ഉസ്മാൻ അഗ്ല ഐ പി എൽ പാക്കിസ്ഥാൻ ഹോംഗൾ ഉമർ അക്മൽ പിഎസ്എൽ പ്രചാരണത്തിനിറങ്ങുന്നു

ഉസ്മാൻ അഗ്ല ഐ പി എൽ പാക്കിസ്ഥാൻ ഹോംഗൾ ഉമർ അക്മൽ പിഎസ്എൽ പ്രചാരണത്തിനിറങ്ങുന്നു

Sports
ഉമർ അക്മൽ, പാക് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ്, നജാം സേത്തി, മക്കി ആർതർ എന്നിവർ
പാകിസ്താൻ സൂപ്പർ ലീഗിൽ ക്വറ്റ ഗ്ലാഡിയേറ്റർമാർ ഉമർ അക്മൽ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. (ഉറവിടം: ഫയൽ)

പാകിസ്താൻ സൂപ്പർ ലീഗ് പാകിസ്താനിലേക്ക് ആദ്യ 26 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചു. അടുത്ത എട്ടു മൽസരങ്ങൾ സമാപിച്ച ലാഹോർ ഖാലന്ദർ ശനിയാഴ്ച പാകിസ്താനിലെത്തി. ഈ എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നാലു ലീഗ് മത്സരങ്ങളിലും നാലു ടൂർണമെന്റിലും കറാച്ചിയിൽ നടക്കും.

ക്വെട്ട ഗ്ലാഡിയേറ്റർ ഉമർ അക്മൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയെ പ്രോൽസാഹിപ്പിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും വലിയ സമയം നീണ്ടുപോയി. ലീഗിന് പ്രോത്സാഹനം നൽകുമ്പോൾ 28 കാരൻ വലിയ തെറ്റ് ചെയ്തു.

“സഅഹീർ സി ബാത്ത് ഹായ് ക്വെറ്റ കി ടീമിന്റെ കറാച്ചി ഓയി ഹുയി ഹെയ് ഔർ ഹാം അപ്പ് ഹോം ഹോം ഗ്രൌണ്ട് കെഎൽഹെഹെ ഹായ്, ഔർ ആൾഗ്രൂപ്പ് ജിൽന ബി ഭാജി സപ്പോർട്ട് കരെഗ ഹവാരി ടീം കോ, ടീ യൂട അചാ പ്രകടനം കരേഗി. കരിയർ ടോപ്പ് ഐഎൽഎൽ (തിരുത്തലുകൾ), സോറി പിഎൽഎൽ യാഹി പി ഹോഗയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ടൂർക്കി സീ ഹാർ ടീ ടീം കോർട്ടയിലെ വീട്ടിലെ ക്വെറ്റയ്ക്ക് ഞങ്ങളുടെ ഹോം പിന്തുണ നൽകും. അനേകം ആളുകളും ഞങ്ങളെ പുറത്തു പിന്തുണക്കുകയും പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, ഞങ്ങളുടെ ടീം മികച്ച പ്രകടനം നടത്തും. സംഘം ഞങ്ങളെപ്പോലുള്ളവരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിൽ തുടർന്നാൽ അടുത്ത ഐപിഎൽ, സോറി പി.എസ്.എൽ. ഇവിടെ മാത്രം കളിക്കും], “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

സുബ്ഹാനല്ലാ … pic.twitter.com/kjHzIz4yxO

– തൈമൂർ സലാം (@ടൈമൂർ_ജെസ്) 2019 മാർച്ച് 9

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഫൈനൽ മുതൽ കറാച്ചി പി.എസ്.എൽ മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്തില്ല, ഈ വർഷം തന്നെ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിരുന്നില്ല. പാകിസ്ഥാനും ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള ഉയർന്ന രാഷ്ട്രീയ സമ്മർദ്ദം മൂലം ലാഹോർ താൽക്കാലികമായി അടച്ചുപൂട്ടിയതോടെ ഈ പദ്ധതികൾ മാറി.

2009 ൽ ലാഹോറിൽ ശ്രീലങ്കൻ ടീമിനെ ഭീകരർ ആക്രമിച്ചതിനെ തുടർന്ന് പാകിസ്താൻ അവസാനമായി ഒരു ഉഭയകക്ഷി പരമ്പര നടത്തിയിരുന്നു. ആറ് ഫ്രാഞ്ചൈസി ടീമുകൾക്കും 13,000 പോലീസുകാർക്കും 2,500 അർധസൈനിക ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കും ഹോട്ടൽ ഹോട്ടൽ മുതൽ സ്റ്റേഡിയത്തിനും നാഷണൽ സ്റ്റേഡിയത്തിനും ഇടയിൽ ശക്തമായ സുരക്ഷ നൽകും.

ഇന്ത്യയുമായുള്ള ബന്ധത്തിന് ശേഷം പാകിസ്താനിൽ സുരക്ഷ ശക്തമാക്കിയെങ്കിലും ഓസ്ട്രേലിയയുടെ ഷെയ്ൻ വാട്സണും കിറോൺ പൊള്ളാർഡും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ ഡാരൻ സമിയും പാക്കിസ്ഥാനിലേക്ക് പോയി.

വാട്സൺ പാക്കിസ്ഥാനിൽ 14 വർഷത്തിനു ശേഷം ഓസ്ട്രേലിയൻ പര്യടനത്തിൽ കളിക്കും. പൊള്ളാർഡിനു വേണ്ടി ഇതാദ്യമായാണ് വാട്സൺ കളിക്കുന്നത്. ലോകകപ്പിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവേശമുണർത്തുന്ന ആരാധകരുമായി പാക്കിസ്ഥാനാണ് ഞാൻ അവസാനം സന്ദർശിച്ചത്. 14 വർഷമായി ക്രിക്കറ്റ് ലോകത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവേശമുണർത്തുന്ന ആരാധകരുമായി ഇടംപിടിക്കുകയാണ്, “വാട്സൺ തന്റെ ക്വറ്റ ഗ്ലാഡിയേറ്റർമാർ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. “ട്രോഫി നേടിയതിൽ ഏറ്റവും മികച്ച ഷോട്ട് നൽകാൻ ഞങ്ങൾക്ക് കാത്തിരിക്കാൻ കഴിയില്ല.”