ഹ്യൂണ്ടായ് ക്യുക്സി കോംപാക്ട് എസ്.യു.വി വെൻയു – ടീം – ബിഎച്ച്പി

ഹ്യൂണ്ടായ് ക്യുക്സി കോംപാക്ട് എസ്.യു.വി വെൻയു – ടീം – ബിഎച്ച്പി

Business

ഹ്യൂണ്ടായിയുടെ പുതിയ കോംപാക്ട് എസ്.യു.വി (ഐഡൻറിറ്റി: QXi) ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലെ വേദി എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്. 2019 ഏപ്രിൽ 17 ന് എസ്.യു.വി പുറത്തിറക്കുമെന്ന് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ഹ്യൂണ്ടായ് പുതിയ വേദി അവതരിപ്പിച്ച ആദ്യ ടീസർ വീഡിയോ പ്രകാശനം ചെയ്തു. 2016 ഓട്ടോ എക്സ്പോയിൽ അവതരിപ്പിച്ച കാൾലിയോ ആശയം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സ്റ്റൈലിംഗ് ആശയം കാർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. ഇരുവശത്തും എൽഇഡി പകൽ സമയ റണ്ണിംഗ് ലൈറ്റുകളും ഒരു ക്രോം ഗ്രില്ലും ഉണ്ടാകും. പ്രധാന ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ മുൻ ബമ്പറിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു.

ക്രെറ്റയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ കാർ നീളം (ഉപ-4 മീറ്റർ) ചെറുതായിരിക്കുമെങ്കിലും, സമാന സൈഡ് പ്രൊഫൈൽ ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ടോർ സിഗ്നലുകളിൽ കാർക്ക് മേൽക്കൂര റെയ്ലുകളും ORVM കളും ലഭിക്കും എന്ന് സ്പൈവ ഇമേജുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ഹ്യുണ്ടായ് വേദിക്ക് 1.4 ലിറ്റർ പെട്രോൾ, ഡീസൽ എൻജിനുകൾ 6 സ്പീഡ് മാനുവൽ അല്ലെങ്കിൽ 7 സ്പീഡ് ഡ്യുവൽ ക്ലച്ച് ട്രാൻസ്മിഷനുകളാണുള്ളത്. ഹ്യൂണ്ടായ്ക്ക് 1.0 ലിറ്റർ, ടർബോചാർജ്ജ് ചെയ്ത പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ ഓപ്ഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാം.

മാരുതി വിതര ബ്രസസ, മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300, ടാറ്റ നെക്സൺ, ഫോർഡ് ഇക്കോസ്പോർട്ട് എന്നിവയുമായി ഹ്യുണ്ടായി വേദി നിർമിക്കും.

ഉറവിടം: ഓട്ടോകാർ ഇന്ത്യ