ഇന്ത്യയും ഓസ്ട്രേലിയയും: ലോകകപ്പ് ടീമിൽ വിരാട് കോഹ്ലി – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിൽ ഒരു സ്ഥാനം പങ്കിടാൻ നാം ആഗ്രഹിക്കുന്നു

ഇന്ത്യയും ഓസ്ട്രേലിയയും: ലോകകപ്പ് ടീമിൽ വിരാട് കോഹ്ലി – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിൽ ഒരു സ്ഥാനം പങ്കിടാൻ നാം ആഗ്രഹിക്കുന്നു

Sports

ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ തോൽവിക്ക് കാരണം ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം മാനേജ്മെൻറിൻറെ ഭാഗമാണ്. ലോകകപ്പ് ടീമിൽ കളിക്കാനൊന്നുമില്ലെന്നാണ് വിമർശനവുമായി കോഹ്ലി രംഗത്തെത്തിയത്.

പരമ്പരയുടെ തുടക്കത്തിനു മുൻപ് കോഹ്ലി രണ്ടു സ്ഥലങ്ങളിൽ സീൽ ചെയ്യണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, ഇപ്പോൾ അത് കേവലം ഒരാൾക്ക് മാത്രമാണെന്നും കോഹ്ലി പറഞ്ഞു.

നാലാം സ്ഥാനത്തേക്കും രണ്ടാം വിക്കറ്റ് കീപ്പറുടെ സ്ഥാനത്തേക്കും ഉള്ള ആശയക്കുഴപ്പം നിലനിൽക്കുമ്പോൾ, നായകൻ പറഞ്ഞു, “അവർ അടുക്കുന്നു”.

ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരായ വിരാട് കോഹ്ലിയും കോ സറേൻഡറും പരമ്പരയിൽ

“ഞങ്ങൾ കൂടുതൽ അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ച രീതികളാണ്,” കോഹ്ലി പോസ്റ്റ്-മാച്ച് അവതരണ ചടങ്ങിൽ പറഞ്ഞു, “ഇപ്പോൾ, അവർ തങ്ങളുടെ റോളുകൾ നൽകിക്കൊണ്ട് അവരെ നിൽക്കണമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നമ്മൾ കുഴപ്പമില്ല. കളിക്കാരെ കളിയാക്കാനുള്ള ഒരു അവസരവുമുണ്ടാകില്ലെന്ന് കോഹ്ലി പറഞ്ഞു. കളിക്കാരെ കളിക്കാൻ അനുവദിച്ച സമയത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു ആശയം തന്നെ നൽകുമെന്നും കോഹ്ലി പറഞ്ഞു.

“അവസാന മൂന്ന് ഗെയിമുകൾ, ചില ഗെയിമുകൾ സമയം കളഞ്ഞ് അവർ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കുന്നു എന്നതാണു ആശയം. യാതൊരു ഒഴികഴിവുമില്ല, ഞങ്ങളുടെ നിലവാരമുള്ള ക്രിക്കറ്റിനെ ഉയർത്താൻ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മാറ്റങ്ങൾ ഒരു ഒഴികഴിവ് ആയിരിക്കില്ല. ലോകകപ്പിൽ കൂടുതൽ ആത്മവിശ്വാസമുണ്ടാകുമെന്നും ക്യാപ്റ്റൻ പറഞ്ഞു.

പരമ്പരയിൽ നടത്തിയ തെറ്റുകളെക്കുറിച്ച് പ്രതികരിക്കുമെന്നും ലോകകപ്പിലെ ശരിയായ നടപടികൾ കൈക്കൊള്ളുമെന്നും കോഹ്ലി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

അഞ്ചാം ഏകദിനത്തിൽ ഓസ്ട്രേലിയയെ 3-2ന് തകർത്തു

ലോകകപ്പിൽ ഇത് ശരിയാക്കാൻ ഈ തോൽവിക്ക് സാധിച്ചതിൽ നല്ലതാണ്. ഈ ചക്രവാളത്തിൽ സചിത്രങ്ങൾ പ്രതിഫലിപ്പിക്കും. നമ്മൾ ധാരാളം റോഡുകളിലാണ് കളിക്കുന്നത്. അവസാന ഏതാനും മാസങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ കളിക്കുന്ന ക്രിക്കറ്റിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് അഭിമാനിക്കാം. ആ പരമ്പര ശരിയായില്ല, പക്ഷേ ഞങ്ങൾ നന്നായി കളിച്ചു, “ക്യാപ്റ്റൻ എല്ലാ ടീമിലും പ്രശംസിച്ചിരുന്നു.

പരമ്പരയിൽ പരാജയപ്പെട്ട കോഹ്ലി ഓസ്ട്രേലിയൻ ടീമിന് കൂടുതൽ പ്രശംസ നൽകി.

“അത് ഒരു ഗോൾ ടാർജറ്റ് ആണെന്ന് ഞങ്ങൾ തീർച്ചയായും കരുതി, അവസാനം അവർ നമ്മിൽനിന്ന് ഒളിച്ചോടി. മൊത്തത്തിൽ, ആസ്ത്രേലിയയ്ക്ക് വിജയിക്കാൻ അർഹതയുണ്ടായിരുന്നു, അവർ കൂടുതൽ പാഷൻ, പട്ടിണി, ഹൃദയം എന്നിവയിൽ കളിച്ചു. സമ്മർദ്ദ സാഹചര്യങ്ങളിൽ അവർ ധീരരായിരുന്നു, അവർ അവരുടെ തീവ്രത ഉയർത്തി, അവർ വിജയികളെ അർഹിക്കുന്നു. ”

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 13, 2019 22:51 IST