മസിൽ റസ്സൽ SRH വെല്ലുവിളി കൊല്ലുന്നു – Cricbuzz

മസിൽ റസ്സൽ SRH വെല്ലുവിളി കൊല്ലുന്നു – Cricbuzz

Sports
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107278/muscle-russell-slays-the-srh- "itemprop =" mainEntityOfPage "> ഐപിഎൽ 2019

<വിഭാഗം>

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം itemprop =" image "itemscope =" "itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

13 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് ഫീൽഡ് രണ്ട് ടീമുകളെ നിർബന്ധിതമായി നിർത്തി. അവിടെ വളരെ ആനിമേറ്റഡ് വാർണർ, കെ ആർ ആർ ഭാഗത്ത് , സൈമണ്ട് കാറ്റിച്ച് തോൽവി ഏറ്റുവാങ്ങിയ ആന്ദ്രേ റസ്സൽ (പുറത്താകാതെ നേടിയ) ബാറ്റ്സ്മാൻമാരിൽ ഒരാളായ ഡാനിയൽ ആൻഡേഴ്സൺ, ടീമിന്റെ ബാറ്റിംഗ് കോച്ചിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുവന്നതായി ശ്രദ്ധിച്ചു. റഷീദ് ഖാനിൽ ഷാരൂഖ് ഖാൻ 16 ാം ഓവറിൽ ഫ്ലഡ്ലൈറ്റ് ഫൈൻഡിൽ പരാജയപ്പെടുകയും ചെയ്തു. പകുതി വരെയായി അദ്ദേഹം ഒരു കിണർ അയച്ചു. നിതീഷ് റാണ പാക്കിംഗ് ഉടൻ പ്രവർത്തനം പുനരാരംഭിച്ചു. ഭുവനേശ്വർ കുമാറിന്റെ തകർപ്പൻ പ്രകടനമാണ് ഭുവനേശ്വർ കുമാർക്ക് നഷ്ടമായത്. ആറാം ഓവറിന്റെ നാലാം പന്തിൽ ഭുവനേശ്വർ കുമാർ 17 റൺസെടുത്തു. ഐ പി എല്ലിലെ 11 മുൻ എഡിഷനുകളിൽ ചരിത്രപരമായി മുമ്പ് ഇതുവരെ പുറത്തായിട്ടില്ല. മധ്യനിരയിൽ രണ്ട് പുതിയ ബാറ്റ്സ്മാന്മാരുമുണ്ടായിരുന്നു. സിദ്ധാർത്ഥ് കൌൾ, ഭുവനേശ്വർ എന്നിവരുടെ ഓരോ ഓവറിലുമാണ് ഈ കൂട്ടുകെട്ട് പിറന്നത്. ആദ്യ മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങളിൽ. എന്നാൽ, ഈ രണ്ടു ബാറ്റ്സ്മാൻമാരിൽ ഒരാൾ റസ്സലും, ഈഡൻ ഗാർഡൻസും സ്വർഗത്തിൽ നോക്കിയിരുന്നില്ല. എന്നാൽ, ഇപ്പോൾ പുറത്താക്കപ്പെട്ട വാതിലുകളിൽ അല്ല. ഇപ്പോഴും കളിക്കാനായി ഷാരൂഖിന്റെ കളിക്കാരനായിരുന്നു, പക്ഷെ റസ്സൽ രസത്തിന് ഗണിതശാസ്ത്ര യുക്തിയെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്തുന്നതാണ്. ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം, കെ.കെ.ആറിന്റെ സീനിയർ ഫിനിഷറിൻറെ വേഷത്തിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചു.