എയർപോർട്ട് ഡയസ്: സൽമാൻ ഖാൻ മുംബൈയിൽ തിരിച്ചെത്തിയപ്പോൾ തണുത്തതും യാദൃശ്ചികവുമാണ്

എയർപോർട്ട് ഡയസ്: സൽമാൻ ഖാൻ മുംബൈയിൽ തിരിച്ചെത്തിയപ്പോൾ തണുത്തതും യാദൃശ്ചികവുമാണ്

Entertainment

സൽമാൻ ഖാൻ നഗരത്തിലാണെന്നും വിമാനത്തിൽ വച്ച് നടൻ അപ്രത്യക്ഷനായി. ഇവിടെ വൈകുന്നേരം തന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക.

കത്രീന കൈഫ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലറിന്റെ റിലീസ് തീയേറ്ററുകളിലെത്താനുള്ള വാർത്തകൾ സൽമാൻ ഖാൻ തന്നെയാണ് . അലി അബ്ബാസ് സഫർ ഭാഗ്യവാൻ അറിയിച്ചു പോലെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലേക്ക് പിടിച്ചു എഴുതി, “അതെ @ഭരത്_ഥെഫില്മ് ട്രെയിലർ ലോക്ക്, പോസ്റ്റിൽ അവസാന ഘട്ടങ്ങൾ കടന്നു ആകുന്നു ഉത്പാദനം, ഏപ്രിൽ 3-ആഴ്ചയിൽ പുറത്തു വരും. ഇതൊരു പ്രത്യേക സിനിമയാണ്, നർമ്മം, ഉത്കണ്ഠയും ഉത്സാഹവും. ദൈവം നമ്മെ മറന്നു.

നന്നായി, അത് മതിയായില്ലെങ്കിൽ, ട്രെയിലർ യഥാർഥത്തിൽ അവ്ഴ്ഴ്സറുകൾക്കൊപ്പം സ്ക്രീനുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും എങ്ങനെ അപ്ഡേറ്റ് ഒരു അധിക ഭാഗമായി വന്നു: എൻഡ് ഗെയിം. രണ്ടടി ന്റെ ട്വീറ്റ് വായിക്കണം, “ഇവിടെ സൽമാൻ ഖാൻ നായകനായ #ഭരത് ചില #ക്സച്ലുസിവ് വിവരം തുടർന്ന് .. * 24 ഏപ്രിൽ 2019 * #ഭരത്ത്രൈലെര് ന് ലോക്ക് 26 ഏപ്രിൽ 2019 * റിലീസ് തീയതി #അവെന്ഗെര്സെംദ്ഗമെ ഉപയോഗിച്ച് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് ചെയ്യും #ഭരത്ത്രൈലെര് നിലവിൽ വരും: 5 ജൂൺ 2019. # Eid2019. വൈകുന്നേരം വൈകുന്നേരം വിമാനത്താവളത്തിലെത്തിയ നടൻ അസുഖം മൂർദ്ധന്യവും കാസനോവൽ കാഴ്ചക്കാരനും ആയിരുന്നു.

ഇവിടെ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക:

(വായിച്ച: സൽമാൻ ഖാൻ നായകനായ ഭാരത് ട്രെയിലറിനായി തിരുക്കുടുംബം വലിയ സ്ക്രീനിൽ ഔട്ട് ആകും: എംദ്ഗമെ & ഞങ്ങൾ പമ്പ് ചെയ്യുന്നു)

സൽമാന്റെയും കത്രീന രസതന്ത്രത്തിന്റെയും മറ്റൊരു ആരാധകനായിരിക്കും ഭാരത് ബർഡിനെക്കൂടാതെ, ടൈഗർ ഫ്രാഞ്ചൈസിൻറെ മൂന്നാമത്തെ ഭാഗത്തിന് ഇരുവരും ഉടൻ സഹകരിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ്. കൂടാതെ ഒരു അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ധാരാളം വരും പോലെ കാണപ്പെടുന്നു.

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/