ഗ്യാലക്സിയിലെ സിയാൻ ഗൺ എന്ന ഗാർഡിയൻ പറയുന്നത് വോളിയം 3 'സ്വയം പ്രവർത്തിക്കുക' ചെയ്യും – സാമ്രാജ്യം

ഗ്യാലക്സിയിലെ സിയാൻ ഗൺ എന്ന ഗാർഡിയൻ പറയുന്നത് വോളിയം 3 'സ്വയം പ്രവർത്തിക്കുക' ചെയ്യും – സാമ്രാജ്യം

Entertainment

ഗാലക്സി ഗാർഡിയൻസ്

മാർവെൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേർസ് കാപ്റ്റൻ മാർവൽ ആൻഡ് വരാൻ പോകുന്ന അവ്ഞ്ചേഴ്സ് റിലീസുകൾ സമീപിക്കുന്നത് പോലെ : എൻഡ് ഗെയിം , ഞങ്ങൾ നിലവിൽ പ്രഖ്യാപിച്ച മാർവൽ സ്ലെറ്റ് അവസാനം വരെ വരുന്നു. ഒരിക്കൽ സ്പൈഡർ-മാൻ: ഹോം നിന്ന് ഫ്രേയിംഗ് വേനൽക്കാലത്ത് എത്തും, ഞങ്ങൾ അറിയുന്നു മാത്രമേ തുടർന്നുള്ള ചിത്രം കൃതികളിൽ ഔദ്യോഗികമായി ഗാലക്സി വോളിന്റെ ഗാർഡിയൻ ആണ് . 3 . എന്നാൽ, രണ്ടാം ഭാഗം വൈകി സംവിധായകൻ ശേഷം ഔട്ട്പുട്ട് നിന്നും ജെയിംസ് ഗുംന് ന്റെ പുറത്തായശേഷം കുറ്റകരമായ തമാശ ട്വീറ്റുകൾ മേൽ, ഒരു പുതിയ സംവിധായകൻ ഇതുവരെ പദ്ധതിക്ക് പ്രഖ്യാപിക്കുക എന്നതാണ്. ജെയിംസ് ഗണിന്റെ സഹോദരൻ – ഇപ്പോൾ അതിന്റെ നക്ഷത്രങ്ങളിൽ ഒരാൾ – ആ കൂട്ടായ്മയെ വീണ്ടും ആവർത്തിച്ചു . 3 -ാമത് ഇപ്പോഴും മുന്നോട്ട് പോകുന്നു, പിന്നിൽ-തിരശ്ശീലയ്ക്ക് ശേഷമുള്ളവയെല്ലാം ശുഭാപ്തിവിശ്വാസത്തിലാണ്.

സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ഇനം ക്യാപ്റ്റൻ മാർവൽ റോസും ന്, നടൻ സിയാൻ ഗുംന്ഗാർഡിയൻ സിനിമകളിൽ ക്രഗ്ലിന് കളിക്കുന്നത്, കൂടാതെ സിജിഐ മാജിക് നോക്കി റോക്കറ്റ് ഉപയോക്താവ് ആയി നിൽക്കുന്ന – ഥ്രെഎകുഎല് പറയുകയുണ്ടായി. “എല്ലാം ശരിയാണെന്ന് എനിക്കറിയില്ല, പക്ഷെ മൂന്നാമത്തെ സിനിമ നിർമ്മിക്കാൻ ഞാൻ പോകുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “അത് ഉണ്ടാക്കാൻ എനിക്ക് ഉത്സുകരാണ്, ഞങ്ങൾ അത് ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ ആരാധകർക്ക് ഒരു ദല്ലാപം ആണെന്ന് കരുതുന്നു. ഗാർഡിയൻസ് മൂവികളിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നവർ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഒരു കുടുംബം ആണെന്ന് എനിക്ക് അറിയാം. ഞങ്ങൾ ഒന്നിച്ചു വരാൻ പോവുകയാണ് ആരൊക്കെ ചുമതലപ്പെട്ടാലും ആരുമില്ലാതിരുന്നാലും നമുക്ക് മികച്ച ചിത്രം ലഭിക്കും. ഈ തോന്നൽ എല്ലാം തന്നെ സ്വയം പ്രവർത്തിക്കാൻ പോകുന്നു. ”

മാൽവേലിൽ നിന്ന് പുറപ്പെടുന്നതിന് മുൻപ് ജെയിംസ് ഗൺ ഗാലക്സി വോളിന്റെ ഗാർഡിയൻ ജോലികൾ പൂർത്തിയാക്കി . 3 സ്ക്രിപ്റ്റ് , അത് ഇപ്പോഴും സിനിമയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നിർമ്മിക്കപ്പെടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. തോർ: റഗ്നക്റോക്ക് സംവിധായകൻ തയ്യി വൈത്തിറ്റി ഏറ്റെടുക്കുമെന്ന് ആരാധകരെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, സംവിധായകൻ ഗൺ നിന്ന് ഏറ്റെടുക്കാൻ “തന്ത്രപൂർവ്വം” ചെയ്യുമെന്ന വാർത്തയിൽ നിന്ന് അകന്നു. എന്നാൽ, ആദം മക്കേ – ഉൾപ്പെടെയുള്ള കോമഡികൾ പിന്നിൽ അന്ഛൊര്മന് ആൻഡ് സ്റ്റെപ്പ് ബ്രദേഴ്സ് , അതുപോലെ ബിഗ് ഹൃസ്വ ആൻഡ് വൈസ് ഈയിടെ – ചെയ്തു ഗാർഡിയൻ 3 ലിങ്കുചെയ്തിട്ടുള്ള സാധ്യമായ ഡയറക്ടർ. എം.യു.യു വഴി അപ്ഡേറ്റുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കുക, അഹം , പൊടിവെച്ച അവൺജർമാരിൽ സ്ഥിരതാമസിക്കുന്നു : എൻഡ് ഗെയിം .


ഏറ്റവും പുതിയ മൂവി വാർത്തകൾ ഉപയോഗിച്ച് കാലികമായിരിക്കൂ, ഗ്രേറ്റ് മാഗസീനുകളിൽ സാമ്രാജ്യത്തിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിന് ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക , ഓരോ മാസവും നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നം നിങ്ങളുടെ വാതിൽ എത്തിക്കുന്നു.