ഇതാണ്: സുശാന്ത് സിംഗ് രജപുത്, സാറ അലി ഖാൻ എന്നിവ തമ്മിൽ ഒരു വലിയ പോരാട്ടമുണ്ടായിരുന്നു, അവർ പരസ്പരം സംസാരിക്കുന്നില്ല – സ്പോട്ട്ബോയ്

ഇതാണ്: സുശാന്ത് സിംഗ് രജപുത്, സാറ അലി ഖാൻ എന്നിവ തമ്മിൽ ഒരു വലിയ പോരാട്ടമുണ്ടായിരുന്നു, അവർ പരസ്പരം സംസാരിക്കുന്നില്ല – സ്പോട്ട്ബോയ്

Entertainment

സുശാന്ത് സിങ് രജപുത്തും സാറ അലിഖാനും തമ്മിലുള്ള ചർച്ചകൾ അവസാനിച്ചു. ദമ്പതികൾ വൃത്തികെട്ട വാദം ഉന്നയിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.

ഇതെല്ലാം ആരംഭിച്ചത് സുശാന്ത് സാറയെ Instagram- ൽ അനുഗമിക്കാതെ തന്റെ പേജിൽ നിന്നുള്ള പോസ്റ്റുകൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നു

. ഇപ്പോൾ, അവൻ വീണ്ടും കുറിപ്പുകളും Instagram ൽ ചേർത്തു. എന്നാൽ സാറയുടെ ഭാഗത്ത് സുശാന്ത് ഇപ്പോഴും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

സാരും സുശാന്തും പരസ്പരം അഗാധരായിരുന്നു, അത് അവസാനമായിരിക്കില്ല എന്ന് ഒരുപക്ഷേ നല്ലത്, പോരാട്ടങ്ങൾക്ക് മുൻകാലങ്ങളിൽ ചെറിയ അഭിപ്രായ വ്യത്യാസങ്ങൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ, തങ്ങൾ കുറഞ്ഞ വേലിയെ തോൽപ്പിക്കുമെന്ന്, അവരുടെ വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉച്ചത്തിൽ ഏറ്റെടുത്തു, അവർ ഒടുവിൽ പരസ്പരം സംഭാഷണം നിർത്തിയപ്പോൾ ഒടുവിൽ ഒരു വിഷമകരമായ പാസിലേക്ക് വന്നു.അവർക്കറിയാം, അവർ ചുംബിക്കുകയും ഉടുക്കുകയും ചെയ്യും – പക്ഷെ ഇപ്പോൾ, അത് വളരെ മോശമാണ്, ആദ്യ ഘട്ടത്തിലേക്ക് കടക്കുകയും തകർന്ന പാലം മാറ്റുകയും ചെയ്യുന്നു. ”

അപ്പോൾ എന്താണ് ഘർഷണം? അവരുടെ ആവർത്തിച്ചുള്ള അഭിപ്രായ വ്യത്യാസങ്ങളുടെ യഥാർത്ഥ കാരണം സാറയുടെ അനിയന്ത്രിതമായ ഒഴുക്ക് ആയിരുന്നു എന്ന് ഞങ്ങൾ കേൾക്കുന്നു. സുശാന്തിനെ കുറിച്ച ടാബുകൾ നിലനിർത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നു, അത് അവരുടെ ബന്ധത്തിൽ വിള്ളലുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു.

വീണ്ടും വായിക്കണം : സ്റ്റാഫ് അല്ലെങ്കിൽ ബർമർ: മീരാ രജപുത്ര, ശിൽപ്പ ഷെട്ടി, മുനി റോയ്, ഹുമ ഖുറേഷി അല്ലെങ്കിൽ ചിത്രാംഗദ സിംഗ്? സാരും സുശാന്തിൻറെ പ്രണയകഥയും കേദാർനാഥിൽ നിർമ്മിച്ചതാണ്. അന്നുമുതൽ പ്രണയകഥകൾ മാധ്യമങ്ങളുമായി ഒളിച്ചോടാൻ ശ്രമിച്ചു. എന്നാൽ, SpotboyE.com ന്റെ പ്രണയാതുരനായ കണ്ണുകൾക്ക് റൊമാൻസ് ബ്രൂവിംഗ് നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ല, മാത്രമല്ല അവ പരസ്പരം അവരുമായുള്ള അടുപ്പത്തെക്കുറിച്ച് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു . എല്ലാം പറഞ്ഞിട്ട് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞു, ഈ സ്നേഹത്തിന്റെ കഥ സമയം പരീക്ഷിക്കാൻ കഴിയാത്തതുപോലെ തോന്നുന്നു.

Sara Ali Khan Sushant Singh Rajput

സാറയ്ക്കുമുമ്പു്,

സുശാന്ത് ക്ന്തി സനോണുമായി ബന്ധത്തിലായിരുന്നു

. സുശാന്ത്, ക്രിതി എന്നിവരെല്ലാം ഒരു വൃത്തികെട്ട ബ്രേക്ക് അപ് ആയിരുന്നുവെങ്കിലും ഇരുവരും അവരുടെ അന്തസ്സും കാത്തുസൂക്ഷിച്ചു.

ഇപ്പോൾ, ഏറ്റവും രസകരമായ വശം. സുശാന്ത് ക്ന്തിതിയുമായി ഇടപെടുമ്പോൾ, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നുള്ള എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും അവൻ ഇല്ലാതാക്കിയിട്ടുണ്ട്, ഇത്തരത്തിലുള്ള പാറ്റേൺ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുന്നു. അയാളുടെ അക്കൗണ്ടിൽ കുറച്ചു ചിത്രങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ സാറയല്ലെങ്കിലും, സാറയുമായുള്ള ബന്ധം അതിന്റെ ആദ്യകാല ഘട്ടത്തിൽ മാത്രമാണ്.

ചിത്രത്തിന്റെ ഉറവിടം: – Instagram / saralikhan95 / sushantinghrajput_diehardians

ജീവിതത്തിലെ മികച്ച കാര്യങ്ങൾ സൌജന്യമാണെന്ന് അവർ പറയുന്നു. 9XM, 9X ജാൽവ, 9X ജാക്ക, 9X ടാഷൻ, 9XO എന്നിവ സൌജന്യമായി ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങളുടെ കേബിൾ, DTH അല്ലെങ്കിൽ HITS ഓപ്പറേറ്ററിൽ നിന്ന് ഈ ചാനലുകൾക്കുള്ള ഒരു അഭ്യർത്ഥന നടത്തുക.