സിഡ്വാൻ ബോയ്ക്കോട്ട്: കപിൽ 'ജന്തു' റിലീസ് ദിനം – ദി ക്ന്റ്

സിഡ്വാൻ ബോയ്ക്കോട്ട്: കപിൽ 'ജന്തു' റിലീസ് ദിനം – ദി ക്ന്റ്

Entertainment

സിഡ്വാൻ ബോയ്ക്കോട്ട്: കപിൽ ജന്ദ് റിലീസ് ദിനം

കപിൽ ശർമ്മ നാവ്ജോത് സിംഗ് സിദ്ദുവും.

കപിൽ ശർമ്മ നാവ്ജോത് സിംഗ് സിദ്ദുവും. (ഫോട്ടോ കടപ്പാട്: Twitter)

1. പരിഹാരം അല്ല: കപിൽ ശർമ്മ സിദ്ദു ബോയ്ക്കോട്ടിനോട് പ്രതികരിക്കുന്നു

കപിൽ ശർമ ഷോയുടെ കമെഡിയൻ താരവും കപിൽ ശർമയും പുൾവാമ ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് നടത്തിയ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ നവ്ജോത് സിംഗ് സിദ്ദുവിന്റെ വിവാദങ്ങളിലേക്ക് പ്രതികരിച്ചു. സിദ്ദുതന്നെയല്ലാതെ മറ്റൊരാൾ പങ്കിട്ട ഒരു വീഡിയോയിൽ, കപിൽ ചണ്ഡീഗഡിൽ നടന്ന ഒരു പരിപാടിയിൽ മാധ്യമങ്ങളുമായി ഇടപെടുന്നു. അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ പറയുമായിരുന്നു: “ഈ പ്രശ്നത്തിന് ശാശ്വത പരിഹാരം ഉണ്ടായിരിക്കണം. സിദ്ദു ജി പുറത്താക്കൽ ആണെങ്കിൽ, സിദ്ദു ജി ഷോയിൽ നിന്നും പുറത്തുപോകാൻ മതിയായതാണ്. ‘# ബോയ്ക്കോട്ട്സുധു’, ‘ബോയ്കോട്ട് കാപ്പിൾ ശർമ്മ’ തുടങ്ങിയ ഹാഷ്ടാഗുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ആളുകൾ തെറ്റിപ്പോയിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഒരു പ്രശ്നം നേരിടണം, യഥാർഥ പ്രശ്നങ്ങളിൽ നിന്ന് യുവാക്കളുടെ ശ്രദ്ധ സ്വീകരിക്കരുത്. ”

ക്വിന്റിൽ കൂടുതൽ വായിക്കുക.

2. നാഗരാജാ മഞ്ചുലെയുടെ ‘ജുന്ദ്’ ബിഗ് ബി റിലീസ് റിലീസിങ്

ഇപ്പോഴും ഒരു <i> Jhund </i> ൽ നിന്നും.” data-reactid=”293″ src=”http://images.assettype.com/thequint%2F2019-02%2F0e6f74ca-ce08-45be-86c7-3ffa72b7d797%2FDzvs76FVYAAxKjm.jpg?q=35&auto=format%2Ccompress&w=640″><figcaption data-reactid= ജുണ്ടിൽ നിന്നും ഇപ്പോഴും ഒരു.
(ഫോട്ടോ കടപ്പാട്: Twitter)

അമിതാഭ് ബച്ചൻ നായകനായ ജുൻഡാണ് ബോളിവുഡ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജുൻഡാണ് മറാത്തി സംവിധായകൻ നാഗരാജ മഞ്ജുളിന്റെ ഹിന്ദി അരങ്ങേറ്റം. നഗ്രജ് നേരത്തെ ഇയാളെക്കുറിച്ച് ഫംദ്ര്യ് ആൻഡ് വരിച്ച സൈരത് നിർദേശം. സൈരത് റീമേക്ക് ഹിന്ദി ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നു സംവിധായകൻ ശശാങ്ക് ഖൈത്താൻ പ്രകാരം ധദക് ഇഷാൻ ഖത്തെര് ആൻഡ് ജംഹ്വി കപൂർ പോലെ കഴിഞ്ഞ വർഷം ആയിരുന്നു.

ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റായ ടാരൻ ആദർശ് ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് വാർത്ത പുറത്തുവിട്ടത്. # അമിതാഭ് ബച്ചനൊപ്പം അഭിനയിച്ച ജന്തു # 2019 സെപ്തംബർ 20 ന് റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് സേറത്ത് സംവിധായകൻ നാഗ്ജ്ജ് മാഞ്ചുലെ നിർമിക്കുന്നത്. ഭൂഷൺ കുമാർ, കൃഷൻ കുമാർ, രാജ് ഹിറേത്, സവിത രജ് ഹിരേമത്ത്, നാഗരാജ് മഞ്ജുൾ എന്നിവരാണ് നിർമിക്കുന്നത്.

ക്വിന്റിൽ കൂടുതൽ വായിക്കുക.

3. സൽമാൻ ഖാൻ പുട്ട്വാമയ്ക്കുശേഷം നോട്ട്ബുക്കിൽ നിന്നും ആറ്റിഫ് അസ്ലം പാട്ടും.

സൽമാൻ ഖാൻ, ആറ്റിഫ് അസ്ലം.
സൽമാൻ ഖാൻ, ആറ്റിഫ് അസ്ലം.
(ഫോട്ടോ: കാൻവാ / ക്വിൻട്ട്)

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ പാകിസ്താനി കലാകാരൻമാരുമായി സഹകരിച്ചാണ് അഖിലേന്ത്യാ സിനിമാ വർക്കേഴ്സ് അസോസിയേഷന്റെ നിരോധനം പിൻവലിക്കപ്പെട്ടത്. സൽമാൻ ഖാൻ പാടിയ പാട്ടിന്റെ പാട്ടിനെ കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ പുറത്തുവന്നിരുന്നു. നോട്ട്ബുക്ക്. സൽമാൻ ഖാൻ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു വലിയ ഭാഗം കശ്മീരിൽ കഴിഞ്ഞ ഒക്ടോബറിലും നവംബറിലും വെടിയേറ്റു.

പിങ്ക്വില്ലയുടെ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച് നോട്ട്ബുക്കിനു വേണ്ടി ആറ്റിഫ് അസ്ലം പാടിയ പാട്ടിന്റെ ട്രാക്ക് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വീണ്ടും രേഖപ്പെടുത്തണം. ആക്രമണത്തിൽ രക്തസാക്ഷിയായ ജവാന്മാരുടെ കുടുംബത്തിന് 22 ലക്ഷം രൂപ സംഭാവന നൽകാമെന്ന് നോട്ട് ബുക്ക് ടീം പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ക്വിന്റിൽ കൂടുതൽ വായിക്കുക.

4. മാസ്റ്റർപീസ് ഓഫ് മോഡേൺ ടൈംസ്: കെജോ റിവ്യൂസ് ‘ഗൾലി ബോയ്’

സോയ അക്തറിന്റെ സംവിധായകൻ ഗുല്ലി ബോയ് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും വിമർശകരിൽ നിന്നും പ്രശസ്തിയാർജിച്ചതാണ് – റിപ്പയറും നടനുമായ വിൽ സ്മിത്ത് – ഫെബ്രുവരി 14 ന് തിയറ്ററുകളിൽ ഹിറ്റ്. രൺവീർ സിംഗ് നായകനായ ഈ ചിത്രത്തിൽ ‘ദശാബ്ദത്തെ നമ്മൾ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച സജിതസംഘടനകളുള്ള ഒരു ആരാധനാ കാഷ്യൻ’ എന്ന് കരൺ ജോഹർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിനെ അറിയിച്ചു.

അയാൾ സോയ അക്തറിനോട് ഒരു “മാന്ത്രിക വിദഗ്ദ്ധൻ” എന്നു വിളിച്ചുകൊണ്ട് ഇങ്ങനെ എഴുതി: “പുഞ്ചിരി തൂവലുകളെ യാഥാർഥ്യമാക്കുമ്പോഴാണ് … സ്വപ്നങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ സ്വപ്നങ്ങളിലേക്ക് ഉയർത്തുന്നത് …. നിങ്ങൾക്കൊരു കഥയും ഇതുതന്നെയാണെന്നു പറയാം …. ആധുനിക കാലത്തെ മാസ്റ്റർപ്രിക്സെ നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും വിളിക്കാവുന്ന ഒരു സിനിമയുടേതാണ്!

ക്വിന്റിൽ കൂടുതൽ വായിക്കുക.

5. ഞങ്ങൾ പരസ്പരം അനായാസമായി വളർത്തി. അരാബാസിൽ മാളിക

മലൈക്ക അറോറയും അർബാസ് ഖാനും അവരുടെ മകനുമായി ഒരു കൺസേർട്ടും പങ്കെടുക്കുന്നു.
മലൈക്ക അറോറയും അർബാസ് ഖാനും അവരുടെ മകനുമായി ഒരു കൺസേർട്ടും പങ്കെടുക്കുന്നു.
(ഫോട്ടോ: യോജെൻ ഷാ)

കരീന കപൂറിന്റെ റേഡിയോ ഷോ ഏതാണ് വിമൻസ് വേഷത്തിൽ മുൻ ഭർത്താവ് അർബാസ് ഖാനുമായുള്ള ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് മലൈക അറോറ അടുത്തിടെ തുറന്നു. തന്റെ വിവാഹം, തുടർന്ന് വിവാഹമോചനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. “ഞങ്ങൾ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചു. അപ്പോൾ ഞങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചു, ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ വ്യത്യസ്ത വഴികൾ നീങ്ങുന്നത് നല്ലതാണ്, കാരണം ഞങ്ങൾ നല്ല ആളായിരിക്കൂ. ഞങ്ങൾ പരസ്പരം അസ്വസ്ഥനാകുകയും, മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവിതത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ”

ക്വിന്റിൽ കൂടുതൽ വായിക്കുക.

(ക്വിന്റ് ഇപ്പോൾ ടെലിഗ്രാമിനും വാട്സ് ആപ്പ്പിലും ലഭ്യമാണ് , ദിവസേന കൈപ്പറ്റിയ കഥകൾക്കായി, നമ്മുടെ ടെലഗ്രാം , ആപ്പ്സ് ചാനലുകൾ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക )

കൂടുതൽ വാർത്തകൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ ബോളിവുഡ് വിഭാഗത്തെ പിന്തുടരുക.