സാഷാ അലിഖാന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടിനായി ദീഷ പാട്ടാനി ബിക്കിനി നിങ്ങൾ മാർച്ച് 25-മാർച്ച് 3 മുതൽ ലഭ്യമല്ലാത്ത ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റുകൾ! | വിനോദം വാർത്ത – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ

സാഷാ അലിഖാന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടിനായി ദീഷ പാട്ടാനി ബിക്കിനി നിങ്ങൾ മാർച്ച് 25-മാർച്ച് 3 മുതൽ ലഭ്യമല്ലാത്ത ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റുകൾ! | വിനോദം വാർത്ത – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ

Entertainment

മാഗസിൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ ബിക്കിനിയിലെ അവരുടെ ചൂട്-ബോഡിലേക്ക്, ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെല്ലാം അത് ഷെയർ ചെയ്യുന്നവർക്ക് ഷെയർ ചെയ്യുക. ഫെബ്രുവരി 25 നും മാർച്ച് 3 നും ഇടയിലുള്ള നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങൾ എന്തുപറ്റിയിരിയ്ക്കുന്നുവെന്നത് പരിശോധിക്കുക.

01/12

സാറ അലി ഖാൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട്

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

സിംബാംബ നടി സാറാ അലി ഖാൻ തന്റെ ആദ്യ സിനിമാ ഷൂട്ടിംഗിൽ നിന്ന് ഫിലിംഫെയറിനൊപ്പം ഫോട്ടോകളിൽ പങ്കുവയ്ക്കാൻ തന്റെ Instagram സ്വീകരിച്ചു. ഫിലിം ഫെയർ മാസികയുടെ മാർച്ച് 2019 ലെ കെനിയയിൽ ഷൂട്ടിംഗ് നടന്നു. ഒരു ആഫ്രിക്കൻ പരിതസ്ഥിതിയിൽ കാത്തുനിൽക്കുന്ന ഒരു വേഷവിധാനത്തിൽ സാറാ കാണാൻ കഴിയും.

02/12

വിക്കി കൗശൽ ജി.ഡബ്ല്യു. ഫോട്ടോഷൂട്ട്

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

യുറി: സർജറി സ്ട്രൈക്ക് നടൻ വിക്കി കൗശലിന്റെ വിഖ്യാതമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് ജി.കെ.ക്യു. 2019 മാർച്ചിൽ GQ ന്റെ മുഖചിത്ര ഫോട്ടോയുടെ കാഴ്ച്ച വെയ്ക്കട്ടെ, വിക്കി വഴി പങ്കിടുന്ന ഫോട്ടോകളിൽ അതിശയം തോന്നുന്നു.

03/12

ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

ബാദായി ഹോ ഹൗസ് ആയൂഷ്മാൻ ഖുറാനയും നമ്മൾ കണ്ട ഏറ്റവും വിചിത്രമായ പാന്റ്റുകളിലാണ്. ഇഷ ബൻസാലിയുടെ കഥാപാത്രമാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചേട്ടൻ ബ്ലെസറിനും ഗ്രേ ടി-ഷർട്ടിനും ജോലിയുള്ള നെയ്ത്തുകാരൻ കാത്തുനിന്ന കബളിപ്പിച്ച കഷണങ്ങളിലാണ് ഇത്.

04/12

ദഷാ പതാനി ബികാനി

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

ബാഗി 2 നടി ദീഷ പാട്ടാനി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ ചൂടാക്കുകയും തന്റെ ചൂടും വെള്ളിയാഴ്ചയും കൊണ്ടുപോകുകയും ചെയ്തു. കാൾവിൻ ക്ളീൻ കറുത്ത തുണികൊണ്ടുള്ള കണ്ണാടിയിൽ അവൾ കാത്തു നിൽക്കുന്നു.

05/12

ജനീവി കപൂർ ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

അടുത്തിടെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം എന്ന പേരിൽ ജനീവ കപൂർ ഒരു വിനോദ ഫോട്ടോ കൂടി പങ്കുവെച്ചു. ചിറകുകളുള്ള ഒരു ചുവന്ന ഗൗൺ ധരിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു.

06/12

സണ്ണി മൽഹോത്ര ജന്മദിന ആഘോഷം

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

അടുത്തിടെ 27 വയസ്സ് തികഞ്ഞ ബാദായ് ഹോ നടി സന്യ മൽഹോത്ര മാധ്യമങ്ങളുമായി ആഘോഷിച്ചു. ഈ ഫോട്ടോ പങ്കുവയ്ക്കാൻ “Instagram” യിലേക്ക് അവൾ എടുത്തു, “അസാധാരണമായ കഠിനാദ്ധ്വാനമുള്ള Paps with Special PHOTOGRAPH (s)” … ”

07/12

വിദ്യ ബാലൻ ചിത്രങ്ങൾ

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

ആദിഷ് അംബാനി, ഷോളൊ മേത്തയുടെ സംഗീത പരിപാടികൾ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം വിദ്യാബാലൻ തന്റെ തനതുസംഭാവനകളുമായി പങ്കുവെച്ചു. ഒരു നേരിയ വീഞ്ഞ്-കരിച്ച ബ്ലാഹിനൊപ്പം അവൾ ഒരു നേരിയ വീഞ്ഞിന്റെ നിറമുള്ള വസ്ത്രവും തിരഞ്ഞെടുത്തു. മങ്ങാടികയുടെ ഒരു പ്രസ്താവനയിലൂടെ അവൾ അവളുടെ മുഖത്തേക്കു നോക്കി. അവളുടെ മെയ്ക്യാപ്പ് പ്രകൃതിയും മൃദുവും ആചരിച്ചു.

08/12

ടൈഗർ ഷ്രോഫ് - അനന്യ പാണ്ഡേ

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2 ൽ ടൈഗർ ഷോറോഫിൻറെ സഹനടിക്കുള്ള സംവിധാനത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ തന്റെ ജൻമദിനത്തിൽ ആശംസകൾ നേർന്നുകൊണ്ട് കോഫി വിത്ത് കരൺ സെറ്റിലെ ഫോട്ടോയിൽ ഒരു മധുര സന്ദേശം നൽകി ഫോട്ടോ എടുത്തു .

09/12

ടെന്നീസ് കളിക്കാൻ ഉഷ്റത്ത് ബറൂച്ച്

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

ബാഡ്മിന്റൺ താരം സോനു കെ ടി ടി കായികതാരം നസ്രത് ബറൂച്ച ഈയിടെ ഇൻസ്ട്രേറാമിനെ കുറിച്ചു. ലേപാക്ഷി എല്ലാവവാടിയുടെ ശൈലിയിൽ, നസ്രത് കോടതിയിൽ കളിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒരു മാക്സി വസ്ത്രവും വെളുത്ത ഷൂസും ധരിച്ച് കാണാം.

10/12

ആനന്ദ് അഹൂജയുമൊത്ത് സോനം കപൂർ

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

അമ്മയുടെ ഭർത്താവ് പ്രിയ അഹൂജയ്ക്കായി സോനം കപൂർ ഒരു പിറന്നാൾ ദിവസം പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. അവൾ “ഹാപ്പി സന്തുഷ്ട ജന്മദിനാശംസകൾ അമ്മ .. നിങ്ങൾ ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ചയാളാണ് …. വീട്ടിലും ഭക്ഷണപ്പാടുകളിലുമൊന്നും കാണാതിരിക്കില്ല.

11/12

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ വീഡിയോ സൂക്കറെ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര പങ്കുവെച്ചു. ഒരു കുളച്ചെടിയിൽ മുക്കിവയ്ക്കുക, പുഷ്പശിരവും ജ്വല്ലറിയും ധരിക്കാമെന്ന് അവൾക്ക് കാണാം. പ്രിയപ്പെട്ട പ്രിയങ്ക പ്രിയേരയെ ഗംഭീരമായി കാണുന്നു.

12/12

താരാ ഷൂറഫ് തരാ സതറിയയോടൊപ്പം

(ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

ഓരോ രണ്ടാമത്തെ ആസ്വദിക്കുക എന്നേക്കും മാറ്റം ഇല്ല വർഷം 2 സ്റ്റുഡന്റ് നായികയായി ടൈഗർ ഷ്രോഫ് അരങ്ങേറ്റം തയ്യാറായിരിക്കുന്നു ലോഡു അവനെ ആഗ്രഹിച്ച “ജന്മദിനാശംസകൾ ടി എഴുതി !!! ഇത് നിങ്ങളുടെ വർഷം തന്നെ എതിരെ, നിങ്ങൾ എപ്പോഴും ശ്രമിച്ചേക്കാം ആർ താരാ സുതരിഅ എന്നെ അനുകരിക്കാനും മോശമായി പരാജയപ്പെടാനും – ചിത്രത്തിൽ കാണുന്നതുപോലെ “.