ബില്ലിങ്സ്, ഡെനിലി – ക്രിക്റ്റ്സ് – ക്രിക്സ്സിന്റെ അഭാവത്തിൽ ഹെയ്നോ കുൻ, ക്യാപ്റ്റൻ കെന്റിനായി

ബില്ലിങ്സ്, ഡെനിലി – ക്രിക്റ്റ്സ് – ക്രിക്സ്സിന്റെ അഭാവത്തിൽ ഹെയ്നോ കുൻ, ക്യാപ്റ്റൻ കെന്റിനായി

Sports

<വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

ഒരു വർഷത്തേക്ക് മാത്രമെ അദ്ദേഹം ചെയ്യേണ്ടതുള്ളൂവെന്നത് വളരെ ഉറപ്പാണ്, പക്ഷേ അത് വളരെ സന്തുഷ്ടനായിരുന്നു, കാരണം കോച്ച് മാറ്റ് വാക്കർ പറഞ്ഞു. “അദ്ദേഹത്തിന്റെ അനുഭവത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പല വഴികളിലും വ്യക്തമായ മാർഗം ഉണ്ട്, അന്തർദേശീയ നിലവാരത്തിൽ, ആൺകുട്ടികൾ ബഹുമാനത്തോടെ പെരുമാറുന്നു, ഒരു പ്രൊഫഷണൽ ക്രിക്കറ്റർ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും ദൈനംദിന ബിസിനസ്സിനെപ്പറ്റിയുള്ള എല്ലാ വഴികളും അവൻ കണക്കിലെടുക്കുന്നു.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“സംഘത്തിൽ എന്തെങ്കിലും ആശങ്കകൾ ഉണ്ടാകുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല. ഇടതുപക്ഷ ഫീൽഡ് റൂട്ടിലൂടെ അല്പം കൂടുതൽ പോയി കഴിഞ്ഞു, ഈ ചെറിയ കാലഘട്ടത്തിൽ ഒരാൾ ഞങ്ങളെ തള്ളിയിട്ടു. എന്നാൽ ഞങ്ങൾ ഹീനോയോടൊപ്പം സുരക്ഷിതമായ കൈകളിലാണെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത്.

Cricbuzz

<വിഭാഗം>