UFC 235 ഫലങ്ങളും ഹൈലൈറ്റുകളും: ജോൺ ജോൺസ് നിലനിർത്തുന്നു, കമ്യൂറ ഉസ്മാൻ പുതിയ വേൾട്ടർ വെയ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻ – ടൈംസ് നൗ

UFC 235 ഫലങ്ങളും ഹൈലൈറ്റുകളും: ജോൺ ജോൺസ് നിലനിർത്തുന്നു, കമ്യൂറ ഉസ്മാൻ പുതിയ വേൾട്ടർ വെയ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻ – ടൈംസ് നൗ

Sports
Jon Jones vs Anthony Smith, UFC 235-ൽ

ജോൺ ജോൺസ് ആൻറണി സ്മിത്തിനെതിരെ UFC 235 ലെ ഒരു കിരീടം നൽകി ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: എ.പി.

യു.എൻ.എഫ് 235 ലെ ഹെവിവെയ്റ്റ് ടൂർണമെന്റിൽ ആന്റണി സ്മിത്തിനൊപ്പം ജോൺ ജോൺസ് വളരെ ലളിതമായ ഒരു തീരുമാനമെടുത്തു. ജോൺസ് മുഴുവനായും നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുത്തിരുന്നു. ജോണിനെതിരെ സ്മിത്ത് പരാജയപ്പെടുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ, നാലാം റൗണ്ടിൽ വിവാദങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. ജോൺസ് മുഖത്ത് മുട്ടുകുത്തി നിൽക്കുമ്പോൾ സ്മിത്ത് ചുറ്റിന്റെ പാദത്തിൽ വീണു. റെഫറി ഹെർബ് ഡീൻ ജോണിനെ 2 പോയിന്റ് റൗണ്ടടിച്ചു. സ്മിത്ത് ധീരതയോടെ തുടരുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. യുദ്ധം അവസാനിക്കുമ്പോൾ, ജോൺസ് സ്മിനിൽനിന്ന് 40-ൽ താഴെയേ താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ 200 ലേറെ സ്ട്രൈക്കുകളെ കടന്നിരുന്നു. ജോൻസിനു വേണ്ടി ജഡ്ജിമാർ 48-44, 48-44, 48-44 എന്ന സ്കോറുകൾ കരസ്ഥമാക്കി.

പുതിയ യു.എഫ്.എഫ് വെൽഡർ വെയിറ്റ് ചാംപ്യൻ ആയി കമ്രു ഉസ്മാൻ ടിറോൺ വുഡ്ലിയെ വിജയത്തിലെത്തിച്ചു. ഈ പോരാട്ടത്തിൽ എല്ലാ യുസ്മാനും ആയിരുന്നു. അവൻ വുഡ്ലിയെ അഞ്ച് റൗണ്ട് നേരത്തേക്ക് ആധിപത്യം സ്ഥാപിച്ചിരുന്നു. യുദ്ധസമയത്ത് ഉസ്മാനിൽ ഒരു വേനൽക്കാലത്ത് വുഡ്ലിയുണ്ടാകാതിരുന്നതുപോലെ “നൈജീരിയൻ നൈറ്റ്മേയർ” എന്നതുപോലുള്ള നിയന്ത്രണ സമയം പോലും പൂർണ്ണമായിരുന്നില്ല. സ്കോർകാർഡ് 50-44, 50-44, 50-45 എന്നിവ വായിക്കുക. ഇപ്പോൾ ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ പോരാളിയാകും ഇദ്ദേഹം.

മുൻ welterweight ചാമ്പ്യൻ റോബി ലോലറുടെ വിവാദപരമായ മത്സരത്തിന് ശേഷം ബെൻ അക്രൻ യു.എഫ്.സി.യിൽ വിജയകരമായ അരങ്ങേറ്റം നടത്തി. ലോലർ നെറ്റിയിൽ ഒരു കനത്ത തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങിയപ്പോൾ പോരാട്ടത്തിൽ ആഴമേറിയ വെള്ളത്തിൽ അസ്റെൻ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവൻ ധാരാളമായി രക്തം വാർന്നുപോവുകയായിരുന്നു, പക്ഷേ ലാൽലറെ കുറച്ചുകാലം കൂടി എടുത്തുമാറ്റാൻ നിരന്തരം ശ്രമിച്ചു. ലോക്ലർ ലോഡ്ലർ ലോഡ് ലോക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ അയാളുടെ കടുത്ത പ്രകടനം തെളിഞ്ഞു. ലോൾലറുടെ ഇടതുഭാഗം ലിംപ് പോകാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഹെർബ് ഡീൻ യുദ്ധം അവസാനിപ്പിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, റോബി പെട്ടെന്നുതന്നെ അവന്റെ കാൽക്കൽ കയറി, ആദ്യകാല സ്റ്റോപ്പുകളെ എതിർത്തു. ഈ വിജയത്തോടെ, Askren തന്റെ MMA ൽ റെക്കോർഡ് മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു 19-0.

ചൈനീസ് സ്ട്രോവിൽവെയിൽ വെയ്ലി ഷാങ് ഉയർന്ന സ്ഥാനത്ത് ടീസിയ ടൊറസസിനെ ഏറ്റെടുത്തു. ഈ പ്രൊഫഷണൽ അരങ്ങേറ്റം നഷ്ടപ്പെട്ട ശേഷം ഷാംഗ് 19 തുടർച്ചയായി MMA വിജയം ആയിരുന്നു. എല്ലാ ന്യായാധിപൻമാരും 29-28, 29-28, 30-27 എന്നീ ദിവസങ്ങളിൽ പോരാട്ടമായിരുന്നു.
ആദ്യ റൗണ്ടിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ബ്രസീലിയൻ പെഡ്രോ മുനാസും മുൻ ബാന്റാം വൈറ്റ് ചാമ്പ്യൻ കോഡി ഗാര്രാണ്ട്ഡും പുറത്തായി.

UFC 235-

പ്രധാന കാർഡ്
ലൈറ്റ് ഹെവിവെയ്റ്റ് ടൈറ്റിൽ-ജോൺ ജോൺസ് അന്തോണി സ്മിത്ത് (തീരുമാനം)
കാമരു ഉസ്മാൻ
റോബർ ലോലറെ വെൽഡർ വെയ്റ്റ് ബെൻ അക്രൻ തോൽപ്പിക്കുന്നു
വനിതാ സ്ട്രോവിൽ-വെയ്ലി ഴാങ് ടീസിയ ടൊറസസിനെ തോൽപ്പിച്ചു (തീരുമാനം)
ബാൻഡാം വെയ്റ്റ്- പെഡ്രോ മുൻഹോസ് കോഡി ഗാര്രാണ്ട്റ്റ് (ടി.കെ.ഒ)

പ്രീ-
ജെമെമി സ്റ്റീഫൻ (തീരുമാനം)
ലൈറ്റ് ഹെവിവൈറ്റ് – ജോഷ് വാക്കർ മിഷ സിർക്കുനോവ് (TKO)
ബാൻഡാം വെയ്റ്റ്- കോഡി സ്റ്റമൻ അലെജാൻഡ്രോ പെരെസ് (തീരുമാനം)
Welterweight- ഡീഗോ സാഞ്ചസ്, മക്കി ഗോൾ (TKO)

ജനപ്രിയ വീഡിയോ