ടൈം ഓഫ് ഇന്ത്യ – പെട്ടെന്നുള്ള ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ എളുപ്പമുള്ള ശൈലിയാണ് ശില്പ ഷെട്ടിക്ക്

ടൈം ഓഫ് ഇന്ത്യ – പെട്ടെന്നുള്ള ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ എളുപ്പമുള്ള ശൈലിയാണ് ശില്പ ഷെട്ടിക്ക്

Entertainment

നന്നായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ഒരു താരാടകം ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഏറ്റവും മികച്ച സമയത്തേയ്ക്ക് മികച്ച രൂപത്തിൽ നിലകൊള്ളാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ ശിൽപ്പ ഷെട്ടി ആയിരിക്കണം. ആരോഗ്യത്തിന് യോഗയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ അവൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്ന പോലെ, അവൾ രുചികരമായ പാചകങ്ങളെ പരീക്ഷിക്കാൻ ജനങ്ങളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു! നിങ്ങൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ, സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ പ്രസിദ്ധമായ ഞായറാഴ്ച ബിൻ പരമ്പര നോക്കൂ.

ഉത്സവബുദ്ധികൾ ആകുമോ, അതോ കൊതിക്കാനില്ലയോ എന്ന്, ശിൽപ്പ ഷെട്ടിക്ക് എത്രമാത്രം ഭാരം കുറവ് വരുമെന്ന് അറിയാം. നിങ്ങൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ വളരെ അച്ചടക്കവും വളരെ കർശനമായ ഭക്ഷണവും വ്യായാമവും പിന്തുടരേണ്ടതുണ്ട്. ഇവയെല്ലാം തുല്യ പ്രാധാന്യമുള്ളവയാണെങ്കിലും, നിങ്ങളുടെ വഴിക്കുണ്ടാക്കുന്ന തിമിംഗലങ്ങളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് പറയാനാകില്ലെന്ന് അർത്ഥമില്ല. അതെ, നിങ്ങളുടെ അരയിൽ ഒരു വ്യത്യാസം കൂടാതെ കുറ്റബോധമില്ലാത്ത എന്തെങ്കിലും കഴിക്കാൻ ഒരു വഴി ഉണ്ട്.

ആരോഗ്യകരമായ വിഭവങ്ങൾ പാചകം ചെയ്ത് ആരാധകരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന ശിൽപ്പാ ഷെട്ടിയാണ് അടുത്തിടെയുണ്ടായ ലളിതമായ രീതി. എന്താണെന്നറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ?

43 കാരനായ യോഗിയും നടി തെന്നിന്ത്യൻ നൃത്ത പരിപാടിയുടെ ഗുണഫലങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചു. അതെ! യഥാർത്ഥത്തിൽ കൊഴുപ്പിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഉയർന്ന തോതിലുള്ള തേങ്ങ, തീർച്ചയായും നിങ്ങളുടെ ഭാരം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കും.

ഈ ലഘുഭക്ഷണത്തിന്റെ പ്രയോജനങ്ങൾ സംസാരിച്ച ശിൽപ്പ ഇങ്ങനെ എഴുതി:

“ഈ വിഭവം നിങ്ങളുടെ മധുരപലതയെ തൃപ്തിപ്പെടുത്തുക മാത്രമല്ല, ഒരു ഊർജ്ജ ഊർജ്ജ കൂതറ പോലെ പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യും.ഒരു കോക്കനട്ട് പീനട്ട് ബാറസ് എന്നു വിളിക്കുന്നു. പ്രോട്ടീൻ ഉയർന്നത്, വായ്മൊഴിക്കുന്ന മധുരമുള്ള വിഭവം നിങ്ങളുടെ ഉത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഏറ്റവും മികച്ച ദിവസമാണ്. ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കും. ”

തേങ്ങാ പനിറ്റ് ആരോഗ്യകരമായ ഒരു തെരഞ്ഞെടുപ്പിനെ സഹായിക്കുന്നുണ്ടോ?

ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നവർക്ക് ഒരു നല്ല ഭക്ഷണ സംവിധാനമാണ് കോക്കനട്ട് പാന്റോട്ട് ബാറുകൾ. ദ്രുതവും എളുപ്പമുള്ളതുമായ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനുള്ള മികച്ച ഒരു ഉപാധിയായി പരിഗണിക്കപ്പെടുന്നതിനായ് കാരണം തേങ്ങ, പാൽ എന്നിവയുടെ ഉയർന്ന പോഷകാഹാര ഗുണങ്ങളാണ്.

ദഹനസംരക്ഷണത്തിലെ ഏതൊരു ഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്ന പ്രശ്നവും തടയാനും, നാരുകൾക്കും മലവിസർജ്ജനത്തിനും സഹായിക്കുന്നു. അസംസ്കൃതമായ രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവുകളും കൊളസ്ട്രോളുകളും നിയന്ത്രിതമായി നിയന്ത്രിക്കാം. ഇത് ഏറെ സഹായകമാം വിധം ഭംഗിയുള്ള ഹോർമോണും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. നല്ല ഭാരം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന പ്ലാനിലേക്കുള്ള താക്കോലാണ് ഇത്!

ഫോളേറ്റ്, മഗ്നീഷ്യം, ഇരുമ്പ്, റൈബോ ഫ്ലേവിൻ, വൈറ്റമിൻ ബി 6, വൈറ്റമിൻ ഇ മുതലായ പോഷകാഹാരങ്ങളുടെ മറ്റൊരു സ്രോതസ്സ് ഇവയാണ്. നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തെ ആരോഗ്യമുള്ളതും ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതുമായ മോണറേറ്ററേറ്റഡ് കൊഴുപ്പുകളിൽ അവ ഉയർന്നതാണ്. ആ കടുത്ത കലോറി വേഗത്തിൽ കത്തിക്കാൻ ശരീരത്തിനു കൂടുതൽ ഊർജ്ജമുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിൽ നല്ല പ്രോട്ടീൻ ഘടകങ്ങൾ അവലംബിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

ഈ ലഘുഭക്ഷണം ലഘുഭക്ഷണം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിനുള്ള മറ്റൊരു കാരണം ട്രൈഗ്ലിസറൈഡിന്റെ സാന്നിധ്യം കൊണ്ടാണ്, ഇത് എളുപ്പം ദഹിപ്പിക്കാവുന്ന മയോഗ്ലിസറൈഡുകൾ, ഫാറ്റി ആസിഡുകളായി മാറുന്ന ഒരു തരം ആഹാര പദാർത്ഥമാണ്. ശരീരത്തിലെ ഊർജ്ജം ഉപയോഗിച്ചതിന് കലോറി ഊർജ്ജം ഉപയോഗിക്കുന്നതിൽ അവ സഹായകമാണ്.

എങ്ങനെ തയ്യാറാണ്?

ഈ ലഘുഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്, ഏറെ പരിശ്രമം ആവശ്യമില്ല. ശുപാര്ശ ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത പഞ്ചസാരയില്ലാതെ ഇത് പ്രമേഹത്തിന് ആരോഗ്യകരമായ ഒരു ഓപ്ഷനാണ്.

നിങ്ങള്ക്ക് എന്താണ് ആവശ്യം:

-ജാഗിരി

– അതെ

-നാളികേരം

-പീനുകൾ

ഈ ബാറുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് നെയ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു പാൻ ചൂടാക്കി ശർക്കര ചേർക്കുക. നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തതിനു ശേഷം വേരുകൾ, തേങ്ങ ചേർക്കുക (ചെറിയ കഷണങ്ങളായി അരിഞ്ഞത്). മിശ്രിതം തണുത്തതായിരിക്കട്ടെ. ഒരിക്കൽ ചെയ്തു, ചെറിയ കഷണങ്ങളായി മുറിച്ച്.

ഒരു വിശപ്പിന്റെ വേദനയോ ഒരു വർക്കിന്റിനു പോകുന്നതിനു മുമ്പോ നിങ്ങൾക്ക് ഈ സ്നാക്ക് ഉണ്ടാകാം. ഇത് ഊർജ്ജിതമായി നിലനിർത്താൻ സഹായിക്കും.