കലാങ് കഥാപാത്രത്തിൽ മാധുരി ദീക്ഷിത് ബഹാർ ബീഗം എന്ന സുന്ദര മന്ത്രവാദി ആണ്. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

കലാങ് കഥാപാത്രത്തിൽ മാധുരി ദീക്ഷിത് ബഹാർ ബീഗം എന്ന സുന്ദര മന്ത്രവാദി ആണ്. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

Entertainment

കരൺ ജോഹറിന്റെ പുതിയ പ്രൊഡക്ഷൻ കലാങ്കിനു വേണ്ടി ആറാം പോസ്റ്റും പോസ്റ്ററുകളും പുറത്ത്. മധുരി ദീക്ഷിത് ബഹാർ ബീഗം എന്ന പേരിൽ പുതിയ പോസ്റ്ററാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

പോസ്റ്റർ വീണ്ടും ചുവപ്പിലാണ്. മാധുരിയുടെ തലയിൽ ഒരു ചുവന്ന ദൂപത്തൊപ്പം കാണാം. “സുന്ദരവും നിഗൂഢവുമായ മന്ത്രവാദി. ഇവിടെയാണ് ബഹാർ ബീഗം! “അലിയ ഭട്ട് എന്ന ചിത്രത്തിലെ സഹ നടൻ ഒരു ട്വീറ്റ് രചിച്ചു. “മനോഹരവും, ധന്യവും, കാലാകാലങ്ങളും. ഹൃദയത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ ബീഗം, ബഹാർ! “കരൺ തന്റെ ട്വീറ്റിൽ എഴുതി. “ഇത്രയും മനോഹരമായ ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള എന്റെ ബഹുമതിയായിരുന്നു അത്. ഇവിടെ ബഹാർ ബീഗം !, “മാധുരി ട്വീറ്റിൽ എഴുതി. പോസ്റ്റർ ഒരു ഡർബറിൽ അവളുടെ നൃത്തം ഒരു ചെറിയ സിൽഹൗട്ട് കാണിക്കുന്നു.

അത്തരമൊരു അതിമനോഹരമായ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള എന്റെ ബഹുമതിയായിരുന്നു അത്. ഇവിടെ ബഹാർ ബീഗം! #വൊമെനൊഫ്കലന്ക് #കലന്ക് @ദുത്ത്സന്ജയ് #അദിത്യരൊയ്കപുര് @വരുന്_ദ്വ്ന് @ അലിഅഅ൦൮ @സൊനക്ശിസിംഹ @അഭിവര്മന് @ഇപ്രിതമൊഫ്ഫിചിഅല് @കരന്ജൊഹര് #സജിദ്നദിഅദ്വല @ അപൊഒര്വമെഹ്ത൧൮ @ഫൊക്സസ്തര്ഹിംദി @ധര്മമൊവിഎസ് @ന്ഗെമൊവിഎസ് pic.twitter.com/O5mFwfnbcv

– മാധുരി ദീക്ഷിത് നെനേ (@ മധുരി ദീക്ഷിത്) മാർച്ച് 8, 2019

ദീപിക പദുകോൺ, കങ്കണ റാണത്ത്, ആലിയ ഭട്ട്: അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാ ദിനത്തിൽ ബോളിവുഡിലെ നൂറുകോടിയിലേറെ നക്ഷത്രങ്ങളെ പരിചയപ്പെടാം

മുമ്പ് അല്ലെങ്കിൽ വെള്ളിയാഴ്ച, കരൺ ആലിയയും സോനാക്ഷി സിൻഹയും കഥാപാത്രങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്തി. പരമ്പരാഗത ഇന്ത്യൻ വസ്ത്രങ്ങൾ ഭംഗിയുള്ള ഒരു മൂടുപടം കൊണ്ട് അലങ്കരിക്കുന്നു, അലിയ ഒരു ഇന്ത്യൻ മണവാട്ടിയെപ്പോലെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നോക്കുന്നു, നമുക്ക് അവളെ കണ്ണുതുറക്കാൻ കഴിയില്ല.

ഒരു ഇന്ത്യൻ മണവാട്ടിയായി അലിയ അപ്രതീക്ഷിതമായി റെഗാൾ ചെയ്തു. “അവളെ പ്രേമിക്കാൻ സ്നേഹിക്കുക എന്നതാണ്. രൂപ് അവതരിപ്പിക്കുന്നു, “ജോഹർ അലയുടെ നോവിയെ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ പങ്കിട്ടത് എഴുതി.

കലാമിന്റെ ആറു കഥാപാത്രങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

സഞ്ജയ് ദത്ത്, ആദിത്യ റോയ് കപൂർ, വരുൺ ധവാൻ എന്നിവരുൾപ്പെടെയുള്ള പ്രമുഖ വേഷങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് വ്യാഴാഴ്ച കരൺ തന്റെ ആരാധകരെ പരിചയപ്പെടുത്തി. കലാന്റെ വരവ് കലാംഗിനു വേണ്ടി കരൺ കരൺ അവതരിപ്പിച്ചു. സഫർ ജീവചരിത്രവും അപകടവുമൊക്കെയാണെന്നും അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഏപ്രിൽ 19 ന് തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 08, 2019 16:29 IST