റിഷി, രൺധീർ കപൂറിന്റെ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട സംഭാഷണം – നെടി ടിവ വാർത്ത

റിഷി, രൺധീർ കപൂറിന്റെ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട സംഭാഷണം – നെടി ടിവ വാർത്ത

Entertainment
ന്യൂ ഡെൽഹി:

ഓ, ഹലോ അവിടെ, റിഷി കപൂർ. ചികിത്സയ്ക്കായി ന്യൂയോർക്കിലിലുണ്ടായിരുന്ന മുതിർന്ന നടൻ എപ്പോഴും കാണുന്നത് നല്ലതാണ്. റിഷി കപൂറിന്റെ ഭാര്യ നീതു 66 കാരനായ നടന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോയും റിഷി കപൂറിന്റെ സഹോദരൻ രൺധീർ കപൂറും കത്രീസ് കരിഷ്മ കപൂറും തമ്മിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. “ഏറ്റവും മികച്ച സഹോദരന്മാർ”, നീതു കപൂർ ഈ പോസ്റ്റ് ക്യാപ്ചർ സഹോദരനെക്കുറിച്ച് ചിലത് വെളിപ്പെടുത്തി. കപൂർ സഹോദരന്മാർ എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു കാര്യം സംസാരിക്കുന്നതായി നീതു കപൂർ പറഞ്ഞു – ഭക്ഷണം: “അവരുടെ സംഭാഷണം ഭക്ഷണം മാത്രമാണ്.” ഋഷി, നീതു കപൂറിന്റെ മകൾ റിതിമ കപൂർ സാഹ്നി നീതു കപൂറിന്റെ പോസ്റ്റിൽ ഹൃദയ ഇമോജികൾ ഉപേക്ഷിച്ചു.

ആശുപത്രിയിൽ കിടക്കുന്ന റിഷി കപൂറിനൊപ്പം ഹോസ്പിറ്റൽ വാർഡിലെ ഫോട്ടോ എടുക്കപ്പെടുമെന്ന് ഇന്റർനെറ്റിന്റെ നോട്ടീസ് മറന്നിട്ടില്ല.

“അയാൾക്ക് എന്താണ് സംഭവിച്ചത്?”, “സുഖം പ്രാപിക്കുക”, “എങ്ങനെയാണ് റിഷി കപൂർ?” അഭിപ്രായങ്ങൾ വിഭാഗം ഫ്ളഡ് ചെയ്തു. റിഷി കപൂറിന്റെ ആരോഗ്യ സ്ഥിതിയെക്കുറിച്ച് കപൂർ ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നുണ്ട് . കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി കാൻസർ രോഗാവസ്ഥയിലാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു . നീതു കപൂറിന്റെ പോസ്റ്റ് ഇവിടെ കാണുക.

അതേസമയം, കരിഷ്മ കപൂർ ഈ പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ടു:

നീതു നേരത്തെ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഫോട്ടോയിൽ. “കപൂർ സാബിയുടെ മുടി എല്ലാ കമിഴ്സും നിറഞ്ഞതാണ്! ജോഷ് വളരെ മനോഹരമാണ്, ഈ നോവൽ ഇഷ്ടപ്പെടുക,” അവൾ എഴുതി.

റിഷി കപൂറിന് മുംബൈയിൽ വരാൻ കഴിയുമെന്നാണ് ആരാധകർക്ക് തോന്നുന്നത്. എന്നാൽ, കുംഭകോണത്തിന് സമീപത്തെ ഒരു സ്രോതസാണ് ഇപ്പോൾ വാർത്തകളിൽ ഇടംപിടിച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ മുകക്ക് അഭിനന്ദനമൊന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല. ഇപ്പോഴിത്. റിഷി കപൂറിൻറെ മകൻ രൺബീർ കപൂർ, അലിയ ഭട്ട് എന്നിവരടങ്ങുന്ന ഒരു വിവാഹത്തിന് 66 വയസുള്ള നടൻ തിരിച്ചുവരാൻ തയ്യാറെടുക്കുന്നു: “റിഷി വീട്ടിൽ താമസിച്ച് വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങാൻ വളരെ താല്പര്യപ്പെട്ടു . അയാൾ ആലോചിച്ചു നോക്കണം, ദിവസങ്ങൾ എണ്ണുന്നു, എന്നാൽ അയാൾ തിരിച്ചു വരാൻ തയ്യാറായില്ല, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചികിത്സ വളരെ മന്ദഗതിയിലാണ്, എന്നാൽ കുറച്ച് മാസത്തിനുള്ളിൽ അദ്ദേഹം വീടുവാങ്ങും, പക്ഷെ ഈ മാസം അവസാനമാകുമോ? ”

റിഷി കപൂർ കഴിഞ്ഞ സെപ്റ്റംബറിൽ അമേരിക്കയിൽ ചികിത്സയിലാണ്.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.