പരീക്ഷണസമയത്ത് പൈലറ്റ് സ്ക്വയറിലേക്ക് 'ഞാൻ സസന്തോഷം' – News18

പരീക്ഷണസമയത്ത് പൈലറ്റ് സ്ക്വയറിലേക്ക് 'ഞാൻ സസന്തോഷം' – News18

Business

രണ്ടു മണിക്കൂറിലധികം സമയത്തെ അതേ വേഗതയിൽ വിമാനം പറത്താൻ നിർദേശം നൽകിയത് ഈ അടുത്ത കാലത്ത് യോഗ്യരായ പൈലറ്റ് ആണെന്ന് അദ്ദേഹം സമ്മതിക്കുന്നുണ്ട്.

Fare Enough: Pilot Spells Out 'I'm Bored' Across the Sky During Test Flight
(ചിത്രം: FlightAware)

ഓരോരുത്തർക്കും ഒരു സമയത്ത് ഒരു വേഗത കുറഞ്ഞ വേഗതയുണ്ട്, ഓരോ തവണയും ഇന്റർവെബ്ബ് ബ്രൗസിംഗ്, അപ്രസക്തമായ ട്വീറ്റിംഗ്, ആപ്ലിക്കേഷൻ അറിയിപ്പുകൾ പരിശോധിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ വിൻഡോയിൽ നിന്ന് വെറും സ്പെഷ്യൽ ഓൾ ‘(നിങ്ങളുടെ കോർപറേറ്റ് സിറ്റിഡൽ, ). എന്നാൽ, ഓരോ തവണയും ഒരു ജീവനക്കാരൻ തങ്ങളുടെ വിരസതയെ പുതിയ ഉയരങ്ങളിലേക്ക് ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു, അതാണ് ഓസ്ട്രേലിയൻ പൈലറ്റ് സമീപകാലത്ത് ചെയ്തത്. നാം അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ അർത്ഥമാക്കുന്നത്, തന്റെ ട്രാക്കിംഗ് ഉപകരണത്തിൽ അവൻ “ഞാൻ അസ്വസ്ഥനാണ്” എന്ന് സൂചിപ്പിച്ചത്.

ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ഓസ്ട്രേലിയയിൽ ഒരു ബോറടിക്കുന്നു പൈലറ്റ് ആകാശത്ത് ഈ സന്ദേശം വിട്ടു ഹ്ത്ത്പ്സ്://ത്.ചൊ/സെ൧ല്൫ര്ന്ക്സജ പിച്.ത്വിത്തെര്.ചൊമ്/൯ഹൊവ്ഫ്ക്സ൬ംബ്൩

– Flightradar24 (@ flightradar24) 2019 ഫെബ്രുവരി 21

അഡ്ലെയ്ഡിലെ വടക്കുഭാഗത്തുള്ള പരഫീൽഡ് എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും പ്രവർത്തിച്ച പൈലറ്റ് ഒരു പുതിയ എഞ്ചിനിലാണ് തട്ടിപ്പ് നടത്തിയത്. ഇത് ഒരു വിപ്ലവകരമായ പ്രവർത്തനമാണ്.

ഒന്നും

ആകാശത്തെക്കുറിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ നിലത്തെക്കുറിച്ചോ ഉള്ള വാഹനങ്ങൾ) “ഒരു പുതിയ ഘട്ടത്തിൽ ഇത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെന്നതാണ്”. രണ്ടു മണിക്കൂറിലധികം സമയത്തെ അതേ വേഗതയിൽ വിമാനം പറത്താൻ നിർദേശം നൽകിയത് ഈ അടുത്ത കാലത്ത് യോഗ്യരായ പൈലറ്റ് ആണെന്ന് അദ്ദേഹം സമ്മതിക്കുന്നുണ്ട്.

ഏറ്റവും മികച്ച കാലാവധിയുള്ള ഫ്ലൈറ്റ് ട്രാക്കിങ്ങ് വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതും ആഗോള ആകാശവിതാന സോഫ്ട് വെയറുകളും ഡാറ്റാ സേവന കമ്പനികളും ആയ FlightAware,

വ്യക്തിപരമായി നമുക്ക് സാക്ഷ്യപ്പെടുത്താം

പൈലറ്റിന്റെ പാത പിന്തുടർന്ന് പൈലറ്റിന്റെ പരിശ്രമത്തിന്റെ ഒരു ചിത്രം പിടിച്ചെടുക്കാൻ സാധിച്ചു.

അതുപ്രകാരം

എബിസി ആസ്ത്രേലിയ

പൈലറ്റ് പല ലാപ്സുകളും പറന്നു, മധ്യഭാഗത്ത് അൽപം ചെറുതായി നിൽക്കുന്ന ഒരു വരവ് സൃഷ്ടിച്ചു, ഓസ്ട്രേലിയൻ നഗരത്തിലും ചുറ്റുവട്ടത്തുള്ള ചുറ്റുപാടുകളിലും “ഞാൻ എന്നെത്തന്നേ വിരസമാക്കി” അദ്ദേഹത്തിന്റെ പരിശ്രമങ്ങൾ നിലത്തിലില്ലാത്ത ഒരാൾക്ക് കാണാൻ കഴിയാത്തിടത്തോളം, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ആധികാരിക വസ്തുക്കളാണ്.

പൈലറ്റുമാർ കൊണ്ടുപോകുന്ന ചിത്രങ്ങൾ വളരെ അപൂർവ്വമായിരുന്നുവെങ്കിലും, കേൾക്കാത്തത് മാത്രമാണെന്ന് എബിസി ഓസ്ട്രേലിയ സിവിൽ ഏവിയേഷൻ സേഫ്റ്റി അതോറിറ്റി വക്താവ് പീറ്റർ ഗിബ്സൺ പറഞ്ഞു.

ഓരോ പൈലറ്റുമാർക്കും അവയുടെ വിമാന യാത്രയിൽ നിന്ന് അവർ എവിടെ നിന്ന് പോകുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ആലോചിക്കുന്നത്, ഇപ്പോൾ ഈ ട്രാക്ക് റഡാർ കാണാൻ പോകുന്നത് മറ്റൊന്നു തന്നെയാണ്, പൈലറ്റ് വിമാനം സുരക്ഷിതമായി പറക്കുന്നു, ആ ട്രാക്ക് എങ്ങനെയിരിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങളൊന്നും ഞങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നില്ല, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.