ടാര സുതാരയും സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയുമാണ് ബി-ടൗണിലെ ദമ്പതികൾ? – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

ടാര സുതാരയും സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയുമാണ് ബി-ടൗണിലെ ദമ്പതികൾ? – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

Entertainment

1/140

ഒരു വർഷത്തെ ‘വിദ്യാർത്ഥി ഓഫ് ദി ഇയർ’ അഭിനയത്തിലും തേജ ഷോറഫിനും ഒരു തകർച്ചയുണ്ടെന്നും തോർ ഷോറഫിനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ തോർ സൂട്ടാരിയ സമ്മതിച്ചതായി ആരാധകർ കണ്ടു. ‘കോഫി വിത്ത് കരൺ’ . എന്നിരുന്നാലും, താറാ സുതാരയ്ക്കും സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയ്ക്കും ഇടയിൽ ഗുരുതരമായ എന്തെങ്കിലും സംഭവിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.

കാരി ജൊഹറിന്റെ ‘സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2’നൊപ്പം ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം തീർത്തും. ടൈഗർ ഷോറോഫ്, അനന്യ പാണ്ഡെ എന്നിവരോടൊപ്പമാണ് ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയാണ് കോജോയുടെ’ സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ ‘എന്ന സിനിമയിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ഇരുവരും ഡേറ്റിംഗ് നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, ഒപ്പം ചില കാലഘട്ടം സമയം ചിലവഴിച്ചു.

അവരുടെ രഹസ്യവികസനം മാധ്യമങ്ങൾ വളച്ചൊടിച്ചതായിരുന്നു. എന്നാൽ, അവർ പരസ്പരം അടുപ്പിച്ചിരുന്നില്ല. വോർലിയായിലെ അട്രിയ മാളിൽ ഒരു സിനിമാ ദിവസത്തിൽ ഇരുവരും ഒന്നിച്ചുചേർന്നിരുന്നു. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, തപ്സി പാനു എന്നിവരുടെ നായികയാവുന്ന ‘ബദ്ല’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ഒരുപക്ഷേ അവരെയെങ്ങിലും കാണാമായിരുന്നു. കൂടാതെ, അവരുടെ ടാലന്റ് മാനേജ്മെൻറ് കമ്പനിയായ മാട്രിക്സ് പരോക്ഷമായി, ഈ പുതിയ റൊമാൻസ് ഉണ്ടാക്കുന്നതിൽ സുപ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചു.

കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ഈ സ്പെഷ്യൽ കാണുക …