കമ്പനി ഇപ്പോൾ സന്തുഷ്ടനല്ലെങ്കിൽ റോണ്ടാ റൌനി ഡബ്ല്യു ഡബ്ലിയു ഇവിനു വിടാൻ സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുന്നു

കമ്പനി ഇപ്പോൾ സന്തുഷ്ടനല്ലെങ്കിൽ റോണ്ടാ റൌനി ഡബ്ല്യു ഡബ്ലിയു ഇവിനു വിടാൻ സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുന്നു

Entertainment
റോണ്ടാ റൌനി

കമ്പനി വിടുന്നതിനായി റോണ്ടാ റെനിസി? ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്- WWE

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള സ്പോർട്സിലെ ഏറ്റവും വലിയ പേരുകളിലൊന്നാണ് റോണ്ടാ റൌനി. അവൾ അവളുടെ MMA കരിയറിലെ തോൽക്കുന്ന സമയത്ത് നിരവധി വർഷങ്ങളായി ഒരു ആധിപൻ UFC ചാമ്പ്യൻ ആയിരുന്നു. അവളുടെ UFC കരിയർ കൂടാതെ അനേകം മൂവികൾ ചെയ്യുമ്പോൾ നിരവധി മാഗസിനുകൾ കവർ ചെയ്യുമ്പോൾ സ്പോർട്സ് സാഹോദര്യത്തിന്റെ സംസാരമായിരുന്നു. ഒക്റ്റഗോൺ വിട്ടിട്ട് റോണോ, പ്രൊഫഷണൽ റെസ്ലിങ്ങിൽ ജോലിയിൽ പ്രവേശിച്ചു.

ട്രിപ്പിൾ എച്ച്, സ്റ്റീഫാനി മക്മഹോണിനെ തോൽപ്പിക്കാൻ റോൺ കർട്ട് ആംഗിനോട് ചേർന്ന് റൗൾഡമാണിയ 34 ൽ തന്റെ ഡബ്ല്യു ഡബ്ല്യൂ ഡബ്ല്യുഡി അരങ്ങേറ്റം നടത്തി. ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനങ്ങളിലൊന്നായ അവളുടെ ആദ്യചർച്ച അന്നു മുതൽ, റോ വനിതാ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് കരസ്ഥമാക്കിയപ്പോൾ സിംഗിൾസ് മത്സരത്തിൽ റോണ്ടാ പരാജയപ്പെട്ടു.

ബെക്കി ലിഞ്ചിനൊപ്പം ചൂടൻ തർക്കത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന അവർ റീസൽ മാനിയായിൽ 35 ന് പോരാടാൻ തയ്യാറാണ്. റോയുടെ അവസാന എപ്പിസോഡിൽ, റോക്കയെ സ്റ്റീഫൻ മക്മഹോണിന്റെ കാൽപ്പാടത്തിൽ സ്ഥാനപ്പേരേണ്ടിവന്നു. ബെക്കി 60 ദിവസം നീണ്ടുനിന്ന സസ്പെൻഷൻ പിൻവലിക്കാൻ ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ വിസമ്മതിച്ചു. ബെക്കിനെ അനുവദിക്കാൻ വിൻസ് “ശരിയായ തീരുമാനമെടുക്കാൻ” വിസമ്മതിക്കേണ്ടെന്ന് റോണ്ടാ സ്റ്റീഫാനിയോട് പറഞ്ഞു.

റോഡ് എപ്പിസോഡിൽ അവളുടെ പുതിയ റോണ്ടയിൽ, ഭാവിയെക്കുറിച്ച് റൗസി ഒരു അവിശ്വസനീയമായ പ്രസ്താവന നടത്തി. റോഡോ പറഞ്ഞു. തനിക്ക് സന്തോഷം ഇല്ലായിരുന്നെങ്കിൽ ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ ഒരു പ്രശ്നമല്ല.

“കാര്യം, ഞാൻ ഈ ജോലി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു,” Rousey പറഞ്ഞു.

“ഈ ജോലി ഞാൻ ശരിക്കും സ്നേഹിക്കുന്നു, പക്ഷെ എനിക്കത് ആവശ്യമില്ല, കുറച്ചുകൂടി കുറച്ചുമാത്രമല്ല, രണ്ടാമത് എനിക്ക് സന്തോഷം തരുന്നില്ല, വാതിൽ പുറത്തോട്ട് നടക്കാൻ എനിക്ക് അവകാശമുണ്ട്, എന്റെ ജീവിതത്തിലെ സ്നേഹവും, ആധികാരികതയും -അങ്ങനെ അവർ ഈ കമ്പനിയെ വിളിക്കുന്നു-എല്ലാവരെയും ഉപദ്രവിക്കാനാണ് ഇപ്പോൾ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്.പക്ഷേ ഞാൻ പറഞ്ഞതുപോലെ, അവർക്ക് വേണ്ടത്ര പണം കൊടുക്കാൻ അവർക്ക് വേണ്ടത്ര പണം നൽകും, പക്ഷേ ഇനിയും തിരിച്ചുവരേണ്ടതുണ്ട് ഞാൻ ചെയ്യുന്നില്ല. ”

റോണ്ടായും ബെക്കിനും ട്വിറ്ററിൽ തങ്ങളുടെ ആശയങ്ങളെ ചൂടാക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഭാഷയോട് WWE അസന്തുഷ്ടമാണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അടുത്തിടെ, ബെല്ലയെ അവരുടെ യഥാർഥ നാമത്തിൽ റോണ്ടാ വിളിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു, അവർ അടുത്തപ്പോൾ അവരെ കണ്ടുമുട്ടാൻ ശ്രമിച്ചു.

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ