പൈഡ് വീണ്ടും; അരമണിക്കൂറിനുള്ളിൽ അരങ്ങേറ്റം – GaadiWaadi.com

Business
tata 45x rendered 1

2019 ൽ ജനീവ മോട്ടോർ ഷോയിൽ ടാറ്റാ 45 പ്ലസ് ആഗോളതലത്തിൽ അരങ്ങേറും

2018 ഓട്ടോ എക്സ്പോയിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ച 45X ആശയം അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഹരിയർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഏഴ് സീറ്റുകൾ H7X എന്ന പേരിൽ ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സിന് ഈ വർഷം രണ്ടു പുതിയ ഉത്പന്നങ്ങൾ നൽകുന്നത്. സാധാരണയായി സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള X451 അല്ലെങ്കിൽ 45X എന്നത് ബ്രാൻഡ് വോള്യ താൽപ്പര്യങ്ങൾക്ക് ധാരാളം പ്രാധാന്യം നൽകുന്നു.

Turnaround 2.0 തന്ത്രത്തിന്റെ ഭാഗമായി, അഭിഭാഷകരുടെ 90 ശതമാനത്തിൽ ടാറ്റ അതിന്റെ സാന്നിധ്യം ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിന് ആരംഭിച്ചു. മാരുതി സുസുക്കി ബലേനോ, ഹ്യൂണ്ടായ് എലൈറ്റ് ഐ 20 തുടങ്ങിയ മത്സരാധിഷ്ഠിത മത്സരങ്ങളിൽ പ്രീമിയം ഹാച്ച്ബാക്കിന് എതിരാണ്.

ഹാരിയറിനെ പിന്തുടർന്ന് ഇംഫാക്റ്റ് ഡിസൈൻ 2.0 തത്ത്വചിന്തയും രണ്ടാമത്തെ മോഡൽ മോഡൽ മോഡലായ ആൽഫാ പ്ലാറ്റ്ഫോമും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന രണ്ടാമത്തെ വാഹനമാണ് ടാറ്റ 45X. ടാറ്റാ മോഡലുകളുടെ മൊത്തം ദൈർഘ്യം 4.3 മീറ്ററിൽ താഴെയായിരിക്കും.

ടാറ്റ 45X സ്പീഡിൽ വീണ്ടും

45X എന്ന പേര് ഉത്പാദനം അക്വിലയായി എടുത്തേക്കാം, അത് ഭാരതത്തിൽ നിരവധി തവണ പരീക്ഷണങ്ങൾ നടത്തുന്നുണ്ട്. ആശയപരമായ പതിപ്പുമായി നിരവധി സമാനതകളുണ്ടാകും, ഒപ്പം എതിരാളികളുമായി മത്സരിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോജനം നേടുന്ന ആദ്യ-ക്ലാസ് സവിശേഷതകളാണ് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത്.

നെക്സൺ, മൾട്ടി ഫങ്ഷണൽ സ്റ്റിയറിംഗ് വീൽ, മൗണ്ടഡ് കൺട്രോളുകൾ, ഓട്ടോമാറ്റിക് എസി, ഡ്യുവൽ ഫ്രണ്ട് എയർബാഗുകൾ, എബിഎസ്, എ.ബി.ഡി, റിവേഴ്സിംഗ് സെൻസറുകൾ തുടങ്ങിയ സുരക്ഷാ സംവിധാനങ്ങൾ, സ്പീഡ് മുന്നറിയിപ്പ് സംവിധാനം, സ്പീഡ് സെൻസിംഗ് ഓട്ടോ വാട്ടർ ലോക്ക് തുടങ്ങിയവ.

ടാറ്റ 45X Spied വീണ്ടും 1

1.2 ലിറ്റർ റെവോട്രോൺ പെട്രോൾ എൻജിനാണ് 45X ന്റെ കരുത്ത്. നേരിയ തോതിലുള്ള ഹൈബ്രിഡ് സംവിധാനവും പ്രീമിയം ഹാച്ച്ബാക്കിന് ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് പല റിപ്പോർട്ടുകളും സൂചിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. 1.5 ലിറ്റർ ഡീസൽ എഞ്ചിൻ പുറത്തുവിട്ടിട്ടുണ്ട്.

45X ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മോഡൽ 2019 ലെ പ്രസ് ടൂർണമെന്റിൽ ആരംഭിക്കുന്ന 2019 ലെ ജെനീവ മോട്ടോർ ഷോയിൽ ലോകത്തിലെ ആദ്യ ലോകം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. 45X അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള എല്ലാ ഇലക്ട്രിക് കൺസേർട്ടും സ്വിസ് ഷോയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും. 2019 ലെ രണ്ടാം പകുതിയുടെ ആദ്യ ഭാഗങ്ങളിൽ ഉത്പാദനം 45X ഇന്ത്യയിലെ എല്ലാ ഷോറൂമുകളിലും ലഭ്യമാണ്.

സ്പൈ ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ജോബി ജോർജ്ജ്