കാർത്തിക് ആര്യൻ ആദ്യമായി പോൾ നൃത്തം ചെയ്യുന്നു, പക്ഷെ നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ചതല്ല – വീഡിയോ ടൈപ്പ് – ടൈംസ് നൗ

കാർത്തിക് ആര്യൻ ആദ്യമായി പോൾ നൃത്തം ചെയ്യുന്നു, പക്ഷെ നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ചതല്ല – വീഡിയോ ടൈപ്പ് – ടൈംസ് നൗ

Entertainment
കാർത്തിക് ആര്യൻ പോൾ നൃത്തം ചെയ്തു

കാർത്തിക് ആര്യൻ പോൾ ഡാൻസിംഗിൽ | ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ട്വിറ്റർ

കാർത്തിക് ആര്യൻ ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും മുന്തിയ മുണ്ട ആരാധകർക്ക് അവനു വേണ്ടത്ര നേടാനാകില്ല. ബി-ടൌൺ ലേഡീസ് സാറ അലി ഖാൻ, അനന്യ പാണ്ഡേ എന്നിവരൊക്കെ അദ്ദേഹത്തിൻറെ ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടു. അതിനാൽ ഈ ആൺകുട്ടിയുടെ കാര്യത്തിൽ ഇത്രയധികം വൈരുധ്യമുണ്ടായ ഒരു സമയത്ത്, നിങ്ങൾ ഒരു ചൂടൻ നൃത്തത്തിനൊപ്പം അയാളുടെ ചൂട് ഉയർത്താൻ പ്രതീക്ഷിക്കും. പക്ഷെ, നിങ്ങളുടെ കുമിളയെ പൊട്ടിക്കാൻ ക്ഷമിക്കണം …. ഈ പുള്ളി നൃത്തം ഒരു മരം കയറുന്നത് പോലെയാണ്. തമാശയല്ല!

കപിൽ ശർമ്മ, ഭാരതി സിംഗ്, കാർത്തിക് എന്നിവരുടെ കയ്യിൽ ഒരു പോൾ ഡാൻസിനു വേണ്ടി തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു. കപിൽ ശർമ്മ അടുത്തിടെ കാണുകയും, കുട്ടിയുടെ രണ്ടാമത്തെ വീഡിയോ കാണുകയും ചെയ്തു, നിങ്ങൾ അതിനെ പിളർന്ന് അവശേഷിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാണ്. പ്രത്യേകിച്ചും ഭാരതി തൂങ്ങിക്കിടന്നു കയറാൻ ഭാരതി പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. ഇവിടെ, ചുവടെയുള്ള ‘പ്രേക്ഷക വോട്ടെടുപ്പ്’ പരിശോധിക്കുക

കാർത്തിക് പുതിയ ചിത്രമായ ലുചാപ്പിപിയുടെ ചിത്രമായ ക്രിറ്റ് സനോൺ തിയേറ്ററുകളിൽ നിന്ന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾ ഇതുവരെ ഇത് കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? അതെ, എങ്കിൽ ഞങ്ങളെ @ zoomtv ട്വീറ്റിലൂടെ സിനിമയെക്കുറിച്ചുള്ള നിങ്ങളുടെ അവലോകനം പങ്കുവയ്ക്കുകയും കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകളിൽ ഈ സ്ഥലം കാണുകയും ചെയ്യുക.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ