സ്മാർട്ട് മീറ്റർ ന്റെ iGlucose® സെല്ലുലാർ ഡയബറ്റിസ് കെയർ സൊല്യൂഷൻ ഹൈഡ്രോക് റിസ്ക് രോഗികൾക്ക് താഴ്ന്ന HbA1c ലെവൽസ് ഹോവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ക്ലിനിക്കൽ സ്റ്റഡിയിൽ സഹായിക്കാനായി അവതരിപ്പിച്ചു – PRNewswi

സ്മാർട്ട് മീറ്റർ ന്റെ iGlucose® സെല്ലുലാർ ഡയബറ്റിസ് കെയർ സൊല്യൂഷൻ ഹൈഡ്രോക് റിസ്ക് രോഗികൾക്ക് താഴ്ന്ന HbA1c ലെവൽസ് ഹോവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ക്ലിനിക്കൽ സ്റ്റഡിയിൽ സഹായിക്കാനായി അവതരിപ്പിച്ചു – PRNewswi

Health

തമ്പ, ഫ്ളാ. , ഫെബ്രുവരി. 19, 2019 / PRNewswire / – വാഷിംഗ്ടൺ ഡിസിയിലെ ഒരു പ്രധാന ഗവേഷണ സർവ്വകലാശാല ഹോവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി, സ്മാർട്ട് മീറ്റർ , ഒരു നൂതന ഡയബറ്റിസ് മാനേജ്മെന്റ് ഡേറ്റാ, ടെക്നോളജി ആൻഡ് സൊല്യൂഷൻസ് കമ്പനി, ഇന്ന് ഒരു iGlucose® സെല്ലുലാർ ഡയബറ്റിസ് കെയർ സൊല്യൂഷൻ . 2018 ഡിസംബറിൽ അവസാനിക്കുന്ന പഠനങ്ങളിൽ 41 പേർ പങ്കെടുത്തു. ഇതിൽ 14 രോഗികളാണ് പഠനം നടത്തിയത് എ 9.1 ശതമാനത്തിൽ നിന്ന് എയ്സിക്ക് ഉയർന്നത്. ഉയർന്ന അപകടസാധ്യതയുള്ള രോഗികളിൽ 70 ശതമാനം പേർ ശരാശരി 2.8 പോയിന്റ് ശരാശരി A1C കുറയ്ക്കാൻ സാധിച്ചു.

ഹെൽഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രമേഹ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം, ആരോഗ്യവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സാങ്കേതിക വിദ്യ എങ്ങനെ ഉപയോഗപ്പെടുത്താം എന്നറിയാൻ പഠനവിധേയമാക്കിയാണ് ഈ പഠനം തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്നത്. Gail L. Nunlee-Bland, MD, ഉയർന്ന റിസ്ക് രോഗികൾക്ക് ചികിത്സ ലഭ്യമാക്കുന്നതിലും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിലും HbA1c നിലകൾ വിദൂരമായി നിരീക്ഷിക്കുകയും സെല്ലുലാർ പരിഹാരം നിർവഹിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഓരോ കുട്ടിയും മൂന്നു മാസത്തേക്ക് iGlucose സെല്ലുലാർ ഡയബറ്റിസ് കെയർ സൊല്യൂഷൻ ഉപയോഗിച്ച് സജ്ജീകരിച്ച്, ഓരോ തവണയും ഒരു രക്താർബുദം അവരുടെ രക്തം പരിശോധിക്കുകയും ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ ഇടപെടുകയും ചെയ്തു. ഫലത്തിൽ 70 ശതമാനം പേർക്കും അവരുടെ അടുത്ത സന്ദർശനത്തിനു മുമ്പുള്ള ഇടപെടലുകൾ ആവശ്യമാണ്. ചിലപ്പോൾ ഇ.ആർ. സന്ദർശനങ്ങളും ആശുപത്രി പ്രവേശനങ്ങളും ഒഴിവാക്കണം, അതിനാൽ അവരുടെ ആരോഗ്യ സംരക്ഷണ ചെലവുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും അവരുടെ പ്രമേഹ ചികിത്സാ പരിപാടികൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും വേണം.

“iGlucose പരിഹാരം ഞങ്ങളുടെ ക്ലിനിക്കൽ ടീമിന് ഒരു മികച്ച റിസോഴ്സ് ആയി ഞങ്ങളുടെ സന്ദർശനത്തിനിടയിൽ ഞങ്ങളുടെ രോഗികളുടെ ഫലങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ഉൾക്കാഴ്ചകൾ ലഭ്യമാക്കി അതിന്റെ സെല്ലുലാർ സാങ്കേതികവിദ്യ തൽസമയ പ്രവർത്തനം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നു, അതിനാൽ ഞാൻ ഡൌൺലോഡിംഗ് സമയം ചെലവഴിക്കേണ്ടതില്ല ഫലം, അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ പ്രവണതകൾ കാണാതെ ഒരു രോഗിയെ ഉപദേശിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, “ഡോ. Gail L. Nunlee-Bland MD, ഹോവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രമേഹ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം പറഞ്ഞു. “ഈ പഠനത്തിലൂടെ, എന്റെ സംഘവും ഞാനും രോഗികളും രണ്ടുപേരുടെയും പ്രാധാന്യം ഞാൻ കണ്ടു. കൂടുതൽ രോഗികൾക്ക് iGlucose പരിഹാരം ഞങ്ങളുടെ ഉപയോഗം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.”

2018 ലെ അമേരിക്കൻ ഡയബറ്റിസ് അസോസിയേഷന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ മെലിറ്റസ് ഹെൽത്തിലെ ചീഫ് മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ മായാർ ബി. ഡേവിഡ്സൺ ആണ് വെനിസ് ഫാമിലി ക്ലിനിക് പഠനത്തിൽ പങ്കെടുത്തത്. അതിൽ അദ്ദേഹം പറയുന്നു, “പ്രമേഹരോഗികളിൽ പകുതിയും ഹൃദ്രോഗം അല്ലെങ്കിൽ വൃക്ക രോഗം പോലെയുള്ള കോമോർബിഡീറ്റുകളും ഉണ്ട്.ഒരു ശതമാനം കുറവ് ഓരോ ഹെൽത്ത് കെയർ ഡ്രോയിറ്റിലും പ്രതിദിനം $ 1,347 വർഷം. ” സെന്റർ ഫോർ ഡിസീസ് കൺട്രോൾ ആൻഡ് പ്രിവെൻറിൽ നിന്നുള്ള തെളിവുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത് ഹൊവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി എന്ന പഠനത്തിനു ശേഷം, രോഗിയുടെ കാഴ്ചപ്പാടുകളെ കുറിച്ചുള്ള ബോധവത്കരണവും iGlucose ന്റെ സെല്ലുലാർ സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ സഹായത്തോടെ ടെക്സ്റ്റ് റിമൈൻഡറുകൾ, തൽക്ഷണ ലോഗുകൾ, പ്രിയപ്പെട്ടവരുമായി ഡാറ്റ പങ്കുവയ്ക്കൽ എന്നിവയും സർവേ നടത്തി. സർവ്വേ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ 76% ഐഗ്ലോക്കോസ് തങ്ങളുടെ ടെസ്റ്റിംഗ് ഡാറ്റ പങ്കുവയ്ക്കാൻ എളുപ്പമാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് 60% റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. മുമ്പ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതിനെക്കാൾ എളുപ്പത്തിൽ ഐഗ്ല്യൂക്കോസ് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതായി 60% പേരും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. 51% തങ്ങളുടെ ടെസ്റ്റിംഗ് ട്രെൻഡുകൾ അവർ മുമ്പ് ചെയ്തു. ഡോക്ടർ നൂൺഡേ-ബെൻഡൻ വിശദീകരിച്ചു, “എന്റെ രോഗികൾ iGlucose ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു! പഠനത്തിൻറെ ഒടുവിൽ അത് തിരികെ നൽകാൻ അവർ ആഗ്രഹിച്ചില്ല.”

മറ്റുള്ളവർക്കൊപ്പം ഡയബറ്റിസ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി 78 ശതമാനം ആളുകളും ഇഗ്ലൂക്കോസ് തങ്ങളുടെ സഹായത്തോടെ കൂടുതൽ സഹായകരമായ ചർച്ചകൾ നടത്തുന്നുവെന്നും 65 ശതമാനം പേർക്കും അവരുടെ കുടുംബങ്ങളുമായി കൂടുതൽ സഹായകരവും പിന്തുണയും നൽകുമെന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

“iGlucose ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഡോക്ടർ നൂൺലെ-ബ്ലാൻഡിന്റെ ടീം ആരോഗ്യസംരക്ഷണ ബന്ധത്തിൽ നമ്മുടെ സെല്ലുലാർ കണക്ടിവിറ്റി എച്ബിഎ 1 സി നിലവാരത്തിൽ സഹായിക്കും, മെച്ചപ്പെട്ട പരിചരണം നൽകാനും രോഗിയുടെ ഫലങ്ങൾ മെച്ചപ്പെടുത്താനും എങ്ങനെ സഹായിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ശ്രദ്ധേയമായ കണ്ടെത്തലുകൾ കണ്ടെത്തി.” ക്ലിഫ് മക്കിന്റോഷ് , സ്മാർട്ട് മീറ്ററിലെ സിഇഒ. “IGlucose പോലുള്ള സൗകര്യപ്രദമായ, താങ്ങാവുന്ന കെയർ മാനേജ്മെന്റ് പരിഹാരം ഉപയോഗിച്ച് പ്രമേഹരോഗികൾക്കുള്ള പ്രാധാന്യം ഇത് തെളിയിക്കുന്നു. അത് അവരുടെ ആരോഗ്യപരിചയമുള്ള പ്രൊഫഷണലുകളെ സ്ഥിരതയാർന്നതും തൽസമയ രോഗി ഡാറ്റയും ഒരേ സമയം ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നു.”

നെ കുറിച്ച് ഹൊവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി

1867 ൽ സ്ഥാപിതമായ ഹൊവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഒരു സ്വകാര്യ, ഗവേഷണ സർവ്വകലാശാലയാണ്. അത് 13 സ്കൂളുകളും കോളേജുകളും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ബിരുദ, ട്രൂത്ത് ആന്റ് സർവകലാശാലയിൽ മികവ് പുലർത്തുന്നതിനായി യൂണിവേഴ്സിറ്റി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. നാലു റോഡെസ് പണ്ഡിതർ, 11 ട്രൂമാൻ സ്കോളർമാർ, രണ്ട് മാർഷൽ സ്കോളർമാർ, ഒരു സ്കാർസ്മാൻ സ്കോളർ, 70 ഫൂൺബ്രൈറ്റ് പണ്ഡിതർ, 22 പിക്ചർ ഫെലോകൾ എന്നിവയാണ് ഹ്യൂമൻ റൈറ്റ്സ്. ഹോവാർഡ് ആഫ്രിക്കൻ-അമേരിക്കൻ പി.എച്ച്.ഡി. യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിലെ മറ്റേതൊരു യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലും സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്ന സ്വീകർത്താക്കൾ. ഹൊവാർഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി സംബന്ധിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് www.howard.edu .

സ്മാർട്ട് മീറ്റർ കമ്പനിയെക്കുറിച്ച്

പ്രമേഹരോഗത്തെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന മാനേജ്മെൻറ് വഴി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ആരോഗ്യം പിന്തുണയ്ക്കുകയും പ്രാപ്തമാക്കുകയും ചെയ്യുന്ന നൂതനമായ പ്രമേഹ നിയന്ത്രണ ഡാറ്റ, ടെക്നോളജി, സൊലൂഷൻസ് കമ്പനിയാണ് സ്മാർട്ട് മീറ്റർ. പ്രമേഹരോഗികൾ, ആരോഗ്യപരിപാലനം, തപാൽ, സ്ട്രാറ്റജിക് പാർട്ണർ തുടങ്ങിയവക്ക് ഐജിലൂലസ് സെല്ലുലാർ ഡയബറ്റിസ് കെയർ സൊല്യൂഷൻ ഒരു ആഗോള തലത്തിൽ മികച്ച സംവിധാനമാണ് നൽകുന്നത്. IGlucose പരിഹാരം ആരംഭിക്കുന്നത് iGlucose സെല്ലുലർ സിസ്റ്റം, ആളുകൾക്ക് അവരുടെ രക്തം പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള ലളിതവും സൗകര്യപ്രദവും താങ്ങാവുന്നതുമായ മാർഗവും റെക്കമെന്റുമായി റെക്കോർഡ് ചെയ്യുകയും ആ ഫലങ്ങൾ പങ്കിടുകയും ചെയ്യുന്നു. IGlucose പോപ്പുലേഷൻ മാനേജ്മെന്റ് പോർട്ടൽ, മെച്ചപ്പെട്ട വിദൂര നിരീക്ഷണത്തിനായി ജനസംഖ്യ നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഡോക്ടർമാർക്കും മറ്റുള്ളവർക്കും തൽസമയ ഡാറ്റ അവലോകനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഒരു ശക്തമായ ഉപകരണമാണ്. IGlucose എപിഐയെ ഏത് രോഗബാധിത മാനേജ്മെന്റിലും പിന്തുണാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലുമായും iGlucose ഡാറ്റ സംയോജിപ്പിക്കാൻ എളുപ്പമാക്കുന്നു. കൂടുതലറിയാൻ, www.iglucose.com സന്ദർശിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഈ ഹ്രസ്വ അവലോകന വീഡിയോ . നിങ്ങൾ ട്വിറ്ററിൽ @ ഐലോലൂസിലോ, അല്ലെങ്കിൽ സ്മാർട്ട് മീറ്റർ കമ്പനിയിൽ ലിങ്ക്ഡ്ഇനിലോ ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.

SOURCE സ്മാർട്ട് മീറ്റർ