ഐപിഎൽ 2019 ൽ നവിർകാടി മാവി; ക്യാപ്റ്റന്മാർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകണമെന്ന് ഗാംഗുലി – Cricbuzz – Cricbuzz

ഐപിഎൽ 2019 ൽ നവിർകാടി മാവി; ക്യാപ്റ്റന്മാർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകണമെന്ന് ഗാംഗുലി – Cricbuzz – Cricbuzz

Sports
സെയ്ദ് മുഷ്താഖ് അലി ട്വന്റി 20 ടൂർണമെന്റിൽ ഹാട്രിക് നേടിയത് സന്ദീപ് വാര്യർ ഒപ്പിട്ടത് “itemprop =” description “>

<വിഭാഗം itemprop = "image" ഇനങ്ങൾതിരുത്തുക = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> കമലേഷ് നാകാർകോട്ടി എന്ന പരുക്കേറ്റിനുശേഷമാണ് നീക്കം.

<വിഭാഗം itemprop കേരളത്തിൽ സെയ്ദ് മുഷ്താഖ് അലി ട്വന്റി 20 ടൂർണമെന്റിൽ 5.81 എന്ന സമ്പദ്ഘടനയിൽ ആറ് മത്സരങ്ങളിൽ ആറ് വിക്കറ്റുകളാണ് വാര്യർ സ്വന്തമാക്കിയത്. ബാംഗ്ലൂരിലെ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് എന്ന രണ്ടാമത്തെ ഐപിഎൽ ഫ്രാഞ്ചൈസി അദ്ദേഹത്തിന് 2013 മുതൽ 2015 വരെ തുടർച്ചയായി മൂന്ന് സീസണുകൾ നേടിക്കഴിഞ്ഞു. പക്ഷേ, കളിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചില്ല.

>

നാഗർകോട്ടിക്ക് പരിക്കേറ്റതിന്റെ വ്യാപ്തി ഇതുവരെ അറിയില്ല. പരുക്കിനെ തുടർന്ന് പെയ്സറിന് അവസാന സീസണും നഷ്ടമായി.

കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിന്റെ മറ്റൊരു അടിയിൽ ശിവാമി മാവി മാർച്ച് 24 ന് സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദിനെതിരായ ഹോം മത്സരത്തിൽ കെകെആർ തുടക്കം കുറിച്ചു.

ഗാംഗുലിയുമായി ഗാംഗുലിയുമായി ഗാംഗുലിയുമായി ബന്ധം: ഗാംഗുലി ന്യൂഡൽഹി, ശനി, 2 സെപ്റ്റംബർ 2012 വരാനിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ ഉപദേശകനാണെന്ന് ഫ്രാഞ്ചൈസി പ്രഖ്യാപിച്ചു (മാർച്ച് 14). റിക്കി പോണ്ടിംഗ് (ഹെഡ് കോച്ച്), മുഹമ്മദ് കൈഫ് (അസിസ്റ്റന്റ് കോച്ച്), ജയിംസ് ഹോപ്സ് (ബൌളിംഗ് കോച്ച്), പ്രവീൺ അംർ (കഴിവുള്ള സ്കൗട്ട്) എന്നിവരെല്ലാം ഗാംഗുലിയിൽ പങ്കെടുക്കും.

“> ഡൽഹി തലസ്ഥാനങ്ങളുമായി വരുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്,” ഗാംഗുലി പറഞ്ഞു. ജന്ദ്വാൾ, ജെഎസ്ഡബ്ല്യു ഗ്രൂപ്പുകൾ വർഷങ്ങളായി അറിയപ്പെട്ടതോടെ അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സ്പോർട്സിൻറെ ഭാഗമാകാൻ എനിക്ക് ആവേശം നൽകി, കളിക്കാരുടേയും പിന്തുണാ ജീവനക്കാരുടേയും സഹായത്തോടെ ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ്, “മുൻ ഇന്ത്യൻ നായകൻ തന്റെ നിയമനത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞു .