സണ്ണി ലിയോണിന് ബോളിവുഡ് താരം വെള്ളിയാഴ്ച – ന്യൂസ്

സണ്ണി ലിയോണിന് ബോളിവുഡ് താരം വെള്ളിയാഴ്ച – ന്യൂസ്

Entertainment

സണ്ണി ലിയോൺ എന്ന വമ്പൻ നൃത്തവും സണ്ണി ലിയോൺ ഇന്റർനെറ്റും തകർത്തു. വൺ നൈറ്റ് സ്റ്റാൻഡ് നടി അവളുടെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ പങ്കുവെച്ചു. മുൻ ബിഗ് ബോസ് മത്സരാർത്ഥിയുമായി പങ്കുവെച്ച ഏറ്റവും പുതിയ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയ്ക്ക് കൊടുങ്കാറ്റ് തകരുകയും ഇന്റർനെറ്റിനെ തീയിടുകയും ചെയ്തു! വീഡിയോയിൽ സണ്ണി ലിയോൺ ഒറൊറോ ബിസ്ക്കറ്റിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത് കാണാം.

സണ്ണി ലിയോൺ വീഡിയോയിൽ, സെയിന്റ് വെളുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ വേഷമിട്ടു, കണ്ണുകൾക്ക് ഒരിയോ ബിസ്ക്കറ്റ് നൽകിക്കൊണ്ട് വിവിധ തരത്തിലുള്ള ആംഗ്യങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. 2012 ൽ മഹേഷ് ഭട്ടിന്റെ വിഖ്യാത താരമായ ജിസം 2 ൽ ബോളിവുഡിൽ പ്രവേശിച്ച മുൻ താരമാണ് സണ്ണി ലിയോൺ. സണ്ണി ലിയോണിന്റെ ബോളിവുഡ് റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ ബിഗ് ബോസ് പങ്കെടുത്തിരുന്നു.

സൽമാൻ ഖാൻ ഹോളിവുഡിലെ ബിഗ് ബോസ് താരമായ സണ്ണി ലിയോൺ ഒരു ജനപ്രിയ ചിത്രമായി മാറി. ദാനിയേൽ വെബർ വിവാഹിതനാകുന്നു. മൂന്ന് കുട്ടികളോടൊപ്പമാണ് നിഷ കൌർ വീബർ, ആശേർ സിംഗ് വീബർ, നോഹ സിംഗ് വെബർ.

സണ്ണി ലിയോൺ ഇപ്പോൾ ബോളിവുഡിൽ വളരെ പ്രചാരമുണ്ട്. ജിസം 2, രാഗിണി എംഎംഎസ് 2, ജാക്ക്പോട്ട്, ഏക് പഹീൽ ലീല, കുച്ച് കുച്ച് ലോച്ചാ ഹായ്, ബിയമാൻ ലൗവ്, വൺ നൈറ്റ് സ്റ്റാൻഡ്, മാസ്റ്റിസഡേഡ്, ടെറ ഇൻറ്റെസാർ തുടങ്ങിയ നിരവധി ബോളിവുഡുകളിൽ അഭിനയിച്ചു. . വീരമാദേവി, മധുര രാജ, രംഗന എന്നിവയാണ് സണ്ണി ലിയോൺ ഉടൻ തമിഴ്, മലയാളം സിനിമാ രംഗങ്ങളിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്.

ലൈല മെയിൻ ലൈല, തു സരോരാത് നഹി തു സരോരി ഹായ്, ചോളി ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ, ട്രൈപ് ട്രൈപി, കുത്ത് കത് ജയച്ചാ ഹണിമൂൺ ല, ഷേക്ക് ദാ ബൂട്ടിയ, പിങ്ക് ലിപ്സ്, ബേബി ഡോൾ മെയിൻ സോൺ ഡി, പാനി വാല ഡാൻസ്, മറ്റു പലയിടങ്ങളിലും. ഫോട്ടോ പങ്കിടൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 20 ദശലക്ഷത്തിലധികം പേർ പിന്തുടരുന്ന ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയയും ഇതുതന്നെയാണ്.

സണ്ണി ലിയോണിന്റെ അഞ്ജലി വീഡിയോകളും അതിശയകരമായ ഫോട്ടോകളും ഇന്റർനെറ്റിന് തീപിടിച്ചുകൊണ്ട് സൂക്ഷിക്കുന്നു! എം ടി വി സ്പ്ലിറ്റ് വില്ല പോലുള്ള ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോകളും സണ്ണി ലിയോൺ ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്.