വില്യംസൺ കെകെആർ ക്ലാഷ്; ഭുവനേശ്വറിനെ നയിക്കാൻ വേണ്ടി, SRH കോച്ച് ടോം മൂഡി – ക്രിക്ട്രാക്കർ പറയുന്നു

വില്യംസൺ കെകെആർ ക്ലാഷ്; ഭുവനേശ്വറിനെ നയിക്കാൻ വേണ്ടി, SRH കോച്ച് ടോം മൂഡി – ക്രിക്ട്രാക്കർ പറയുന്നു

Sports

ഐപിഎൽ 2019 ലെ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ ഈഡൻ ഗാർഡനിൽ ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ പ്രകടനം പുറത്തെടുക്കാൻ സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ക്രിക്ട്രാക്കർ രചയിതാവ്

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു – മാർച്ച് 23, 2019 10:18 വൈകുന്നേരം | അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു – Mar 23, 2019 10:18 pm

2.1K കാഴ്ചകൾ

സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദ്
സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദ് (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: IANS)

കഴിഞ്ഞ വർഷം, സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദ് (എസ്ആർഎച്ച്) ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റനാവാൻ ഒരു വിഷയം ഉണ്ടായിരുന്നു. ഡേവിഡ് വാർനർ, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിലെ ഒരു പന്തെറിയൽ സ്തംഭനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഒരു വർഷം നീണ്ട നിരോധനം കൈമാറി. എന്നാൽ, ക്യാപ്റ്റൻ, ബാറ്റ് എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം വാർനറിനു വേണ്ടി കെയ്ൻ വില്യംസണെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ഫൈനലിൽ എത്തിയപ്പോൾ, വില്ല്യംസൻ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സ്കോർ നേടിയത് 700 റൺസ്.

ഈ വർഷം വീണ്ടും ഒരു പ്രശ്നമുണ്ട്. ഈ സീസണിൽ വീണ്ടും തിരിച്ചെത്തുന്ന വാർണറിലേക്ക് മടങ്ങിപ്പോകാൻ തീരുമാനിച്ചെങ്കിലും ഫ്രാഞ്ചൈസികൾ ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ പരുക്കേറ്റ ഒരു പരുക്കേറ്റ് പ്രശ്നമാണ്. അടുത്തിടെ ബംഗ്ലാദേശിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ വില്യംസണ് ഒരു ചെറിയ തോളില് പരിക്കേറ്റു. കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരെ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിനെതിരെ ഞായറാഴ്ച നടക്കുന്ന ഐപിഎൽ 2019 ലെ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിന്റെ പിൻബലത്തിൽ സൗരവ് ഗാംഗുലിയുടെ പ്രകടനമാണ്.

വില്യംസണെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ കഴിയാത്തതിനെക്കുറിച്ചാണ് ടോം മൂഡി പറഞ്ഞത്. എന്നാൽ, വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ ആയതിനാൽ ഭുവനേശ്വർ കുമാറിന്റെ അഭാവത്തിൽ ഭുവനേശ്വർ കുമാറിനെ നയിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. 2016 ലും 2017 ലും വിക്കറ്റ് കീപ്പറായി നിൽക്കുന്ന ബൌളർ ഈ വർഷത്തെ എസ്ആർഎച്ചിന്റെ മുഖ്യധാരകളിലൊന്നാണ്.

വില്യംസണെ ദീർഘകാലമായി മുറിവേൽപ്പിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് മൂഡി പറയുന്നു

“ഒരു കളിക്കാരൻ കളിക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന കാര്യത്തിൽ തനിക്ക് ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനമില്ല, നാളെ കോൾ എടുക്കും,” മുൻ ഓസ്ട്രേലിയൻ ക്രിക്കറ്റ് കോച്ചും അന്താരാഷ്ട്ര കോച്ചുമാരുമായ മൂഡി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. “ഞങ്ങളുടെ അടുത്ത ഹോം ഗെയിം ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പാണ് ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ചത്. അവൻ ലഭ്യമായില്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും കാണുന്നില്ല. ഭുവി ( ഭുവനേശ്വർ കുമാർ ) ഞങ്ങളുടെ വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ തന്നെയായിരിക്കും.

ആഗോളതലത്തിൽ ആ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലും, കഴിഞ്ഞ വർഷം ഞങ്ങളോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അന്താരാഷ്ട്ര ക്യാപ്റ്റനെന്ന നിലയിൽ കെയ്ൻ നിലകൊണ്ടാണ്, തുടർച്ചയായി തുടരുമെന്ന് അദ്ദേഹം കരുതി, “മൂഡി പറഞ്ഞു.

ഓസ്ട്രേലിയൻ ഓപ്പണിംഗ് ടീമിൽ കളിക്കാൻ ഒരു പങ്കു വഹിക്കണമെന്നും ഗെയിമിലെ പരിശീലനത്തിലോ തന്ത്രപ്രധാനോപാധികളിലോ പ്രവർത്തിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്നും മുഡി പറഞ്ഞു. വാർനറുടെ വികാരത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

ഐപിഎൽ 2019 ലെ ഐപിഎൽ ടീം:

പുതിയ നേടുക ക്രിക്കറ്റ് വാർത്ത നിന്നും അപ്ഡേറ്റുകളും ഇന്ത്യൻ ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റ് ,   മാച്ച് പ്രവചനങ്ങൾ , ഫാൻറസി ക്രിക്കറ്റ് നുറുങ്ങുകൾ , കൂടുതൽ കൂടുതൽ CricTracker.com .