കത്രീന കൈഫ്, സോനം കെ. അഹൂജ, ജനവി, രൺവീർ സിംഗ്, വിക്കി എന്നിവരുടെ ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ

കത്രീന കൈഫ്, സോനം കെ. അഹൂജ, ജനവി, രൺവീർ സിംഗ്, വിക്കി എന്നിവരുടെ ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ

Entertainment

കത്രീന കൈഫ്, സോനം കെ അഹൂജ, ജൻവി കപൂർ, രൺവീർ സിംഗ്, വിക്കി കൗശൽ എന്നിവരുടെ അടുത്തിടെ നടന്ന ഹലോ! ഹാൾ ഓഫ് ഫെയിം അവാർഡ് 2019 ൽ നഷ്ടമാകില്ല. നോക്കൂ!

ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ആരാണ് ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര കൂട്ടായ്മയിൽ ആരാണ് ഹലോ ഉണ്ടായത്? കത്രീന കൈഫ് , സോനം കെ അഹൂജ, ജനവിധി കപൂർ, രൺവീർ സിംഗ് , വിക്കി കൗശൽ, ആഷ്മൻ ഖുറാന, ഫർഹാൻ അക്തർ എന്നിവരിൽ നിന്നും 2019 വരെ ഹാൾ ഓഫ് ഫെയിം അവാർഡ്. നമ്മൾ എല്ലാവരും ഈ അവാർഡുകളിൽ നിന്നുള്ള ചുവന്ന പരവതാനി ചിത്രങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ നമ്മൾ എന്തിനാണ് നോക്കിയിരുന്നത് ഇൻസുഡിലെ ഏതെങ്കിലും ഫിലിമിയിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ്. അതെ, ബോളിവുഡിലെ ആരാധകർക്ക് ഒരു സീരീസിൽ ഞങ്ങളുടെ കയ്യിൽ കിട്ടിയതിനാൽ ചിത്രങ്ങൾ, INSIDE ചിത്രങ്ങൾ, അങ്ങനെ പറയാം! ഹാൾ ഓഫ് ഫെയിം അവാർഡ്.

ചിത്രത്തിലെ ഒരു ചിത്രത്തിൽ കാതറീന കൈഫ്, സോനം കെ അഹൂജ, ജൻവീർ കപൂർ എന്നിവരെ മറ്റു കോളേജ് പെൺകുട്ടികളെ പോലെ ചിറ്റ്-ചാറ്റിംഗ് ചെയ്യുന്നതായി കാണുന്നു. ധാദക്ക് നടിക്ക് അവാർഡ് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം മറ്റൊരു ചിത്രത്തിൽ ജൻവിയും സോണും പരസ്പരം ആലിംഗനം ചെയ്യുന്നു. ഞങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്ന്, രച്ചീർ സിങ്ങിനും വിക്കി കൗശലിനും ഒരു അവാർഡ് ലഭിക്കുന്നു. വെളുത്ത സ്റ്റൈലറ്റുകളിൽ നിർമിച്ച കറുത്ത വെളുത്ത നിറത്തിലുള്ള മുടിയുടെ മുടിയുടെ മുടിയുടെ ചുവന്ന ഗൗൺ ധരിച്ചതിന് ശേഷം ജൻവിക കപൂർ ഒരു ഡിവിയിലെ ഓരോ ഇഞ്ചും നോക്കി. കത്രീന കൈഫ് സുഗന്ധപൂരിതമായ ചുവന്ന ഗൗണിൽ മനോഹരമായി നോക്കി, സോനം കെ അഹൂജ ഊർജ്ജസ്വലമായ neckline കൂടെ ഗൗൺ.

ഫിലിൻ അവാർഡാണ് മികച്ച സംവിധായകനുള്ള ഫർഹാൻ അക്തർ പുരസ്കാരത്തിന് അർഹനായിരിക്കുന്നത്. രൺവീർ സിംഗിന് ഈ വർഷത്തെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ഓഫ് ദി ഇയർ പുരസ്കാരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. വിക്കി കൗശൽ മികച്ച ടാലന്റ് ലഭിച്ചു. (മാലിക്) അവാർഡ്, കത്രീന കൈഫ്, സോനം എന്നിവ അവാർഡിന് അർഹമായി.

ഫോട്ടോകൾ: കത്രീന കൈഫ് ഹലോ ഒരു തിളങ്ങുന്ന വസ്ത്രം ധരിക്കുന്നു! ഹാൾ ഓഫ് ഫെയിം അവാർഡ്

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/