ഉദയ് ചോപ്ര പോസ്റ്റിനും തകരാറിലുമായി 'ഞാൻ ശരിയായില്ല'

ഉദയ് ചോപ്ര പോസ്റ്റിനും തകരാറിലുമായി 'ഞാൻ ശരിയായില്ല'

Entertainment

ഉദയ് ചോപ്ര 2017 ഒക്റ്റോബറിൽ മുംബൈയിൽ കാണാം.

ന്യൂ ഡെൽഹി:

വെള്ളിയാഴ്ച രണ്ട് ഗൂഢനീക്കം ട്വീറ്റുകൾ പോസ്റ്റുചെയ്ത് നീക്കിയതോടെ ഉദയ് ചോപ്രയുടെ ട്രെൻഡുകൾ കണ്ടെത്തി. തന്റെ ട്വീറ്റുകളിൽ ഒരെണ്ണം ഇപ്പോൾ ഇല്ലാതാക്കി അതിൽ മന്ദീഭവിപ്പിക്കുകയാണ്. “ഏറ്റുപറയൽ: ഞാൻ ശരിയല്ല, ഞാൻ ശ്രമിക്കുന്നു പക്ഷെ ഇതുവരെ ഞാൻ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു!” ട്വീറ്റ് ചെയ്ത ട്വീറ്റിലും, “ട്വിറ്ററിൽ നിന്ന് കുറച്ചുകാലത്തേക്കെങ്കിലും” എന്ന വാക്കിന്റെ അർത്ഥം കുറഞ്ഞുവെച്ച്, “മരണം വരെ” എന്ന് എഴുതിയിട്ട് എഴുതി: “ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്ക് ഞാൻ എന്റെ ട്വിറ്റർ അക്കൌണ്ട് നിർജ്ജീവമാക്കി, മരണം പോലെ ആത്മഹത്യയ്ക്ക് നല്ലൊരു ഉപാധിയാണ് ഞാൻ, അത് എന്നെന്നേക്കുമായി ചെയ്യാം. ”

ഉദയ് ചോപ്ര തന്റെ ട്വീറ്റുകൾ ഇല്ലാതാക്കിയിരിക്കാമെങ്കിലും സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ പ്രചരിപ്പിക്കുകയാണ്.

41jko66

അതേസമയം, ഉദയ് ചോപ്രയുടെ ദുരിതാശ്വാസ ട്വീറ്റ് കാണാൻ ആരാധകരുടെ വേഗത്തിലുള്ള പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. ഉദയ് ചോപ്രയുടെ ട്വീറ്റുകൾ വിഷാദരോഗത്തിന്റെ ഫലമാണ്.

ഇന്ന് അദ്ദേഹം വിഷാദത്തിൻ കീഴിൽ വരുന്നു

– PKT (@pramodthimmaiah) മാർച്ച് 23, 2019

ഹായ് നിൽക്കൂ. നമ്മൾ അത് മനസിലാക്കുന്നില്ലെങ്കിലും നമ്മളെ സ്നേഹിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട്. നമ്മൾ ആഴത്തിൽ കരുതുകയും ആരാണ് മരിക്കുകയും ചെയ്തതെന്നും. ഇത് മനസ്സിൽ സൂക്ഷിക്കുക. വിഷാദരോഗം ഒരാളുമായി അവസാനിക്കുന്നില്ല, അത് മറ്റൊന്നിലേക്ക് മാത്രം കടന്നുപോകുന്നു. ഞങ്ങളെ വെറുതെ വിടൂ. നിങ്ങളുടെ അടഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ചിന്തിക്കുക. അവർ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു

– മെയ്ട്രേയ് ഗുപ്ത (@ thelostsoul08) മാർച്ച് 22, 2019

ഹായ് എന്റെ സുഹൃത്ത് വിഷാദം ഒരു പാഠം ബ്രോഹ് … അതിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ ശക്തവും മെച്ചപ്പെട്ട കാഴ്ച്ചയും ആകും …. പല ഘട്ടങ്ങളിൽ നിന്ന് ആ ഘട്ടത്തിൽ … im a buddy buddy best luck @udeaychopra

– സൽമാൻ ഖാൻ (@ സാൽമങ്ക് 99113217) മാർച്ച് 23, 2019

സഹോദരൻ സ്റ്റേ സ്ട്രാങ്ങ്, ടോമറോവ് മറ്റൊരു ദിവസമാണ്, മറ്റൊരു ദിവസം. വിഷാദം ശാശ്വതമല്ല.
നിങ്ങൾ ആകുന്നു.

– കുങ്കുമം സർജ് (@Ved_Rajy) മാർച്ച് 22, 2019

സ്വയം നിർദ്ദിഷ്ട തമാശകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഉദയ് ചോപ്ര പലപ്പോഴും തന്റെ ട്വീറ്റുകളെ ആശ്രയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വർഷം, വിഷാദവും ഉത്കണ്ഠയും അദ്ദേഹം എഴുതി: “സഹായം ലഭ്യമാണ്.”

വിഷാദം, ഉത്കണ്ഠ, സാമൂഹ്യ പിൻവലിക്കൽ, പെരുമാറ്റ മാറ്റങ്ങൾ, ഭക്ഷണം, മദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് തുടങ്ങിയവയിൽ ഇവയെല്ലാം മനംമയക്കുന്നതാണ്. അവർ ഒരു ദീർഘകാലത്തേക്ക് തുടർന്നാൽ ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടാകും. ഏറ്റവും പ്രധാനമായി അത് അവരെ വിധിക്കുന്നില്ല, പകരം ശ്രമിച്ചു മനസ്സിലാക്കുക.

– ഉദയ് ചോപ്ര (@ തൂയുചോ) ജൂൺ 9, 2018

കഴിഞ്ഞവർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ ആഗസ്തിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ‘നർഗീസ് ഫക്രി’യുടെ റിപ്പോർട്ടിനെക്കുറിച്ച് മുൻകൈയെടുത്ത ഉദയ് ചോപ്ര പറയുന്നു:

ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്കുമുമ്പേ ഞാൻ സ്നേഹിച്ച അതേ തീവ്രതയോടെ എനിക്ക് സ്നേഹിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഈ പെൺകുട്ടിയും ഞാനും സ്നേഹിച്ചു ജീവിക്കുന്നതായി തോന്നി. അത് ഇപ്പോൾ നഷ്ടമായി. ഞാൻ ആ വികാരം വീണ്ടും ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഒരുപക്ഷേ എനിക്കു വേണ്ടത്.

– ഉദയ് ചോപ്ര (@ നീതിോച) ഓഗസ്റ്റ് 12, 2018

2013 ൽ അമീർ ഖാന്റെ ‘ ധൂം ‘ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അവസാനമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഉദയ് ചോപ്ര അടുത്ത വർഷത്തെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു- “അത് എൻറെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുന്നില്ല, മാത്രമല്ല അഭിനയിക്കാൻ എനിക്ക് സമയമില്ല.” 2017 ലെ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ഉദയ് ചോപ്രയുടെ ചിത്രങ്ങൾ ധൂം 3 യിൽ നിന്നും ഏതാനം കിലോഗ്രാമിന് കിട്ടിയതായി വെളിപ്പെടുത്തി.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.