Tuesday, April 23, 2019
ഓവർവാച്ചിന്റെ പുതിയ ഹീറോ, ബാപ്റ്റിസ്റ്റ്, ഇപ്പോൾ തത്സമയം ScreenRant – സ്ക്രീൻ രന്റ്

ഓവർവാച്ചിന്റെ പുതിയ ഹീറോ, ബാപ്റ്റിസ്റ്റ്, ഇപ്പോൾ തത്സമയം ScreenRant – സ്ക്രീൻ രന്റ്

Technology

ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് overwatch

ഡോഗ് സ്കിഞ്ചിൻറെ വർഷത്തെ ഹോളിവുഡുകളേക്കാൾ ഹോട്ട്, ഓവർവാച്ച് ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് ലോഞ്ചാണ് സീസണിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന സംഭവം. അത് ശരിയാണ്- അവസാനം ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് ഒടുവിൽ ബ്ലസാർഡിലെ മൾട്ടിപ്ലേയർ ഷൂട്ടറിലെ എല്ലാ സെർവറുകളിലും പ്ലേ ചെയ്യപ്പെടും. ബാസിസ്റ്റിനെക്കുറിച്ച് ആരാധകരുടെ ടീസർമാർ കണ്ടെത്തുന്നതും തുടർന്നുള്ള വെളിപ്പെടുത്തലുകളും ആരാധകർ കണ്ടെത്തിയതിനു ശേഷം, ഫീൽഡിൽ പോരാടുന്നതിനായി മയക്കുമരുന്ന് കഴിവുകൾ പരീക്ഷിക്കാൻ അവർ ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, സമയമാണ്.

ഓവർവാച്ച് ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് ലോഞ്ച് കുറച്ച് സമയത്തിനുള്ളിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്, കളിക്കാരും തനിയ്ക്ക് വേണ്ടി ശ്രമിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഒമ്നിക് യുദ്ധത്തിലൂടെ അനാഥനായി കാണപ്പെടുന്ന കഥാപാത്രമാണ് നായകന്റെ ബാപ്റ്റിക്ക്. ഓവർവാച്ച് റോസ്റ്ററിൻറെ മുഴുവൻ തരത്തിലുള്ള പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. ഒരു പുതിയ ധാർമ്മിക നിയമത്താൽ അപകടം സംഭവിക്കുന്നതിനുമുൻപ്, താലൂൺ , വിദഗ്ധനായ വീടിനടുത്തുള്ള ഭടൻ , തലോൺ എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് ശ്രമിച്ചു.

ബന്ധം : ഡോഗ് ചർമ്മത്തിന്റെ ഓരോ ഓവർവാച്ച് വർഷവും

ഓവർവാച്ച് ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് റിലീസ് ആഘോഷിക്കാൻ ബ്ലിസാർഡ് YouTube- ൽ ഔദ്യോഗിക ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കി. ട്രെയിലർ തന്റെ തനത് കഴിവുകളും കഴിവുകളും ഒക്കെ കാണിക്കുന്നു. ബ്ലിസാർഡിന്റെ പ്രസ് റിലീസ് റിലീസുകളിൽ ഇത് തെറിപ്പിച്ചു. ഇവിടെ അവന്റെ എല്ലാ വിവരങ്ങളും പരിശോധിക്കുക:

ഓവർവാച്ച് ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് റിലീസിനു ശേഷം പുറത്തു വന്ന വിവരങ്ങളുടെ കാഴ്ചയിൽ നിന്ന്, തന്റെ ടീമുമൊക്കെയുളള സൌഖ്യത്തെ നേരിടുന്നത് പോലെ, ശത്രുക്കൾക്ക് നാശനഷ്ടം വരുത്തുവാനായി താൻ ഒരുമിച്ചായിരിക്കുമെന്ന് നമ്മൾക്ക് പറയാനാകും. അംശപ്രിഫിക്കേഷൻ മാട്രിക്സ് നിങ്ങൾ പോയിന്റ് വാദിക്കാൻ അല്ലെങ്കിൽ പെലോഡിൽ തുടരേണ്ടിവരുമ്പോൾ അവിശ്വസനീയമാംവിധം ഉപയോഗപ്രദമായ ഉപകരണം പോലെയാണ്. പ്രത്യേകിച്ച് നിങ്ങളുടെ സഹപ്രവർത്തകർ നിങ്ങളുടെ തൊണ്ടയ്ക്കിറങ്ങിയ ലക്ഷ്യം നിങ്ങളുടെ തൊണ്ടയ്ക്കിറങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുന്ന സമയത്ത് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധാലുക്കളാകും. ബാപ്റ്റിസ്റ്റിന്റെ ബയോട്ടിംഗ് ലോഞ്ചറും അതിന്റെ AOE ഉം ശോഭനമായ സംഘടനാ സംവേദനാത്മകങ്ങളിലും ഉപയോഗപ്രദമാകും, അതിനാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കിറ്റ് കൂടുതൽ സങ്കീർണതയിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കോമ്പോസിഷനുകൾക്ക് അനുയോജ്യമാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

ഇപ്പോൾ ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് എല്ലാവർക്കുമായി തുറന്നുപറയുന്നു , വിവിധ ഓവർവാച്ച് മാപ്പുകളിൽ എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്നും, വ്യത്യസ്ത കഥാപാത്രങ്ങളുമായി ആശയവിനിമയം എങ്ങനെ അനുഭവപ്പെടുന്നുവെന്നത് പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന സമയമാണിത്. അയാളുടെ കിറ്റ് നിലവിൽ വരുന്നതിനു വേണ്ടി മത്സരം നടത്തുന്നതിന് മുമ്പ് സമയമെടുക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ സംശയിക്കുന്നു. ധാരാളം നായകന്മാർ റിലീസ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ചില വളരെ ആവേശകരമായ മത്സരങ്ങൾ വേണ്ടി വരും.

കൂടുതൽ: അത് ലഭിക്കുന്നു: സെക്യൂരിറ്റികൾ തട്ടിപ്പ് ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ കീഴിൽ അക്രമം ബ്ലിസാർഡ്

അവലംബം: ഓവർവാച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് പേജ്

ടാഗുകൾ: ഓവർവാച്ച്

Fortnite പുതിയ സാംസങ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് സ്കിൻ ഹാപ്പി കെ-പോപ്പ് ആരാധകർ ചെയ്യും

സ്ക്രീൻ രന്റ് ന്യൂസ് ലെറ്റർ!

ഏറ്റവും മികച്ച സിനിമ, ടിവി, ഗെയിമിംഗ് വാർത്തകൾക്കായി സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക!

* സ്ക്രീൻ രന്റ് എന്നെ ഇമെയിലുകൾ അയയ്ക്കാൻ ഞാൻ സമ്മതിക്കുന്നു.

ഗെയിം വാർത്തകളിൽ കൂടുതൽ