വോൾവെർ ഹാംപ്ടണിനെതിരെ ചെൽസിക്കെതിരെയുള്ള ഫൈനൽ മത്സരം: CHO, ആർഎൽസി എന്നീ ടീമുകളാണ് ഹാജെർഡിനായി തിരിച്ചെത്തിയത്.

വോൾവെർ ഹാംപ്ടണിനെതിരെ ചെൽസിക്കെതിരെയുള്ള ഫൈനൽ മത്സരം: CHO, ആർഎൽസി എന്നീ ടീമുകളാണ് ഹാജെർഡിനായി തിരിച്ചെത്തിയത്.

Sports

സ്റ്റാംഫോർഡ് ബ്രിഡ്ജിലെ ബ്ലൂസ് ഹോസ്റ്റ് വോൾവർഹാംപ്റ്റൺ വാൻഡറേഴ്സ് എന്ന സ്ഥാനത്ത് ചെൽസിക്ക് ഇന്ന് ഒന്നാം സ്ഥാനത്തെത്താം. ഈ സീസണിൽ ചില ശ്രദ്ധേയമായ സ്കാൾഡുകൾ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, ഡിസംബറിൽ തോൽവിക്ക് മുമ്പ് അവസാനിച്ച അത്തരം സ്വതസിദ്ധമായതിനാൽ, നൂണോ ഗോമസിന്റെ സൈറ്റിനെ തീർച്ചയായും കുറച്ചുകാണരുത്. മൗറിസിയോ സരിരി വളരെ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം വന്നു വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ചില കുറിപ്പുകളെടുത്ത് നോക്കട്ടെ!


മുൻകൂർ LINEUP

കഫ അരിസാബാലാഗാ ഫീൽഡിൽ നിന്നും വിരമിച്ചതിനുശേഷം ചില പരുക്കൻ ആഴ്ചകൾ ഉണ്ടായിരിക്കാം, എന്നാൽ അവൻ ഇവിടെ തടിയുടെ മധ്യഭാഗം ആരംഭിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരാളാണ്, അയാളുടെ ഗെയിമിന്റെ മുകളിലായിരിക്കാൻ ഞങ്ങൾ തീർച്ചയായും ആവശ്യം വരും.

ഡൈനാമോയിക്ക് എതിരായ ചെൽസിയയുടെ വിജയമായ വിജയം പല വിദഗ്ധരുടേയും വിശ്രമത്തിലാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു, അവർ പുതുക്കിപ്പണിയുന്നതും അവരുടെ കളിയിലുണ്ടാകാൻ തയ്യാറാകുന്നതുമാണ്. ഡേവിഡ് ലൂയിസ്, അന്റോണിയോ റുഡീഗർ, സെസാർ അസ്പിളിക്യൂറ്റ എന്നിവരുടെ സാധാരണ പേരുകൾ സരസിയിൽ ഉണ്ടാകും. എമേഴ്സൺ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ മാർകോസ് അലോൺസോയെ മുന്നിട്ട് നിയോഗിക്കും.

റുബെൻ ലോഫ്റ്റസ്-ചെക്കിന്റെ തുടർച്ചയായ പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും ആദ്യ പതിനൊന്നിൽ ഒരു മിഡ്ഫീൽഡർ സ്ഥാനം നേടുന്നത് തടയുകയും അങ്ങനെ ജോർഗിൻഹോ, നെഗോലോ കാന്റെ, റോസ് ബാർക്ക്ലിയോ അല്ലെങ്കിൽ മാറ്റെകോ കോവിച്ചിക് എന്നിവരുടെ സാധാരണ സംശയിക്കപ്പെടുന്നവ ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അത് ബാർക്ലി ആകുമെന്നതിൽ എനിക്ക് തികച്ചും ആത്മവിശ്വാസമുണ്ട്.

യൂറോപ്യൻ ലീഗിൽ കളിക്കാനായി ചെൽസിയയെ സംരക്ഷിക്കാൻ ആവശ്യമില്ലാത്ത ഏദൻ ഹസാർഡിനെ ആക്രമണ സംഘം സ്വാഗതം ചെയ്യും. ഒരു വിശ്രമ വിശപ്പ് എപ്പോഴും കൂടുതൽ വിഷം ആണ്, അതിനാൽ ഗോൺസാലോ ഹിഗ്വീനുമായി ചേർന്ന് കാണുന്നതും, പെഡ്രോയുടെ രൂപത്തിൽ തന്നെ വീണ്ടും കാണാൻ കഴിയുമെന്നതും നല്ലതാണ്.

4-3-3

അരിസാബാലാഗാ | എമേഴ്സൺ, ഡേവിഡ് ലൂയിസ്, റുഡഗർ, അസ്പിളിക്യൂറ്റാ | ബാർക്ലി, ജോർജിൻഹോ, കാന്റെ | ഹസാർഡ്, ഹിഗ്വയ്ൻ, പെഡ്രോ


ആളുകളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്

WAGNH കമ്മ്യൂണിറ്റി നിമിഷം ഞങ്ങളുടെ മികച്ച ലൈൻഅപ്പ് എന്തു കൂടെ പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു മിക്ക ചോയ്സ് വ്യക്തമായ കട്ട് തീർന്നു. എമേഴ്സൻ അലോൺസോ (20%), റുദീഗർ ക്രൈസ്റ്റ്സെൻ (36%) അനുകൂലമായി തിരിച്ചെത്തി. ബാർക്ലി (26%), കോവാസിക്ക് (25%) പൊരുത്തക്കേടുകൾ, ലോഫ്റ്റസ്-കിയെക് അവർക്ക് മുന്നിൽ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നു. പെദ്രോ (32%), വില്ലിയാൻ (21%) എന്നിവരുടെ മേധാവിത്വം അദ്ദേഹത്തിനു മേധാവിത്വം നൽകുന്നതിൽ ഹഡ്സൺ-ഒഡോയ്ക്ക് പ്രതിഫലം നൽകും.

4-3-3 (77%)

അരിസാബാലാഗ (96%) | എമേഴ്സൻ (79%), ഡേവിഡ് ലൂയിസ് (71%), റുഡീഗർ (93%), അസ്പിളിച്ചേത (96%) ലോഫ്റ്റസ്-കിക്കി (62%), ജോർജിൻഹോ (84%), കാന്റെ (98%) | ഹാസാർഡ് (98%), ഹിഗ്വൺ (94%), ഹഡ്സൺ ഒഡോയ് (54%),


മുൻകൂട്ടി തയ്യാറാക്കിയ LINEUP

കമ്യൂണിസ്റ്റിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലെ കാർബൺ പകർപ്പായതിനാൽ മുൻഗണനയുള്ള ലൈനപ്പിൽ കുറിച്ചു പറയാനുണ്ടായിരുന്നില്ല. റുഡിഗറിനു മുൻപായി ക്രിസ്റ്റൻസൻ തന്റെ സ്ഥാനം നിലനിർത്തി. ഡാനിയലിന്റെ ചെൽസിയുടെ പ്രതിരോധത്തിൽ ഹൃദയം വളർത്തിയതും ലൂയിസുമായി ഒരു സാന്നിധ്യവുമുണ്ടെന്നും ഡെയ്ൻ പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഞാൻ റുദീഗറിന്റെ ആരാധകനാകുമ്പോൾ, സരിയർ ക്രിസ്റ്റൻസനെ ഒരു ഗെയിം ഗെയിം കളിക്കാൻ അനുവദിക്കണമെന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

4-3-3

അരിസാബാലാഗാ | എമേഴ്സൺ, ഡേവിഡ് ലൂയിസ്, ക്രിസ്റ്റൻസൺ, അസ്പിളിക്യൂറ്റാ | ലോഫ്റ്റസ്-ചെക്, ജോർറിഞ്ഞോ, കാന്റെ | ഹാസാർഡ്, ഹിഗ്വാവിൻ, ഹഡ്സൺ-ഒഡോയ്

നിങ്ങൾ ബ്ലൂസിൽ വരുന്നു !!!