6.22 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ളേയോടുകൂടിയ വിവോ Y91i, ഇന്ത്യയിൽ 4,030mAh ബാറ്ററിയാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്: വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻ, ഫീച്ചറുകൾ – BGR ഇന്ത്യ

6.22 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ളേയോടുകൂടിയ വിവോ Y91i, ഇന്ത്യയിൽ 4,030mAh ബാറ്ററിയാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്: വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻ, ഫീച്ചറുകൾ – BGR ഇന്ത്യ

Technology

പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറയുമായി വിവോ V15 പ്രോ പുറത്തിറക്കിയ ഉടൻ, ബജറ്റ് വൈ-സീരീസിനു കീഴിൽ മറ്റൊരു സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ കമ്പനി ഇപ്പോൾ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. വിവോ Y91i എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഈ സ്മാർട്ട്ഫോണിനൊപ്പം ജലവൈദ്യുതി ഡിസ്പ്ലേ, AI- പവർ ഡ്യൂ ഡിയർ റിയർ ക്യാമറകൾ എന്നിവയും ഉൾപ്പെടുന്നു. പുതിയ വിവോ സ്മാർട്ട്ഫോണിൻറെ വില, സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് അറിയേണ്ടതെല്ലാം ഇതാ.

ഇന്ത്യയിൽ വിവോ Y91i വില

ഇന്ത്യയിൽ രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ Y91i വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – 16 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള 7 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള 2 ജിബി റാം 7,990 രൂപയും 2 ജിബി റാം 32 ജിബി സ്റ്റോറേജും 8,490 രൂപയുമാണ് വില. മുംബൈ ആസ്ഥാനമായുള്ള റീട്ടെയിലിംഗ് കമ്പനിയായ മഹേഷ് ടെലികോം ആണ് വില ഈടാക്കുന്നത്. ഇന്ത്യയിലുടനീളം സ്മാർട്ട്ഫോൺ വഴിയും സ്മാർട്ട്ഫോൺ ലഭ്യമാക്കും.

കാണുക: വിവോ V15 പ്രോ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക്

വിവോ Y91i സവിശേഷതകളും ഫീച്ചറുകളും

1520×720 പിക്സൽ റെസൊല്യൂഷനിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന 6.22 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലേ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഫ്ളാഷ് ആണ്. സ്മാർട്ട് സ്നാപ്പറായ ഒരു ജലസ്രോതസ്സാണ് ഇത്. ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 439 Octa-core SoC 2 ജിബി റാം, 16 ജിബി / 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയുമുണ്ട്.

Oppo F11 Pro vs Vivo V15 Pro: Battle of pop-up selfie camera phones

ഫോട്ടോഗ്രാഫി ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ, AI- പവർ ഡ്യൂവൽ റിയർ ക്യാമറകളുമായി വരുന്നു – ഒരു 13 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സ്നാപ്പർ 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസറുമായി ജോഡിയാക്കിയിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്ത്, സെൽഫികൾക്കും വീഡിയോ കോളുകൾക്കുമായി 8 മെഗാപിക്സൽ സ്നാപ്പർ ഉണ്ട്. മുൻക്യാമറയും ഫേസ് അൺലോക്ക് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു.

Vivo V15 Pro Review: Style and substance meet in a neat package

4,030mAh ബാറ്ററിയാണ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ സവിശേഷത. എന്നാൽ വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗിന് പിന്തുണയില്ല. സോഫ്റ്റ്വെയറിന്റെ മുന്നിൽ, വിവോ Y91i, ആൻഡ്രോയ്ഡ് 8.1 ഓറോ ഓ.എസ്. ചാർജ് ചെയ്യുന്നതിനും ഡാറ്റ കൈമാറ്റത്തിനായുള്ള ബ്ലൂടൂത്ത്, വൈഫൈ, ജിപിഎസ്, മൈക്രോ യുഎസ്ബി പോർട്ട് എന്നിവയാണ് മറ്റ് കണക്ടിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകൾ. സുരക്ഷയ്ക്കായി, പിൻവശത്ത് ഒരു വിരലടയാള സ്കാനർ ഉണ്ട്.