എൻഐഐടി ടെക്നോളജീസ് ക്ലൗഡ് ലീഡ് ട്രാൻസ്ഫോർമേഷനായി Microsoft Azure- മായി പങ്കാളിത്തത്തിൽ വ്യാപിക്കുന്നു – Moneycontrol.com

എൻഐഐടി ടെക്നോളജീസ് ക്ലൗഡ് ലീഡ് ട്രാൻസ്ഫോർമേഷനായി Microsoft Azure- മായി പങ്കാളിത്തത്തിൽ വ്യാപിക്കുന്നു – Moneycontrol.com

Business

അവസാനം അപ്ഡേറ്റുചെയ്തത്: Feb 21, 2019 07:14 PM IST | ഉറവിടം: Moneycontrol.com

യുഎസ്, യുകെ, ഇന്ത്യ, ഓസ്ട്രേലിയ, സിംഗപ്പൂർ തുടങ്ങിയ 100 ജർമ്മനിയിൽ പങ്കാളിത്തം ബാധകമാണ്.

ഫെബ്രുവരി 21 ന് ക്ലൗഡ് ലീഡ് ട്രാൻസ്ഫോർമറുകളുടെ വേഗത വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ എൻഐഐടി ടെക്നോളജീസ് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അസ്യുർ അവരുടെ പങ്കാളിത്തം വിപുലീകരിച്ചു.

ബാങ്കിങ്, ഫിനാൻഷ്യൽ സർവീസസ്, ട്രാവൽ, ഗതാഗതം, ഇൻഷുറൻസ് തുടങ്ങിയ മേഖലകളിലെ ഉൽപ്പാദന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ലൈഫ്ചൈൽ സംവിധാനം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിന് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അസൌർ പ്ലാറ്റ്ഫോം എൻഐഐടി ടെക്നോളജീസ് ഉപയോഗിക്കും.

ഈ സഹകരണം നൂതനമായ പരിഹാരങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതോടെ, സംരംഭകർക്ക് കൂടുതൽ രസകരമാവുകയും, വിശ്വാസ്യത മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ഉപഭോക്താവിനെ അനുഭവപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ചിലവ് കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യും. യുഎസ്, യുകെ, ഇന്ത്യ, ഓസ്ട്രേലിയ, സിംഗപ്പൂർ തുടങ്ങിയ 100 കസ്റ്റമർമാരിൽ ഈ പങ്കാളിത്തം ബാധകമാകും.

കമ്പനിയുടെ ഡിജിറ്റൽ ദത്തെടുക്കൽ വർധിച്ചുവരികയാണെന്നും പങ്കാളിത്തം വർധിച്ചുവരുകയാണെന്നും എൻഐടിഐ ടെക്നോളജീസ് ഗ്ളോബൽ ഹെഡ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ മാനേജ്മെൻറ് സർവീസസ് ആന്റ് മേഘറ്റ് എൻഐഐടി ടെക്നോളജീസ് വാംസി കൃഷ്ണ രൂപകാല പറഞ്ഞു.

എൻഐഐടി ടെക്നോളജിയ്ക്ക് ഡിജിറ്റൽ 12.3 ശതമാനം പലിശ നൽകും. ആകെ വരുമാനത്തിന്റെ ഏകദേശം 29 ശതമാനം വരും ഇത്.

ഡിജിറ്റൽ പരിവർത്തന ഘട്ടം 4.5 ബില്ല്യൺ ഡോളർ അവസരമാണ്. ചെറുതും വലുതുമായ സംരംഭങ്ങൾ വളർച്ചയ്ക്ക് ഡിജിറ്റൽ ലിവ് എടുക്കുന്നു. കൂടുതൽ കൂടുതൽ കമ്പനികൾ ഇപ്പോൾ ക്ലൗഡിൽ ഉണ്ട്. ഒരു സർവെ പ്രകാരം, 86 ശതമാനം കമ്പനികൾ ക്രോഡീകരിക്കാൻ ക്ലൗഡിലേക്ക് മാറുന്നു.

കമ്പനികൾ രണ്ടു പതിറ്റാണ്ടുകളായി സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

21, 2019 07:09 pm ന് ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്