പ്രതിദിനം പുകവലിക്കുക, ദിവസവും മാനസിക രോഗങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കും – ബിസിനസ് സ്റ്റാൻഡേർഡ്

പ്രതിദിനം പുകവലിക്കുക, ദിവസവും മാനസിക രോഗങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കും – ബിസിനസ് സ്റ്റാൻഡേർഡ്

Health

കഞ്ചാവ് ഉപയോഗം വ്യാപകമായി ന്യായീകരിക്കുന്നത് മുതൽ, ഒരു പുതിയ പഠനം പ്രതിദിന കഞ്ചാവ് ഉപയോഗം, പ്രത്യേകിച്ച് ഉയർന്ന ഊർജ്ജം, മയക്കുമരുന്നുകൾ വികസിക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയുമായി ശക്തമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു എന്ന് മനസിലാക്കുന്നു, ഇത് യാഥാർഥ്യത്തിൽ നിന്ന് വേർപെടുത്തുന്ന മാനസിക അസ്വാസ്ഥ്യമാണ് .

ഉള്ളിൽ മനോനിലയെ സമ്പത്തു 10 ശതമാനം – കണ്ടെത്തലുകൾ, ജേണൽ ലാൻസെറ്റ് മനോരോഗ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച, ഥ്ച് ഒരു ഉയർന്ന സാന്ദ്രത കൂടിയ പുകവലി കലം കാണിക്കുന്ന മുൻ പഠനങ്ങൾ വിധേയമായിട്ടായിരിക്കും കഞ്ചാവ് – മാനസിക കൂടുതൽ ദോഷകരമായ പ്രഭാവം ആരോഗ്യ ഉപയോഗം അധികം ദുർബലമായ രൂപങ്ങൾ.

“പല രാജ്യങ്ങളിലും രാജ്യങ്ങളിലും കഞ്ചാവ് മാറുന്ന നിയമപരമായ നിയമസംബന്ധമായ നിലപോലെ, ചില തരം കഞ്ചാവുകളുടെ ഔഷധ ഗുണങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് നമ്മൾ കണക്കിലെടുക്കുന്നത്, ദിവസവും കഞ്ചാവ് ഉപയോഗവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ദോഷകരമായ പരിപൂരകങ്ങളും ഞങ്ങൾ പരിഗണിക്കുന്നു. ഉയർന്ന ശേഷിയുള്ള ഇനങ്ങൾ “എന്ന പഠനത്തിന്റെ മുഖ്യരചയിതാവായ മാർത്താ ഡി ഫോർട്ടി പറഞ്ഞു കിംഗ്സ് കോളേജ് ലണ്ടൻ.

യൂറോപ്പിലെയും ബ്രസീലിലെയും 11 സൈറ്റുകളിൽ പുതിയ പഠനം പരിശോധിച്ചു . ആദ്യം, ഗവേഷകർ വിളയാട്ടമാണ് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു പ്സ്യ്ഛൊസിസ് പ്സ്യ്ഛൊസിസ് ആദ്യ എപ്പിസോഡ്, മാനസിക ഹാജരാക്കിയ വ്യക്തികൾ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് വഴി ആരോഗ്യ 2010 2015 നും സേവനങ്ങൾ.

രണ്ടാമതായി, 901 രോഗികളെ സൈക്കോസിസിൻറെ ആദ്യ എപ്പിസോഡുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തി 1,237 ആരോഗ്യകരമായ പൊരുത്തപ്പെട്ട നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് മനശാസ്ത്രവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപകട കാരണങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കാൻ അവർ ശ്രമിച്ചു .

കനാബി ഉപയോഗവും മറ്റ് വിനോദ ഔഷധങ്ങളും പങ്കെടുത്തവരെ സംബന്ധിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ ഗവേഷകർ ശേഖരിച്ചു.

11 സൈറ്റുകളിൽ, കഞ്ചാവ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നവർ ദിവസവും മൂന്നു പ്രാവശ്യം കാൻബാബിസ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതിനേക്കാൾ, ആദ്യ എപ്പിസോഡ് സൈക്കോസിസ് രോഗനിർണയം മൂന്ന് പ്രാവശ്യം കൂടുതൽ ഉണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്തി.

ഉയർന്ന ഊർജ്ജം കഞ്ചാവിലെ ദൈനംദിന ഉപയോഗത്തിന് ഇത് അഞ്ചു മടങ്ങ് കൂടുതലാണ്.

–Ians

ജിബി / പിസി

(ഈ സ്റ്റോറി ബിസിനസ്സ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്റ്റാഫ് എഡിറ്റുചെയ്തിട്ടില്ല, കൂടാതെ ഒരു സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡിൽ നിന്ന് സ്വയം ജനറേറ്റുചെയ്തതാണ്.)