സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ആശയം ഈ 3D റെൻഡറുകളിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട് – gizmochina

സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ആശയം ഈ 3D റെൻഡറുകളിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട് – gizmochina

Technology

കൊറിയൻ ഭീമൻ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളുടെ പുതിയ കാലഘട്ടം കഴിഞ്ഞ മാസമാണ് വിറ്റഴിച്ചത്. ഗ്യാലക്സി എസ് 10, ഗ്യാലക്സി എസ് 10, എസ്10, എസ് 10 എന്നിവയാണ് സാംസങ് ഗ്യാലക്സി എസ് ശ്രേണിയിലുള്ള മുൻനിര ഡിവൈസുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഡിവൈസ് ഷെൽഫുകൾ ഹിറ്റ് ചെയ്തതു മുതൽ ഏതാനും ദിവസങ്ങൾ മാത്രമാണ്, മാത്രമല്ല അതിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ഗാലക്സി നോട്ട് റെൻഡർ 10 ന്റെ വെബ്ഫെയ്സ്ഫോർപ്പിലെ സാന്നിധ്യം ആരംഭിച്ചു. അടുത്തിടെ, ഫോണിലെ അരിന രൂപകൽപ്പന ഗ്യാലക്സി ഗാലക്സി നോട്ട് റെൻഡർ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു 10 സഞ്ചരിച്ചത് അതിന്റെ ചോർന്നു ഫംക്ഷനിംഗ് മറ്റ് രൂപകൽപ്പന വശങ്ങൾ എടുക്കൽ.

സാംസങ് ഗ്യാലക്സി നോട്ട് 10 ൽ നിന്ന് പിൻവാങ്ങുമ്പോഴാണ് സാംസങ്ങിന് കൃത്യമായ പദ്ധതികൾ ഒന്നും തന്നെയില്ലെങ്കിലും, ലഭ്യമായ തകരാറുകൾക്കും മറ്റ് സിദ്ധാന്തത്തിനുമുള്ള അടിസ്ഥാനത്തിൽ , പുതിയ ആശയം ഇവിടെ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നത് നോട്ട് 10 ഡിസൈൻ ഡിസൈൻ ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ ഗാലക്സി S10 ഡിവൈസുകളെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന, അടുത്തുതന്നെ സാധ്യമായ റെൻഡറുകളുടെ വികസനം വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വർഷം, നോട്ട് 9 ഗാലക്സി എസ് 9 പോലെ സമാനമായ കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ടുപോയി.

നോട്ട് 9 എന്ന ആശയം നോക്കിയാൽ റിയർവശത്ത് വലിയ ക്വാഡ് ക്യാമറ ഘടകം ഒരു ഫ്ലാഷ്, മറ്റ് സെൻസറുകൾക്കൊപ്പം അവഗണിക്കാം. ക്യാമറ മൊഡ്യൂളുകളുടെ ആകൃതി, തിരശ്ചീനമായി ചെറുതായി അരികുകളോടെയാണ്. ഗ്യാലക്സി എസ് 10 പോലെ ക്വാഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഡിവൈസ് എന്നു പ്രസ്താവിക്കുന്ന കിംവദന്തികളിൽ നിന്നും ഈ ആശയം ഉരുത്തിരിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. 12MP സ്റ്റാൻഡേർഡ് ക്യാമറ, 12 എംപി ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ്, 16 എംപി വൈഡ് ആംഗിൾ ഷൂട്ടർ, 3 ഡി ഫുൾ ക്യാമറ സെൻസർ എന്നിവയും ഗ്യാലക്സി എസ് 10 അവതരിപ്പിക്കും.

മുൻവശത്ത്, ഗാലക്സി S10 ൽ നിന്നും ലഭിച്ച ഇൻഫിനിറ്റി- O ഡിസ്പ്ലെ ഡ്യുവൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറകൾ ഉള്ള ഒരു പഞ്ച് ദ്വാരത്തിൽ കാണാം. ഇപ്പോൾ സ്ക്രീനിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറുകൾ പോലെ, അവർ ഇൻ-സ്ക്രീൻ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറകൾ ചേർക്കുന്നത് തുടങ്ങും എന്ന് ഇപ്പോൾ വളരെ പുരോഗമിച്ചിട്ടില്ല. ഇത്തരത്തിലുള്ള അഭിവൃദ്ധിക്കായി കുറെ വർഷങ്ങളായി കാത്തിരിക്കേണ്ടതുണ്ട്. അതിനു് മുമ്പു്, നമുക്കു് പൂർണ്ണമായി ഉപയോഗിയ്ക്കാവുന്ന ഡിസ്പ്ലേ ഡിവൈസ് സാധ്യമല്ല.

നിലവിൽ, പഞ്ച് ദ്വാരം വലുപ്പമോ ആകൃതിയോ എന്ന് പൂർണ്ണമായും ഉറപ്പ് നൽകുന്നില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഉപകരണത്തിന്റെ പുറകുവശത്ത് ഫ്ലാഷ്, ഹൃദയമിടിപ്പ് സെൻസറിന്റെ ആകൃതി അവർക്കിഷ്ടം തോന്നുന്നില്ല.

മുകളിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ, മുകളിലുള്ള മൈക്രോഫോൺ തുളകളുള്ള ഉപകരണത്തിന്റെ വലത് വശത്തായി ഒരു പവർ ബട്ടൺ കാണാം. ഗ്രേഡിയന്റ് സ്കീമുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വ്യത്യസ്ത വർണ നിറങ്ങൾ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നിലുണ്ട്.

സാംസങ് ഗാലക്സി എസ് 10 ലോഞ്ച് അൾട്രാസോണിക് ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ അവതരിപ്പിച്ചു. സമാനമായ ഉചിതമായ റെൻഡറുകളിലുണ്ട്. യഥാർത്ഥത്തിൽ, ഞങ്ങൾ ഗാലക്സി നോട്ട് വിശ്വസിക്കുന്നു 9 ഈ പുതിയ സാങ്കേതികവിദ്യ ആവരണം ചെയ്യും. ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, Ultrasonics കൂടുതൽ വേഗതയുള്ളതും വിശ്വസനീയവുമാണ്. വാള്പേപ്പര് എല്ലാ വസ്തുതകളും യഥാര്ത്ഥമായി കണക്കിലെടുക്കാമെങ്കിലും. ഞങ്ങളുടെ ഗ്രാഫിക്കാണ് നോട്ട് 9 കറുത്ത ഷേഡുള്ള മുകളിൽ വലത് മൂലയിൽ വാൾപേപ്പറുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കും   ഗ്യാലക്സി എസ് 10 പോലെ.

ഞങ്ങൾ റെൻഡറുകൾ കൂടെ പോയി എങ്കിൽ, പിന്നെ ഗാലക്സി നോട്ട് 9 റിപ്പയർ iFixit പോലെ ഗാലക്സി എസ് 10 ഉപകരണങ്ങൾക്കായി ഇന്നലെ വെളിപ്പെടുത്തി പോലെ ചെലവേറിയ പോകുന്ന.

താഴെക്കാണുന്ന കുറിപ്പുകളിലൂടെ കുറിപ്പ് 10 ആശയത്തെ റെൻഡർ ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ച് നിങ്ങളുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട ചിന്തകൾ പങ്കുവയ്ക്കണോ?

( ഉറവിടം )