2019: മാധുരി ദീക്ഷിത് നെനേ 25 വർഷത്തെ ഹം അപ്പ് ഹെയിൻ കൗൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അഭിനയിച്ചത്. ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

2019: മാധുരി ദീക്ഷിത് നെനേ 25 വർഷത്തെ ഹം അപ്പ് ഹെയിൻ കൗൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അഭിനയിച്ചത്. ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

Entertainment

Madhuri Dixit Nene performs at Zee Cine Awards 2019

ൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും

Updated: Mar 19, 2019, 10:05 PM IST

തിരക്കേറിയ നഗരത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ നക്ഷത്രങ്ങൾ സീ സിനി അവാർഡിനായി 2019 രാത്രിയിലേക്ക് നാവിഗേഷൻ ചെയ്യുന്നതിനിടയിലാണ് രാത്രി. കാർത്തിക് ആര്യൻ, വിക്കി കൗശൽ എന്നിവരുടെ ഗംഭീരമാക്കിയ ദാന ചടങ്ങിന് ആഘോഷ പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. മാധുരി ദീക്ഷിത് നെന എന്ന ബോളിവുഡ് നർത്തകി ഹം അപ്പ് ഹെയിൻ കൗൺ പാടിയ മേയി നി മായെ എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രകടനത്തിലൂടെ കാഴ്ച്ചക്കാർക്ക് ശോഭിച്ചു.

മദു ദീസിത് നെനെ 25 വർഷം നീണ്ടുനിന്ന ഹം അപ്കെ ഹേൻ കൗൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു . ഇപ്പോൾ മേട നിയി മായി എന്ന ഗാനം ആലപിക്കുന്ന ലാതാ മാംഗേശേർ ആണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. തന്റെ അഭിനയത്തിനൊപ്പം മെമ്മറി ലേയ്യിൽ ഒരു ട്രാക്ക് എടുത്തു മാത്രമല്ല, പ്രേക്ഷകരിലെ നവോഥാഗ്ജിയയെ വളരെയധികം ഇളക്കിമറിച്ചു.

സീ സിനി അവാർഡുകൾ ടി.വി.യിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്തപ്പോൾ നിങ്ങൾ അവൾക്ക് പൂർണ്ണമായ പ്രകടനം കാഴ്ചവെയ്ക്കാൻ കാത്തിരിക്കുമ്പോൾ, മാധുരിയുടെ പ്രകടനത്തിന്റെ എല്ലാ കണ്ണടയും നിങ്ങൾക്ക് കാണാം:

കാണുക :

മാർച്ച് 19, 2019

മാധുരിക്ക് മുൻപ് ആഷ്മൽ ഖുറാന, കൃഷ്ണ സനോൻ എന്നിവർ അഭിനന്ദനാർഹനായി. വരുൺ ധവാനു മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ച വെക്കുന്നത്. കിയാൻ അദ്വാനിയുമായി കളിച്ചാൽ മതിയെന്നാണ് കരുതുന്നത്. രൺവീർ സിങ്ങും തീ പടർന്നുകയറുന്നത് കാണാം. ഈ ഇടം കാണുക ..