സിഎസ്എൻ ഇന്ത്യ സിട്രോ ബ്രാൻഡ് ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിക്കുന്ന ടൈംലൈൻ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു – GaadiWaadi.com

സിഎസ്എൻ ഇന്ത്യ സിട്രോ ബ്രാൻഡ് ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിക്കുന്ന ടൈംലൈൻ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു – GaadiWaadi.com

Business
PSA To Launch Citroen Brand In India; Launch Timeline Officially Confirmed

2021 അവസാനം സിട്രോണിന്റെ ആദ്യത്തെ വാഹനം ഇന്ത്യയിൽ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. ഇത് പ്രാദേശികവത്ക്കരണത്തിന്റെ ഉയർന്ന തലങ്ങളാവും

Groupe PSA ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലേക്ക് ഇറങ്ങാനുള്ള അതിന്റെ ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനു ശേഷം, ഏത് ബ്രാൻഡാണ് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്, അത് സിറ്റിയോൺ, ഡിഎസ്, വാക്സ്ഹാൾ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം പ്രാദേശികമായി പരിചിതമായ പ്യൂഗെറ്റ്, ഒപെൽ എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ളവയാണ്. ഡിഎൻ 7 ക്രോസ്ബാക്ക് പരസ്യമായി ബ്രാൻഡിംഗ് പരിശോധിച്ചതോടെ അനേകം ഡിഎസ് പ്രീമിയം ബ്രാൻഡുകൾക്ക് പച്ച സിഗ്നൽ നൽകപ്പെട്ടു.

എന്നാൽ സിറ്റി വേണു കമ്പനിയുടെ ആഭ്യന്തരവകുപ്പിന്റെ ചുമതലയുള്ളതാണെന്ന് കന്പനി വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. 2017 ആഗസ്റ്റിൽ ഓപാൽ, വാക്സ് ഹാൾ എന്നിവ ഏറ്റെടുത്ത് രണ്ടാമത് യൂറോപ്യൻ കാർ ബ്രാൻഡായി മാറുന്നതിനു ശേഷം, ഗ്രുപ്പ് പിഎസ്എ ഇൻഡ്യയെപ്പോലെയുള്ള വളർന്നുവരുന്ന വിപണികളിലേക്ക് വിപുലീകരിക്കാനുള്ള ശക്തമായ നയങ്ങളുമായി മുന്നോട്ടുപോകുന്നു.

‘സ്മാർട്ട് കാർ’ തന്ത്രത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഇന്ത്യയും പി എസ് എയും അംബാസഡർ നെയിം വാങ്ങിയത്. ഹിന്ദുസ്ഥാൻ മോട്ടോഴ്സിൽ നിന്ന് 80 കോടിയുടെ നേട്ടം. 2019-2021 കാലഘട്ടത്തിൽ ‘പുഷ് ടു പാസ്’ എന്ന ഗ്രൂപെ PSA യുടെ രണ്ടാം ഘട്ടത്തിൽ മാനേജിംഗ് ബോർഡ് ചെയർമാൻ കാർലോസ് ടവേസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. പുതിയ വിപണികളെ ജയിപ്പിക്കാനുള്ള സന്നദ്ധത അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി, സിട്രൂൺ ബ്രാൻഡ് ഇന്ത്യയിൽ പ്രവേശിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തു എന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

2019 സിട്രോൺ സി 5 എയർകോസ് ഇന്ത്യ

സിറ്റ്രോണിന് ഫ്രഞ്ച് നാടൻ റെനോൾട്ടിനെ പോലെ നിലകൊള്ളുന്നുണ്ട്. അതോടൊപ്പം തന്നെ സമ്പന്നമായ ഒരു റാലിക്കിങ്ങും അതുണ്ട്. ഫ്രാൻസിൽ സെന്റ്-ഓവൻ എന്ന സ്ഥലത്ത് കമ്പനി ഏതാണ്ട് ഒരു നൂറ്റാണ്ടുണ്ട്. സിറ്റിറോണിന്റെ ജനപ്രീതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, കഴിഞ്ഞ വർഷം 90 രാജ്യങ്ങളിലായി ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം യൂണിറ്റുകൾ വിൽപ്പനയ്ക്കെത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. യൂറോപ്പിൽ തുടർച്ചയായി അഞ്ചു വർഷത്തെ ബ്രാൻഡുകൾ ആസ്വദിച്ചു.

2017 ജനുവരിയിൽ, ഗ്രുപ്പി പിഎസ്എ, സി.കെ. ബിർള ഗ്രൂപ്പ് രണ്ടുലക്ഷം യൂറോയിൽ പ്രാരംഭ നിക്ഷേപത്തോടെ തമിഴ്നാട്ടിലെ വാഹനങ്ങൾക്കും പവർട്രെയിനുകൾക്കും വേണ്ടി രണ്ട് ജെ.വി. കഴിഞ്ഞ വർഷം അവസാനത്തോടെ, ഹൌസൂരിലെ പവർട്രെയിൻ ജെ.വി. ഗ്രീൻഫീൽഡ് ഉൽപ്പാദനം മൂന്ന് ലക്ഷം ട്രാൻസ്മിഷനുകളും 2 ലക്ഷം BSVI കംപ്ലീറ്റ് എഞ്ചിനുകളും ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഇന്ത്യയിൽ പി.എസ്.എ. യുടെ പദ്ധതിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ആദ്യ നാഴികക്കല്ലായിരുന്നു അത്. സിട്രോണുകളുടെ മാർക്കറ്റ് എൻട്രി സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ പിന്നീട് വെളിപ്പെടുത്തപ്പെടും.

മുൻ കാഴ്ച്ച സിറോൺ C5 Aircross

2021 ൽ ക്ലോസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നതിനു മുമ്പ് ആദ്യ സിറ്റിയോൺ വാഹനം വിക്ഷേപിക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. പ്യൂഗെറ്റ് ന്റെ 208, 2008, 3008 വർഷങ്ങളിൽ ചക്രവാളത്തിൽ കാത്തുനിൽക്കുന്ന ഒന്നിലധികം ബ്രാൻഡുകളുടെ തന്ത്രമാണുണ്ടെന്ന് സൂചന നൽകിയിട്ടുണ്ട്. സിട്രോണിന്റെ ജനപ്രിയ സി 5 എയർക്രാസ് ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിനായുള്ള ഡിഎസ് 7 ക്രോസ്ബാക്കിനെയാണ് പ്രാഥമിക പരീക്ഷണമായി ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത് . ഒരേ EMP2 പ്ലാറ്റ്ഫോം അടിസ്ഥാനമാക്കി.

ഫ്രഞ്ച് ബ്രാൻഡിന്റെ വിവിധ മോഡലുകൾ വാലിയം സെഗ്മെൻറുകളിൽ വ്യാപകമായി ലഭ്യമാകും, സമീപ ഭാവിയിൽ ഇന്ത്യയിലുള്ള സുസ്ഥിര സാന്നിദ്ധ്യം അവർക്ക് വളരെ ഗുണം ചെയ്യും. വിശ്രമിക്കാം, എല്ലാ വർഷവും പുതിയ ബ്രാൻഡുകൾ വരുന്നതും ആഭ്യന്തര വിപണിയിൽ അതിവേഗം വളരുന്നതും കാണാൻ എല്ലായ്പ്പോഴും നല്ലതാണ്!