ഓൾ റൗണ്ട് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 4-0 കൃത്രിമമായ സിക്ബ്സ് ബൗളർ ഉണ്ടാക്കുന്നു

ഓൾ റൗണ്ട് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 4-0 കൃത്രിമമായ സിക്ബ്സ് ബൗളർ ഉണ്ടാക്കുന്നു

Sports
SA VS SL, 4TH ODI

<വിഭാഗം itemprop = "ഇമേജ്" ഐറ്റംകാപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

അവർ എന്തുസംഭവിച്ചാലും അത് ശ്രീലങ്കയ്ക്കായി പ്രവർത്തിക്കില്ല. അവരുടെ XI യിലേക്ക് അവർ മൂന്ന് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തി, ഇതിനകം ഈ പരമ്പരയെ അംഗീകരിച്ചിരുന്ന, സ്വതന്ത്രമായ ഒരു സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ ബാറ്റ് ചെയ്തു. 39.2 ഓവറിൽ 189 റൺസാണ് അവർ നേടിയത്. ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ ഒന്നാം ക്രിക്കറ്റ് ടെസ്റ്റിന്റെ ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്സിൽ ശ്രീലങ്ക ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്സിൽ ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ മറികടന്നു. പരമ്പരയിലെ ഏറ്റവും മോശം ബാറ്റിംഗ് പ്രകടനമാണ് സന്ദർശകരുടെ മുന്നിൽ. 131 പന്തിൽ ഒൻപത് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 131 റൺസാണ് നേടിയത്. ഇഷു ഉമനയുടെ 57 പന്തിൽ 78 റൺസെടുത്ത് വിജയം ഉറപ്പാക്കി. 31 കാരനായ കസൻ രജിത , 58 റൺസാണ് ടീമിനെ മാന്യമായ സ്കോറിലെത്തിച്ചത്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ബൗളർ അനറിൻ നോർട്ടെകെ നയിക്കുന്ന മികച്ച പ്രകടനമാണ് പകുതിക്കു ശേഷമുള്ള തങ്ങളുടെ ആധിപത്യം നിലനിർത്താനുള്ള മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചത്.

എന്നാൽ, ക്വിന്റൺ ഡി കോക്ക്, ലങ്കൻ ബൌളർമാർ പുതിയ പന്തുകൊണ്ട് അച്ചടക്കത്തോടെയാണ് റെയ്സ ഹെൻഡിക്സിന്റെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയത്. എന്നാൽ സന്ദർശകർ വയലിൽ സഹായിച്ചില്ല. ധനുജോയ ഡി സിൽവ 4-ാം ഓവറിൽ ദ കോക്കിനെ (4) പുറത്താക്കി. ലസിത് മലിംഗയുടെ ആദ്യ സ്ലിപ്പിൽ ഹെൻറിക്സിന്റെ പന്തിൽ തിസാര പെരേര 6 റൺസാണ് എടുത്തത്. ഡീ-സിൽവ (പുറത്താകാതെ), എയ്ഡൻ മാർഗ്രാം (പുറത്താകാതെ), ഡീ കോക്ക് എന്നിവരുടെ ബാറ്റിംഗ് മികവിലാണ് ലങ്കൻ സ്കോർ പടുത്തുയർത്തിയത്.

എന്നാൽ മാർക്രം തന്റെ സെഞ്ചുറി നഷ്ടപ്പെടുത്തി 29 റൺസെടുത്തു. കസൻ രജിത, മധ്യഭാഗത്തെ പ്ലെസ്സി. ഓസ്ട്രേലിയൻ ബൗളർമാർ തിളങ്ങിയപ്പോൾ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ബൌളർമാർക്ക് ഇഷ്ടാനുസരണം പോയിന്റ് കണ്ടെത്താൻ തുടങ്ങി. പരമ്പരയുടെ അഞ്ചാമത്തെ അമ്പത്തിയേഴാം സ്ഥാനത്തായിരുന്നു ഇത്. എന്നാൽ, ഈ നാഴികക്കല്ലായ ശേഷം അദ്ദേഹം അയാൾ മരിച്ചു. മറുപടി ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് മികച്ച തുടക്കം കിട്ടി. 43 പന്തിൽ ഒരു സിക്സറും മൂന്ന് ബൗണ്ടറിയുമടങ്ങിയ ഡുപ്ലെസിസ് 43 റൺസെടുത്തു. രണ്ടുപേരെയും ധനഞ്ജയ ഡി സിൽവയാണ് പുറത്താക്കിയത്. ഡേവിഡ് മില്ലറും ഡുമിനിയും ചേർന്ന് അഞ്ചാം വിക്കറ്റിൽ 46 റൺസ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു. അവസാന പന്തിൽ ജയിക്കാൻ വേണ്ടിയിരുന്നില്ല. ഒരു ഏകദിന സ്പിന്നർ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് അഭിമാനിക്കാൻ കഴിയും, അവരുടെ ഏകദിന ടീമിൽ ഇപ്പോൾ ധാരാളം ആഴത്തിൽ വേരുണ്ടെന്ന് തെളിയിക്കുന്നു.

സ്ഫോട്ട് സ്കോറുകൾ : ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ബംഗ്ലാദേശ് 189 ഓളം 20 ഓവറിൽ (Isuru Udana 78; Anrich Nortje 3-57) 6 വിക്കറ്റുകൾ

Cricbuzz

ബന്ധപ്പെട്ട കഥകൾ