കരീന കപൂർ നൃത്തത്തെ എങ്ങനെ മറികടക്കുമെന്ന കാര്യത്തിൽ നമുക്ക് പാഠം നൽകുന്നു, ഞങ്ങൾ കുറിപ്പുകൾ എടുക്കുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

കരീന കപൂർ നൃത്തത്തെ എങ്ങനെ മറികടക്കുമെന്ന കാര്യത്തിൽ നമുക്ക് പാഠം നൽകുന്നു, ഞങ്ങൾ കുറിപ്പുകൾ എടുക്കുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

Entertainment

ഇന്ന് കരീന കപൂർ തന്റെ ജിമ്മിയ്ക്കു പുറത്ത് തിയറ്ററുകയായിരുന്നു, എല്ലായ്പ്പോഴും എന്നപോലെ, അതിശയകരമായ നടി എല്ലാം പുഞ്ചിരിക്ക് വേണ്ടി പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു, ഫോട്ടോകളും കാണുക!

കരീന കപൂർ ഖാൻ വ്യക്തമായി പറയുന്നുണ്ട്. രാത്രി വൈകുന്നേരമായോ, അവാർഡുകളുമായോ രാത്രിയിലോ, അല്ലെങ്കിൽ പാർട്ടിയിൽ പങ്കെടുക്കുകയോ ചെയ്ത ബോളിൽ കരീന കപൂർ കുടിയ്ക്കുകയാണ്. ഗർഭിണിയായ അമ്മ തന്റെ വ്യായാമ മുറികളിൽ നിന്നും വിട്ടുപോവുകയും രാവിലെ രാവിലെ ജിമ്മിൽ എത്തുകയും ചെയ്തു. ഇന്ന്, നമ്മളിൽ ഭൂരിഭാഗവും ഞങ്ങളുടെ വാരാന്ത്യ ആസൂത്രണത്തിലാണ്, കരീന ജിമ്മിൽ വെച്ച് ചില കലോറി ഊറ്റിയെടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഇന്ന് കരീന മുംബൈയിലെ ജിമ്മിൽ വെച്ച് തലോടി ചെയ്തു. അകത്തു കടന്നതിനുശേഷം അവർ പാപ്പരാസിക്കായി. ചിത്രങ്ങളിൽ കരീന തന്റെ ചിക് ജിം ലുക്ക് അണിയുന്നു. കറുത്ത പൊട്ടിച്ചെടുത്ത് കറുത്ത പൊട്ടിച്ചിതറുന്നു, കറുത്ത സണ്ണും സണ്ണും ഒരു വെള്ളച്ചട്ടയും.

കഴിഞ്ഞ രാത്രി കരീന കപൂർ അലിന അൻവർ കോർട്ടറിലുള്ള ഒരു വർണശബള നിറത്തിൽ ഗൌരവമുള്ള ഒരു ഗൗൺ ധരിച്ച ഒരു അവാർഡ് ഷോയിൽ തിളങ്ങുമ്പോഴാണ് കരീന കപൂർ നൃത്തം ചെയ്തത് . ബീബോ, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ എന്നിവരാണ് പുരസ്കാരങ്ങൾ ലഭിച്ചത്. തൈമൂർ അലി ഖാന്റെ വാർഷിക ദിന പരിപാടിയിൽ അദ്ദേഹം പങ്കെടുക്കുകയുണ്ടായി. അടുത്തിടെയാണ് കരീം കപൂർ കരൺ 6 എന്ന ചിത്രത്തിൽ കരീന കപൂർ അഭിനയിച്ചത്. പ്രിയങ്ക ചോപ്രയുമൊത്ത് കരീന ജോഹർ ബോളോയെ ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ കാമുകനൊപ്പം അഭിനയിച്ചിരുന്നു. അവളുടെ ജിം വസ്ത്രങ്ങൾ പാജമുകൾ മാത്രം അവശേഷിക്കുന്നു.

ജോലി ഫ്രണ്ട് ന് കരീന കപൂർ ഖാൻ ഇപ്പോൾ നല്ല വാർത്ത സിനിമ എന്ന പേരിൽ രാജ് മേത്തയുടെ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആണ് കരീന കപൂർ ഖാൻ എന്ന അതിശയകരമായ ജോഡി വീണ്ടും വരുത്തും അക്ഷയ് കുമാർ പോലുള്ള ഗബ്ബാർ ബാക്ക്, അജ്നബെഎ ആൻഡ് ഐത്രഅജ് ആണ് ചിത്രങ്ങൾ കണ്ട കൂട്ടത്തിൽ. അക്ഷയ്, ബെബോ എന്നിവരെ കൂടാതെ കിയറ അദ്വാനി, ദിൽജിത് ദൊസോഞ്ജ് എന്നിവരും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. അക്ഷയ് കുമാറും കരീനയും ഒരു കുഞ്ഞിനെ സഹായിക്കും.

കരീന കപൂർ ഖാൻ, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, തമൂർ അലി ഖാൻ സ്കൂളിലെ വാർഷിക ദിനത്തിൽ സ്കൂൾ

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/