കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിന് അഞ്ച് ഇന്ത്യൻ താരങ്ങൾ

കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിന് അഞ്ച് ഇന്ത്യൻ താരങ്ങൾ

Sports
അറിയിപ്പുകൾ എങ്ങനെ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാം

ബ്രൌസർ പുഷ് അറിയിപ്പുകൾ പ്രാപ്തമാക്കുക

1

നിങ്ങളുടെ ബ്രൗസറിലെ വെബ്സൈറ്റ് വിലാസം അടുത്തായുള്ള ലോക്ക് ഐക്കണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ബ്രൗസറിലെ വെബ്സൈറ്റ് വിലാസം അടുത്തായുള്ള ലോക്ക് ഐക്കണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. ടൂൾബാറിലെ Safari ഐക്കണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുന്നതിലൂടെ മുൻഗണനകൾ തുറക്കുക.

|

2

സൈറ്റിനായി അറിയിപ്പ് പെർമിഷൻ സെലക്ഷൻ ഒരു ഡ്രോപ്ഡൗണിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും, സൈറ്റിന്റെ സൈറ്റുകളിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക ഡ്രോപ്ഡൗണിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന വെബ്സൈറ്റിനായുള്ള നോട്ടിഫിക്കേഷൻ പെർമിഷൻ സെലക്ഷൻ, സൈറ്റിന്റെ ഓപ്പൺ ‘അറിയിപ്പുകൾ’ ടാബിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക , നിലവിലുള്ള എല്ലാ അറിയിപ്പുകളും നിങ്ങൾ കാണും.

|

3

അറിയിപ്പുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ ‘അറിയിപ്പുകൾ’ അനുമതിയിൽ നിന്ന് അനുവദിക്കുക എന്നത് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. അറിയിപ്പുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ ‘അറിയിപ്പുകൾ’ അനുമതിയിൽ നിന്ന് അനുവദിക്കുക എന്നത് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. അറിയിപ്പുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ അനുവദിക്കുക.