Xiaomi Mi Pay ഇന്ത്യയിൽ തുടങ്ങുന്നു, “Make in India” എന്ന പേരിൽ നിർമ്മിക്കുന്ന ഏഴാമത്തെ നിർമ്മാണ പ്ലാൻറ് 50% ഉത്പാദനം വർദ്ധിപ്പിക്കും – Xda ഡവലപ്പർമാർ

Xiaomi Mi Pay ഇന്ത്യയിൽ തുടങ്ങുന്നു, “Make in India” എന്ന പേരിൽ നിർമ്മിക്കുന്ന ഏഴാമത്തെ നിർമ്മാണ പ്ലാൻറ് 50% ഉത്പാദനം വർദ്ധിപ്പിക്കും – Xda ഡവലപ്പർമാർ

Business

ഇന്ന് ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറക്കിയ റെഡ്മി ഗോ, ഇപ്പോൾ Xiaomi ന്റെ ഏറ്റവും താങ്ങാവുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആണ്. അതിന്റെ $ 65 വില ടാഗ് തീർച്ചയായും ഷോം മോഷ്ടിച്ചു, Xiaomi ഇവന്റ് രണ്ടു പ്രധാന പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വിൽക്കുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ കമ്പനിയായ Mi Pay, യുപിഐ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പേയ്മെന്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ MIUI- ൽ ആഴത്തിൽ സംയോജിപ്പിച്ച് “Make In India” എന്ന പേരിൽ ഒരു പുതിയ ഉത്പന്ന യൂണിറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഉത്പാദന ശേഷി 50% വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കും.

മെയ് പേ

യൂണി പേയ്മെന്റ് ഇന്റർഫേസ് (UPI) ഉപയോഗിച്ച് പണം ട്രാൻസ്ഫർ ചെയ്യാനുള്ള നിരവധി എളുപ്പവഴികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പേയ്മെന്റ് സൊലൂഷൻ ആണ് മെയ് പേ. MIUI ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കോൺടാക്റ്റുകൾ, എസ്എംഎസ്, സജ്ജീകരണങ്ങൾ, സ്കാനർ, ആപ് വോൾട്ട് തുടങ്ങിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ നിന്നും പണം അയയ്ക്കാനോ അഭ്യർത്ഥിക്കാനോ കഴിയും. ഭീം, ഗൂഗിൾ പേ ( മുൻ ടെസ് ) അല്ലെങ്കിൽ പേറ്റ്മെം, മെയ് പേ തുടങ്ങിയ മറ്റ് യുപിഐ പേയ്മെന്റ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് നാഷണൽ പെയ്ംസ് കൌൺസിൽ ഓഫ് ഇന്ത്യ (എൻപിസിഐ) യിൽ നിന്നും സുരക്ഷിതമായ പേയ്മെന്റുകൾക്കും ആർബിഐയുടെ ഡാറ്റ നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി നിർബന്ധിത സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ഡിസംബറിൽ MIUI ബീറ്റ ഓടുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്കായി ഈ സേവനം ആരംഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു, ഇപ്പോൾ സ്ഥിരമായ ബിൽഡുകൾക്ക് ആരംഭിക്കുന്നു.

xiaomi mi pay

സാധാരണ UPI ഇടപാടുകൾ സുഗമമാക്കുന്നതിനു പുറമെ, മെയ് പേ ക്രെഡിറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ ഡെബിറ്റ് കാർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച് യൂട്ടിലിറ്റി ബില്ലുകൾ അടയ്ക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കും. നിലവിൽ, ഒരു മികച്ച തുടക്കം എന്ന നിലയിൽ 120 വയസ്സിന് ബില്ല്യനും 120 ദേശീയ, പ്രാദേശിക ബാങ്കുകളോടും ഇത് പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ടെന്ന് Xiaomi പറയുന്നു. വെള്ളം, വൈദ്യുതി, പാചക വാതകം എന്നിവയ്ക്കായി ബില്ലുകൾ അടയ്ക്കാൻ ഇന്ത്യയിലെ മിക്ക നഗരങ്ങളിലും പട്ടണങ്ങളിലും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എളുപ്പമുള്ള ഒരു മാർഗമാണിത്. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഫോൺ ബില്ലുകൾ അടയ്ക്കാൻ കഴിയും അല്ലെങ്കിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് അവരുടെ ഫോണുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാം.

നിലവിൽ, മിയ പേ, ഇന്ത്യയിൽ ഒരു വമ്പൻ സ്മാർട്ട്ഫോണായ Xiaomi Mi A1, Xiaomi Mi A1, Xiaomi Mi A2, റെഡ്മി ഗോ എന്നിവയിലാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ആൻഡ്രോയ്ഡ് 8.1 ഓറോ ( ഗൂഗിൾ എഡിഷൻ), പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോണുകളുടെ പട്ടികയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കി . ഞങ്ങൾ ഒരു ഇച്ഛാനുസൃത റോം ആയി MIUI പ്രവർത്തിക്കുന്ന മറ്റ് കമ്പനികൾ നിന്ന് സ്മാർട്ട് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് കണ്ടെത്താൻ ഇനിയും. ഇതിനിടയിൽ, നിങ്ങൾ MIUI ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ, അപ്ലിക്കേഷൻ പരീക്ഷിക്കാൻ മിയ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് Mi പേ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

‘മേക്ക് ഇൻ ഇന്ത്യ’ എന്നതിന് കീഴിൽ 7-ആം മാനുഫാക്ചറിംഗ് പ്ലാന്റ്: ഓരോ സെക്കൻഡിലും 3 ഫോണുകൾ

“ഇൻ ഇന്ത്യ ഇൻ” എന്ന പേരിൽ ഇൻസെന്റീവുകൾ കൊയ്യാൻ ഫ്ലെക്സ് ലിമിറ്റഡുമായി ചേർന്ന് Xiaomi India ന്റെ ഏഴാമത്തെ ഉത്പാദന പ്ലാന്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. തമിഴ്നാട്ടിലെ ശ്രീബർഗുഡൂർ എന്ന സ്ഥലത്താണ് ഈ പ്ലാന്റ് തുറക്കുന്നത്. നിരവധി പ്ലാന്റുകളിൽ നിരവധി പ്ലാന്റുകൾ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. നോക്കിയയുടെ ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഡവലപ്മെന്റ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമ്മാണ യൂണിറ്റ്.

ഫോക്സ്കോണില്, ഹിപദ് ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ അസോസിയേഷൻ @ഫ്ലെക്സിംത്ല് , ഞങ്ങൾ രാജ്യത്തെ നമ്മുടെ സ്മാർട്ട് നിർമാണ പ്ലാന്റുകൾ 20,000 പേർക്ക് തൊഴിൽ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

@ XiaomiIndia യിൽ , ഞങ്ങളുടെ സസ്യങ്ങളിലെ ജീവനക്കാരുടെ 95% വനിതകളാണെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അഭിമാനിക്കാം! #മകെഇനിംദിഅ #മിഫൊര്യൊഉ pic.twitter.com/2Yx6mcF8F0

– മി ഇന്ത്യ (@ XiaomiIndia) മാർച്ച് 19, 2019

Xiaomi പറയുന്നു, ഏറ്റവും പുതിയ സൗകര്യം ഉൾപ്പെടുത്തിയാൽ, ഓരോ സെക്കൻഡിലും രണ്ട് സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ രണ്ടുതവണ നിർമിക്കാൻ സാധിക്കും, ഇത് ലളിത ഗണിതത്തിലൂടെ ഉല്പാദനത്തിലെ 50% ബമ്പ് എന്നു വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നു. ഇപ്പോൾ തൊഴിലെടുക്കുന്ന തൊഴിലാളികളുടെ എണ്ണം 20,000 ആകുന്നതായി Xiaomi പറയുന്നു. 95% തൊഴിലാളികൾ സ്ത്രീകളാണ്.

ഇൻഡ്യയിലെ 100% പിസിബുകൾ കൂടി കൂട്ടിച്ചേർത്ത് Xiaomi ഇതിനകം പ്രാദേശികമായി നിർമിക്കുന്ന 65% ഘടകങ്ങൾ നൽകുന്നു. പുതിയ നിർമ്മാണ പ്ലാൻറ് Xiaomi വില-ഫലപ്രദമായ Xiaomi ആൻഡ് Redmi സ്മാർട്ട് വളരുന്ന ആവശ്യം സഹായിക്കും.

നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലേക്ക് ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ പോസ്റ്റുകൾ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പിലേക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.