നിക്സൺ നീല നിറമുള്ള ടാറ്റാ ഹാരിയർ വെള്ളി റൗണ്ട്, ഡ്യൂവൽ ടോൺ വർക്ക് ഓപ്ഷൻ റെൻഡർ – റഷ്ലെയ്ൻ

നിക്സൺ നീല നിറമുള്ള ടാറ്റാ ഹാരിയർ വെള്ളി റൗണ്ട്, ഡ്യൂവൽ ടോൺ വർക്ക് ഓപ്ഷൻ റെൻഡർ – റഷ്ലെയ്ൻ

Business

ടാറ്റാ ഹാരിയർക്ക് 12.69 ലക്ഷം മുതൽ 16.25 ലക്ഷം വരെയാണ് വില. എസ്.യു.വിക്ക് രാജ്യത്ത് നല്ല സ്വീകരണം ലഭിച്ചു. 3 മാസം കാത്തിരിക്കേണ്ടിവന്നു. ലാൻഡ് റോവറിന്റെ D8 ആർക്കിടെക്ചറിൽ നിന്ന് ഉദ്ധരിച്ച ഒപ്റ്റിമൽ മോഡുലർ എഫിഷ്യന്റ് ഗ്ലോബൽ അഡ്വാൻസ്ഡ് ആർകിടെക്ചർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ടാറ്റ ഹാരിയർ. ഡെലിവറി എടുത്തിട്ടുള്ളവർ തങ്ങളുടെ പുതിയ എസ്.യു.വികളുമായി പ്രണയത്തിലാണ്.

എന്നാൽ, ഹാരിയർ നല്ല നിറം ഓപ്ഷനുകളുടെ അഭാവത്തെക്കുറിച്ച് പരാതിപ്പെടുന്ന നിരവധി പേരുണ്ട്. കാലിസ്റ്റോ കോപ്പർ, തെർമിസ്റ്റോ ഗോൾഡ്, ഏരിയൽ സിൽവർ, ടെലിസ്റ്റോ ഗ്രേ, ഓറസ് വൈറ്റ് എന്നിവയിൽ അഞ്ച് മോണോ വർണങ്ങളിലാണ് ടാറ്റ ഹാരിയർ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ടൺ ഹാരിയർ ബ്ലൂ, സിൽവർ റൂഫ് റെൻഡർ, നെക്സൺ പ്രചോദനം.

മുംബൈയിലെ ബോറിവാലിയിലെ ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ് ഡീലർഷിപ്പ് വാസൻ മോട്ടോഴ്സ് അടുത്തിടെ ഒരു ഹാരിയർ കറുത്ത മേൽക്കൂരയിൽ വെളുത്ത നിറത്തിൽ എത്തിച്ചു . വൈറ്റ് കളർ ഡെലിവറി വീഡിയോയിൽ ഡാർക്ക് ടൺ ഹാരിയർ പരിഷ്കരിച്ചത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറസാണ്. യൂട്യൂബിൽ മാത്രം 8 ലക്ഷം കാഴ്ചകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഡ്യുവൽ ടെൻ വർണ്ണത്തിലുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ എത്രയാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് 15-20 ലക്ഷം രൂപ വിലയുള്ള ഒരു കാറിൽ. ഓട്ടോമാറ്റിക് റെൻഡറിങ് ആർട്ടിസ്റ്റായ Pratyush Rout ഹയർഫ്രീനിന്റെ കൂടുതൽ ഇരട്ട ദൃശ്യ തരം ഓപ്ഷനുകൾ സങ്കൽപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. നമ്മൾ ഇപ്പോൾ വിപണിയിൽ കണ്ടു കണ്ട നെക്സൺ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ടതാണ്.

നെക്സൺ എസ്.യു.വിയുടെ ആശയവിനിമയ നിറമാണ് നീല. 2014 ഓട്ടോ എക്സ്പോയിൽ ആദ്യം പ്രദർശിപ്പിക്കപ്പെട്ട ആശയം വെളുത്ത മേൽക്കൂരയിൽ ബ്ലൂ ഷേഡിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഈ നിറം ഐച്ഛികം അതു പോലെ നിർമ്മാണ വേരിയന്റ് ഉണ്ടാക്കി. ഞങ്ങളുടെ റോഡുകളിൽ കാണുന്ന നീല നെക്സൻറെ എണ്ണം കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, അത് ഒരു ജനക്കൂട്ടത്തിന് പ്രിയപ്പെട്ടതാണെന്ന് പറയാം. വെള്ളി നിറമുള്ള മേൽക്കൂരയുള്ള ഈ നീളം ഇപ്പോൾ ഹാരിയർക്ക് നൽകിയിട്ടുണ്ട്, അത് മനോഹരമായിരിക്കുന്നു. നെക്സന്റെ നീല ഹാരിയർ നന്നായി യോജിക്കുന്നു.

നെക്സൺ എസ്.ആർ.ടി എഡിഷൻ പ്രചോദിപ്പിച്ച് ടാറ്റാ ഹാരിയർ റൌൾ ബ്ലാക്ക് മേൽക്കൂരയിൽ.

ഹാരിയർക്കുവേണ്ടി ഭാവിച്ച രണ്ടാമത്തെ ഇരട്ട ദൃശ്യ നിറം ഐച്ഛികം മഞ്ഞ നിറത്തിലുള്ള കറുത്ത നിറമുള്ളതാണ്. മഞ്ഞ നിറത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി നെക്സൺ ലഭ്യമല്ല. എന്നാൽ, കഴിഞ്ഞ വർഷം ടാറ്റാ ഡീലർമാർക്ക് മഞ്ഞ നിറത്തിലുള്ള നെക്സൺ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇതേ ചികിത്സാരീതി ഇപ്പോൾ ഹ്യാരിയർ, ഡിജിറ്റൽ.

മൂന്നാം ഡ്യുവൽ ടോൺ കളർ ഓപ്ഷനാണ് ഹാരിയർ വെള്ള നിറത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി ലഭിക്കുന്നത്. സിംഗിൾ ടോൺ ഓർക്കുസ് വൈറ്റ് ശരീരം ഒരു പിയാനോ കറുത്ത മേൽക്കൂരയും തൂണുകളും കൊണ്ട് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു, അല്ലെങ്കിൽ ORVM കളും കറുപ്പിൽ പെയിന്റ് ചെയ്യുന്നു. ഡ്യുവൽ ടോൺ കളർ സ്കീം ഈയിടെ ഉപഭോക്താവിനെ ഒരു ഡീലർ ലെവൽ മോഡിഫിക്കേഷനായി നൽകി, ഇത് അധികമായി 40,000 രൂപ അധികമായി.

ടാറ്റ ഹാരിയർ വൈറ്റ് ഡീലർ മോഡ് ജോബ് അടിസ്ഥാനമാക്കി ബ്ലാക്ക് മേൽക്കൂരയിൽ.

ഇത് ഒരു സൗന്ദര്യവർദ്ധക വികസനം മാത്രമാണ്. വെളുത്ത ശരീരവും കറുത്ത നിറമുള്ള ടാറ്റ ഹററിയും മറ്റ് പ്രധാന മാറ്റങ്ങളൊന്നും വഹിക്കുന്നില്ല. സിംഗിൾ ടോൺ കളർ ഓപ്ഷനുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഡ്യുവൽ ടോൺ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ ടാറ്റ ഹാരിയർ കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കുന്നു. ടാറ്റ ഹാരിയർ ഉടൻ ഡ്യുവൽ ടോൺ ഓപ്ഷനുകൾ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം.