സോണി ബ്രൌസ് പി.എസ് 4 റിമോട്ട് പ്ലേ ഐഒഎസ് – Thurrott.com

സോണി ബ്രൌസ് പി.എസ് 4 റിമോട്ട് പ്ലേ ഐഒഎസ് – Thurrott.com

Technology

സോണി പ്ലേസ്റ്റേഷനായി ഒരു വലിയ പുതിയ സവിശേഷത കൊണ്ടുവരികയാണ് 4 ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഐഒഎസ്. കമ്പനി പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 4 സിസ്റ്റങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും പുതിയ 6.50 ഫേംവെയർ അപ്ഡേറ്റുമായി റിമോട്ട് പ്ലേയ്ക്ക് ഷിപ്പിംഗ് പിന്തുണ നൽകുന്നു.

റിമോട്ട് പ്ലേ ഉപയോഗിച്ച് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പ്ലേസ്റ്റേഷൻ നിയന്ത്രിക്കാനും പ്ലേസ്റ്റേഷൻ നിയന്ത്രിക്കാനും കഴിയും. ഫീച്ചർ ആദ്യം Android ഉപകരണങ്ങളിൽ വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ആരംഭിച്ചു, അത് ഒടുവിൽ ഐഒഎസ് വഴി എത്തുന്നു. ഇത് Xbox ന്റെ ഗെയിം സ്ട്രീമിംഗ് ഫീച്ചർ പോലെയാണ്. ഇത് ഇപ്പോൾ വിൻഡോസ് 10 ന് മാത്രം പരിമിതമാണ്.

റിമോട്ട് പ്ലേ ഉപയോക്താക്കളെ ഒരു കൺട്രോളർ ഉപയോഗിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല, അതിനാൽ – ഓൺ-സ്ക്രീൻ നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കേണ്ടതുണ്ട്, മാത്രമല്ല, അവ വളരെ വിരളമായി കാണപ്പെടുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് PlayStation- ന്റെ ഡ്യുവൽഷോക്ക് കൺട്രോളറെ കണക്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല, അതിനാൽ നിങ്ങൾ റിമോട്ട് പ്ലേ ഉപയോഗിച്ച് മാന്യമായ ഒരു അനുഭവം ആവശ്യമെങ്കിൽ ഒരു മൂന്നാം-കക്ഷി കണ്ട്രോളർ ഉപയോഗിക്കേണ്ടതായി വന്നേക്കാം. എല്ലാ ഗെയിമുകളും റിമോട്ട് പ്ലേയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ലെന്ന് സോണി പ്രസ്താവിക്കുന്നു, ഒപ്പം ഫീച്ചർ പ്രവർത്തിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഒരു വൈഫൈ നെറ്റ്വർക്കിലായിരിക്കണം. അതിനർത്ഥം നിങ്ങൾ നീക്കുന്നതിനിടെ പ്ലേസ്റ്റേഷനിൽ പ്ലേ ചെയ്യാൻ കഴിയുകയില്ല എന്നാണ്.

സോണിനായുള്ള വിദൂര പ്ലേ ഒരു വലിയ പ്ലാനിന്റെ ഭാഗമായിരിക്കാം, പ്രത്യേകിച്ചും ഗെയിം സ്ട്രീമിംഗ് സേവനങ്ങൾ പുതിയ വലിയ കാര്യമായി നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ. മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ ഗെയിം സ്ട്രീമിംഗ് സേവനത്തിലൂടെ നിന്ടെൻഡോ സ്വിച്ച് പോലുള്ള മറ്റ് ഉപകരണങ്ങളിലേക്ക് എക്സ്ബോക്സ് ഗെയിമുകൾ കൊണ്ടുവരുമെന്നാണ് സോണി പറയുന്നത്.

, , ടാഗ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്