ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നിന്നും പണം തട്ടിയെടുക്കാൻ ജാർഖണ്ഡ് ഐക്കോഡി – ഡൈബാല സ്വാപ്പ് കരാറിൽ

ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നിന്നും പണം തട്ടിയെടുക്കാൻ ജാർഖണ്ഡ് ഐക്കോഡി – ഡൈബാല സ്വാപ്പ് കരാറിൽ

Sports

14 മാർച്ച്. 15:30

ബ്രിട്ടീഷ് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ടു ചെയ്തതനുസരിച്ച്, ജൂവറ്റസ് പൗലോ ഡിബാല, ഇൻറർ മിലാനിലെ അർജന്റൈൻ ഫോർവേഡ് മോർറോ ഐകാർഡി എന്നിവയ്ക്ക് ഒരു swap കരാർ പൂർത്തിയാക്കേണ്ടതുണ്ട്; ബിയങ്കോറിയെ മറ്റൊരു 20 മില്ല്യൻ യൂറോയെ കരാറിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ തയ്യാറാണെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ.

ജൂവനന്റസും ഇന്റർ ഇന്റർനാഷണും ഡൈബാലയും ഐകാർഡിയും 110 മില്ല്യൻ യൂറോയെ വിലമതിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ട് ജൂവനസ് ഒരു ഇടനിലക്കാരനെ സ്വീകരിക്കാൻ പണം സ്വരൂപിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. വേനൽക്കാലത്ത് മൗറോ ഇകോർഡി താമസിക്കുന്ന അവസരങ്ങളിൽ സ്ലിം ആണ്. അർജന്റീനിയൻ സ്ട്രൈക്കർ കേന്ദ്രീകരിച്ച് ഓഫ് ദി ഫീൽഡ് പ്രതിസന്ധിയെ നേരിടാൻ അവസരമൊരുങ്ങുന്നു. നേരസുസുരി ഒരുപക്ഷേ അദ്ദേഹത്തിൻറെ പിൻഗാമിയെ കാണാൻ സന്തോഷകരമാകും.

കഴിഞ്ഞ വേനൽക്കാലത്ത് റയൽ മാഡ്രിഡിൽ നിന്ന് ക്രിസ്റ്റിയാനോ റൊണാൾഡോയുടെ വരവ് മുതലേ ഡൈബാല കുറച്ചു സ്ഥലം കണ്ടെത്തി. അർജന്റീനയെ ആക്രമിച്ച മിഡ്ഫീൽഡർ ക്ലബ്ബിൽ നിന്നും പുറത്തേക്കിറങ്ങാൻ സാധ്യതയുണ്ട് – ബിയാൻകനേറി ബുക്കുകളെ തുലനം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുകയും, യുഇഎഫയുടെ സാമ്പത്തിക ഫെയർ റെഗുലേഷനുകളുടെ വെളിച്ചം.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ, കാഴ്ചകൾ, സവിശേഷതകൾ എന്നിവയ്ക്കായി, ഞങ്ങളുടെ ഹോം പേജ് സന്ദർശിക്കുക.