റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350 & 500 ട്രയൽ പതിപ്പ്: വിലവർദ്ധന – NDTVAuto.com

റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350 & 500 ട്രയൽ പതിപ്പ്: വിലവർദ്ധന – NDTVAuto.com

Business

നാളെയുടെ എല്ലാ സജ്ജീകരണങ്ങളും നാളെ ആരംഭിക്കും. പുതിയ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350, ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 500 സ്ക്രംലെർ സ്റ്റൈൽ മോട്ടോർസൈക്കിൾ എന്നിവയ്ക്കാണ് വില നിശ്ചയിക്കുന്നത്.

റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇന്ന് പുതിയ പ്രത്യേക സൈക്കിളുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പുതിയ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 350, ബുലറ്റ് ട്രയൽസ് 500 എന്നിവയാണ് സ്കാംബ്ലർ ശൈലി ബൈക്കുകൾ. ക്ലാസിക് 350, 500 പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഓഫ് റോഡ് പതിപ്പായിരിക്കും ഇത്. കഴിഞ്ഞ കുറെയധികം ചാര ഇമേജുകൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ഔദ്യോഗിക ടീസർ വീഡിയോയിൽ ഞങ്ങൾ വരാനിരിക്കുന്ന ബൈക്കുകൾക്ക് ഒരു കാഴ്ച്ച ലഭിക്കും. റോയൽ എൻഫീൽഡ് പുതിയ ഓഫറിംഗിനുള്ളിൽ നന്നായി സൂക്ഷിച്ചുവരുന്നു. വില ഉൾപ്പെടെയുള്ള ലോഞ്ചുകളുടെ സമയത്ത് പൂർണ്ണ വിശദാംശങ്ങൾ ലഭ്യമാകും. എന്നിരുന്നാലും, നിർമ്മാതാവിന് സാധാരണ വിലക്കയറ്റത്തിൽ തങ്ങളുടെ ഉത്പന്നങ്ങൾ എങ്ങനെ നൽകുമെന്നതാണ് നൽകുന്നത്, റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350, ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 500 മോട്ടോർസൈക്കിൾ എന്നിവയിൽ ഞങ്ങളുടെ വില പ്രതീക്ഷ.

എതിരെ വായിക്കുക: റോയൽ എൻഫീൽഡ് സജ്ജമാക്കുക-അപ്പ് തായ്ലൻഡ് ലെ ച്ക്ദ് നിയമസഭാ പ്ലാന്റ്

Royal Enfield

ക്ലാസിക് പ്ലാറ്റ്ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 350, ബുലറ്റ് ട്രയൽസ് 500 എന്നിവ അടിസ്ഥാന പതിപ്പുകളിലേക്ക് അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യും, അതിൽ ഡിസ്റസ്റ്റ് വർണ്ണ ഫ്രെയിം, 3D റോയൽ എൻഫീൽഡ് ലോഗോ, ക്രോം ഫിനിക്സ് ടെലിസ്കോപിക് ഫ്രണ്ട് ഫോൾസ്, ഹെഡ്ലാംപാപ്പ് നക്സെൽ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. സ്റ്റോക്ക് എക്സ്ഹോസ്റ്റ് ഒരു അപ്-സ്വീപ്റ്റ് യൂണിറ്റിന് ട്രേഡ് ചെയ്തു, 19 ഇഞ്ച് ഫ്രണ്ട്, 18 ഇഞ്ച് ചക്രങ്ങളുള്ള ചക്രങ്ങൾ ഇരട്ട-ടയർ ടയറുകളിലാണ്. സ്ഥിരതയില്ലെങ്കിലും, സസ്പെൻഷൻ സെറ്റപ്പ് ദീർഘദൂര യാത്രക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്. ബ്രേക്കിങ് സിസ്റ്റം ഏറ്റവും കൂടുതൽ 280 മില്ലീമീറ്റർ ഫ്രണ്ട്, ഡ്യൂവൽ ചാനൽ എബിഎസ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഉപയോഗിച്ച് 240 എം.എം. റിയർ ഡിസ്ക് ബ്രേക്ക് തുടങ്ങിയവ നിലനിർത്താം. RE Bullet 350 and 500 Trials bikes ഒരു luggage rack for pillion seat എന്നതും വ്യാപാരം ചെയ്യും. കമ്പനിയുടെ സ്ഥിരതയിൽ Continental GT 535 ന്റെ പിൻവലിക്കലിൽ നിന്നും കടം വാങ്ങിയതാണ് കടം.

30d53jp8

ക്ലാസിക് 350, 500 പ്ലാറ്റ്ഫോം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് റോയൽ എഡിഷൻ ട്രയലുകൾ

സ്റ്റോക്ക് മോഡലുകളിലുണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 350 & 500 ട്രയൽസ് 10,000 ത്തിന്റെ പ്രീമിയം വിലയായി കണക്കാക്കപ്പെടും. നിലവിൽ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ക്ലാസിക്ക് 350 എബിഎസ് 1.53 ലക്ഷം രൂപയാണ്. ക്ലാസിക് 500 എബിഎസ് 2.11 ലക്ഷം രൂപയാണ് (എല്ലാ വിലയും എക്സ്ഷോറൂം ഡൽഹിയിൽ). സാധനങ്ങളുമായി കച്ചവടം, വസ്ത്രങ്ങൾ, സുരക്ഷാ ഗിയർ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ പുതിയ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളുടെ ആതിഥേയത്വം RE അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നു.

എതിരെ വായിക്കുക: റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയലുകൾ 350 & 500 മാഷേ

മെക്കാനിക്കൽ മാറ്റങ്ങളൊന്നും പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ലെങ്കിൽ, റോയൽ എൻഫീൽഡ് ബുള്ളറ്റ് ട്രയൽസ് 350 & 500 ട്രയൽസ് 346 സിസി, 499 സിസി സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ, എയർ-തണുത്ത എൻജിനുകൾ, 5 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സ് എന്നിവയുമായി ബന്ധിപ്പിക്കും. 19 ബിഎച്ച്പി, 28 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്ക് എന്നീ മോഡലുകളിലൊന്നാണ് ട്യൂൺ. 27 ബിഎച്ച്പി, 41 എൻഎം ചക്രവീര്യവും ഉണ്ടാകും. ബൈക്ക് ഓടിക്കുന്ന റോഡിലൂടെ കൂടുതൽ റോഡ് മുറിച്ചു കടക്കാൻ കമ്പനിയെ കമ്പനിയാക്കാനും സാധ്യതയുണ്ട്. പുതിയ ട്രയൽ ബൈക്കിനെക്കുറിച്ചുള്ള പൂർണ്ണ വിവരങ്ങൾ നാളെ ലഭ്യമാകും. ഈ ഇടം സൂക്ഷിക്കുന്ന കാര്യം ഉറപ്പാക്കുക.

0 അഭിപ്രായങ്ങൾ

ഏറ്റവും പുതിയ ഓട്ടോമാറ്റിക് വാർത്തകൾക്കും അവലോകനങ്ങൾക്കും , Twitter , Facebook- ൽ CarAndBike പിന്തുടരുക, ഞങ്ങളുടെ YouTube ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബുചെയ്യുക.