ദീപിക പദുകോൺ നിങ്ങൾ രൺവീർ സിംഗിന് വിടവാങ്ങുന്നു

ദീപിക പദുകോൺ നിങ്ങൾ രൺവീർ സിംഗിന് വിടവാങ്ങുന്നു

Entertainment
ദീപിക പദുകോൺ, രൺവീർ സിംഗ്

രൺവീർ സിങ്ങിന്റെ ദെ്രെം റിട്ടയർമെന്റ് പ്ലാനുകളാണ് ഇവ ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

രൺവീർ സിംഗ്, ദീപിക പദുക്കോൺ എന്നിവരാണ് ആരാധകരുടെ പ്രധാന ലക്ഷ്യങ്ങൾ. എല്ലാ കാഴ്ചപ്പാടുകളും ഡുവോ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്, ആരാധകർക്കു മാത്രമല്ല, രണ്ടെല്ലാവർക്കും ഗാഗയ്ക്കാനും കഴിയില്ല. അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പിഡിഎ, അല്ലെങ്കിൽ രൺവീർ ഇപ്പോൾ തന്റെ ഭാര്യയെ അഭിനന്ദിക്കുന്ന രീതി, ബെഫ്കെയ്ക്ക് അഭിനേതാവ് ഒരു തമാശക്കാരനാണ്, എല്ലാ പെൺകുട്ടികൾക്കും സ്വപ്നമുണ്ട്. രൺവീർ ഈയിടെ റിട്ടയർമെന്റ് പ്ലാനുകളെക്കുറിച്ച് അന്വേഷിച്ചിരുന്നു. നടൻ പ്രതികരിച്ചത് എന്തുകൊണ്ടാണ്?

ഗ്രാസ്രിയയുടെ മാർച്ച് പതിപ്പിൻറെ കവർഡിൽ രൺവീർ ഏറെക്കാലം മുമ്പേ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. അതേ മാസികയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ നടൻ തന്റെ വിരമിക്കൽ പദ്ധതികൾ വെളിപ്പെടുത്തി. ഗോവയിൽ ഒരു കടൽ വില്ലനായി ഒരു നീന്തൽക്കുളം ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, അവിടെ പാചകം ചെയ്യാനും ചായം പൂശാനും മൂവികൾ കാണാനും യോഗ ചെയ്യാനും എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ്, എന്റെ കുട്ടികളെ വളച്ചൊടിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ” ദീപികയുടെ ഭർത്താവിൻറെ സ്വപ്നത്തിന്റെ പ്രതികരണത്തിന് ഇനിയും കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും. രൺവീർ കവർ ഫോട്ടോയുടെ ചിത്രമെടുക്കുക.

രൺവീറിന്റെ ചില ചിത്രങ്ങൾ തന്റെ Instagram അക്കൌണ്ടിൽ പങ്കുവെക്കുക:

ഇതിനിടയിൽ, രൺവീർ വിജയകരമായിരുന്നു. ബ്ലാക്ക്ബസ്റ്റർ ഫിലിമുകളിലൂടെയാണ് രൺവീർ വിജയിക്കുന്നത്. രണ്ട് സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളായ സഞ്ജയ് ലീല ബൻസാലിയുടെ പദ്മവത്, രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത സിംബ്ബ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പമാണ് രൺവീർ 2018 ന്റെ ഭംഗി ആസ്വദിച്ചത്. സോയാ അക്തറിന്റെ ഗുൾളി ബോയ്നൊപ്പം ഈ വർഷം തന്നെ നഖി ഒരുക്കി. ഗോൾഡ് ബോയ്, അലിയ ഭട്ടിന്റെ പ്രണയകഥാപാത്രമായ കൽകി കോച്ച്ലിൻ, വിജയ് റാസാസ് എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി അവതരിപ്പിച്ചു. പ്രേക്ഷകർക്കും നിരൂപകർക്കും ഗുൽലി ബോയ് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വൻ ഹിറ്റായി.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ