'ബാഹുബലി 3' – ഗുൽത്ത് എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ ആൻജേഴ്സ് സ്റ്റാർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

'ബാഹുബലി 3' – ഗുൽത്ത് എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ ആൻജേഴ്സ് സ്റ്റാർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

Entertainment

ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്ലാക്ക് ബസ്റ്റർ ബഹാബുലി ലോക പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിച്ചു. പ്രത്യേകിച്ച് അമേരിക്കയിൽ, ഈ സിനിമയിലെ ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരങ്ങൾ ധാരാളം ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളെ മറികടന്നു. ഇപ്പോൾ ഹോളിവുഡ് സ്റ്റാർസിന്റെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ ചിത്രം മൂന്നാം ഭാവിയിൽ അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള ആഗ്രഹം, ഭാവിയിൽ ആസൂത്രണം ചെയ്താൽ.

‘അവൻഗേഴ്സ്’ ഫ്രാഞ്ചൈസിയിൽ നിക്ക് ഫ്യൂറിയായി അറിയപ്പെടുന്ന സാമുവൽ എൽ ജാക്സണെക്കൂടാതെ ഹോളിവുഡ് നടൻ. അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ അദ്ദേഹം ഒരു ഇന്ത്യന് സിനിമ ചെയ്യണോ വേണ്ടയോ എന്ന് ചോദിക്കപ്പെട്ടു. സാമുവൽ ജാക്സൺ പെട്ടെന്ന് ഉത്തരം പറയണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു, “ശരി, ഞാൻ ബാഹുബലിയിൽ 3 ആയിരിക്കണം.”

എന്നാൽ, തന്റെ അഭിപ്രായം വളരെ ലളിതമായ ഒരു കുറിപ്പിന് വേണ്ടിയാണെന്ന് അദ്ദേഹം സൂചിപ്പിച്ചു. അതെ, ഒരു ബോളിവുഡ് സിനിമ ചെയ്യാൻ തയ്യാറാണെങ്കിൽ അയാൾ അത് ചെയ്യുമായിരുന്നു. ‘ക്യാപ്റ്റൻ മാർവെൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ സാമുവൽ ജാക്ക്സണും അടുത്തതായി ‘അവഗേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം’ എന്ന ചിത്രത്തിൻറെ പ്രധാന വിവരങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തും.

ശമുവേലിന്റെ അഭിപ്രായം ഗൗരവമായി എടുക്കുന്ന എത്രയെത്ര ഇന്ത്യൻ സിനിമാ നിർമാതാക്കളാണ്. കാരണം, അദ്ദേഹം ഒരു ബോംബ് ചാർജ്ജ് ചെയ്താലും ഇൻഡ്യയിൽ, നമുക്ക് ഏതാണ്ട് 10 ചിത്രങ്ങളുണ്ടാകും.