ടോണിംഗ് പോയിന്റ്: സെനൺ റേസർ ആണ് നിസ്സഹായതയുടെ അംശം

ടോണിംഗ് പോയിന്റ്: സെനൺ റേസർ ആണ് നിസ്സഹായതയുടെ അംശം

Technology

നിൻടെൻഡോ eShop- ലും (ശാരീരികമായി ലഭ്യമാവുന്നവ) ഈ ആഴ്ച ലോഞ്ചിങ്ങ് റേസർ ആണ്. 3D ക്ലൗഡുകളിൽ നിന്നുള്ള ക്യൂറോൺ റേസർ ആണ് ഫ്യൂററിക് സൂപ്പർകേറ്ററുകൾ നഗര സ്ട്രീറ്റ് സർക്യൂട്ടുകൾ ചുറ്റുന്നത്. ഈ ആഴ്ചയിൽ ഞങ്ങൾ ലോഡ് ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങിയ ചില ട്രെയിലർ ട്രെയ്ലർ വാർത്തകൾ ഞങ്ങൾ പോസ്റ്റുചെയ്തു. സ്വിച്ച്, ഉന്നതനിലവാരമുള്ള റേസർമാരുടെ ഓവർബുണ്ടൻസുമായി കൃത്യമായി അനുഗ്രഹിച്ചിട്ടില്ല, അതിനാൽ ഈ പ്രതീക്ഷ പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന ഉദാഹരണത്തിന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷകൾ നേരുന്നു.

ഞങ്ങൾ ഉയർന്ന പ്രതീക്ഷവച്ചിരുന്നു പറയുന്നു വേണം. ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ ഒരു അവലോകന കോഡ് ലഭിച്ചിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ നിർദ്ദിഷ്ട വിധിയൊന്നും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നില്ലെങ്കിലും, താരതമ്യം ചെയ്ത വീഡിയോകൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ ഉടനീളം പൊങ്ങിക്കിടക്കുകയാണ്, അത് മൃദുലമായി പറഞ്ഞാൽ, സ്വിച്ച് പതിപ്പ് Xbox One, PS4 എന്നിവയിലേക്ക് അനുകൂലമായി താരതമ്യം ചെയ്യുന്നില്ല കളിയുടെ പതിപ്പുകൾ. അവിടെ പുതിയതായി ഒന്നുമുണ്ടാവില്ല, നിങ്ങൾ ചിന്തിച്ചേക്കാം, പക്ഷേ വീഡിയോകൾ പരസ്യപ്പെടുത്തുന്നതും സ്വിച്ച് അന്തിമ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ യാഥാർത്ഥ്യവും തമ്മിലുള്ള വലിയ വ്യത്യാസം ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് കാണാനാകുന്നതുപോലെ, ഫ്രെയിംറേറ്റുകളുടെ ഇടയിലുള്ള ഒരു വ്യതിയാനവും, 25fps നിലനിർത്താൻ സ്വിച്ച് പോരാട്ടത്തോടെ, 30 ഫിൽസ് കുറഞ്ഞത് പ്രതീക്ഷിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. റോഡിൻറെ ടെക്സ്ചർ വിശദാംശം, ശിൽപങ്ങളും ഷാഡോകളും പ്രതിഫലിപ്പിക്കുക, അവർ ഹാജരായാൽ, അവയെല്ലാം സ്വിച്ച് പതിപ്പിൽ കുറച്ചിരിക്കും, അവ N64 ദിവസത്തിനുശേഷം കാണാത്ത പോപ്പ്-ഓൺ ലെവൽ ഉയർത്തുന്നു.

പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ തമ്മിലുള്ള പൊരുത്തക്കേടുകൾ ഒന്നുമല്ല, എന്നാൽ ഈ പ്രത്യേക ഉദാഹരണം നിൻടെൻഡോയുടെ ഡിജിറ്റൽ സ്റ്റോർഫ്രണ്ടിലെ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കപ്പെടേണ്ട ഒരു വിഷയത്തെ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു – eShop ൽ ഇരിക്കുന്ന ട്രെയിലറും അനലോസിന്റെ സ്ക്രീൻഷോട്ടും 44.99 പൗണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന യഥാർത്ഥ ഉൽപ്പന്നത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നില്ല . അവർ തീർച്ചയായും Xbox, PS4 അല്ലെങ്കിൽ (മിക്കവാറും) ഗെയിം പി.സി. പണിയുന്നതിൽ നിന്ന് എടുത്തതാണ്.

ശരിയായി, ഗെയിമർമാർ കോപത്തെ പ്രതികരിച്ചു:

നിർഭാഗ്യവശാൽ, നിന്റേൻഡൊയുടെ കൈയിൽ പിടികൂടിയതിൽ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കൽ അസാധാരണമായ ഒരു സംഭവമല്ല. EShop- യിലേക്ക് ഒരു പെട്ടെന്നുള്ള യാത്ര വിവിധ ബഹുധാര പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളുടെ പേരുകൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു, അവ ഗെയിമുകളുടെ മറ്റ് പതിപ്പുകളിൽ നിന്ന് മീഡിയ ആസ്തികൾ ഉപയോഗിക്കാതെ പോകുന്നു. നിനെൻഡോൺ യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ Xenon racer ന് വേണ്ടിയുള്ള വിക്ഷേപണ ട്രെയ്നിങ് തുടക്കത്തിൽ തന്നെ ഒരു വലിയ പഴയ നിരാകരണമാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്, എന്നാൽ eShop ട്രെയിലർ (ഗെയിംസിന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റിൽ കണ്ടെത്തിയവ ) അത്തരമൊരു മുന്നറിയിപ്പില്ല.

നിരാകരണം

ഇവിടെ നിന്റെൻഡോ ലൈഫിൽ മാധ്യമപ്രവര്ത്തനത്തിനായി സ്വത്തവകാശം നേടിക്കൊടുക്കുന്ന പ്രസ്സ് പായ്ക്കുകൾ ഞങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നു, കൂടാതെ നൽകിയിരിക്കുന്ന ഇമേജുകൾ മാത്രമാണ് ഞങ്ങൾക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കേണ്ട ഏക ഛായാചിത്രങ്ങൾ. ചില പ്രസാധകർ സ്വിച്ച് ചെയ്യാനായി ബെസ്പോക്ക് സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിനുള്ള സമയവും പരിശ്രമവും സ്വീകരിക്കുന്നു, ഞങ്ങൾ ഗെയിമർമാരായിട്ടാണ്, ഇത് അങ്ങേയറ്റം വിലമതിക്കുന്നു. ഒരു മികച്ച ലോകത്തിൽ, നമ്മൾ സ്വന്തം സ്ക്രീനോ ഷോട്ടുകൾ അല്ലെങ്കിൽ സ്വിച്ചുവെച്ച് പരിശോധിച്ചുറപ്പിച്ച വസ്തുക്കൾ മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കുന്നുള്ളൂ, പക്ഷേ നിർഭാഗ്യവശാൽ അത് സാധ്യമായേടല്ല – കുറഞ്ഞത് നമ്മുടെ കൈകളിലെ ഗെയിം വരെ സാധ്യമെങ്കിൽ അവലോകനങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ സ്വന്തം സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ പിടിച്ചെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുക, അങ്ങനെ ഒരു ഗെയിം എങ്ങനെ സ്വിച്ച് ചെയ്യുമെന്നതിൽ കൂടുതൽ കൃത്യമായ ആശയം നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകും).

ചില പ്രസാധകർ സ്വിച്ച് ഉടമകളാൽ ശരിയായ രീതിയിലാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് എന്ന് eShop യെ നോക്കുക. ഉദാഹരണത്തിന് ഡൂം , വോൾഫൻസ്റ്റീൻ II എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഗെയിം പേജുകൾ തികച്ചും മധുരമുള്ള സ്ക്രീൻഷോട്ടുകളാണ്. തുറന്നുപറയാം, ആ ഗെയിമുകൾ ഏത് രൂപത്തിലും കൺസോളിലും പാനിക് ബട്ടണിന്റെ കൺസെപ്ഷിയാണെന്നത് അത്ഭുതകരമാണ്, അതോടൊപ്പം ഡൈനാമിക് റിസല്യൂഷൻ സങ്കേതനികൾ ഉണ്ടെങ്കിലും. കൃത്യമായ പരസ്യങ്ങളുടെ മറ്റ് ഉദാഹരണങ്ങളിൽ Yooka-Laylee , കൃത്യമായ സ്റ്റില്ലുകൾ, വീഡിയോ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം ട്രയലുകൾ ഉയർന്നുവരുന്നു . മറ്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലുണ്ടായിരുന്ന സഹോദരങ്ങളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ രണ്ടാമത്തെ സ്വിച്ച് പതിപ്പ് അത്ര കാര്യമല്ലാതാകാം. എന്നാൽ നിന്ടെൻഡോയുടെ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ ബ്രൌസ് ചെയ്യുന്നതിനിടെ നിങ്ങൾക്ക് എക്സ്ബോക്സ് വൺ എക്സ് വേർഷൻ ലഭിക്കുമെന്ന് വിചാരിക്കുന്നതിനിടയിൽ യുബിസോഫ്റ്റ് നിങ്ങളെ കബളിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നില്ല.

മറ്റെവിടെയെങ്കിലും, യുബിസഫ് ഒരുപക്ഷേ സത്യം കൂടുതൽ കൂടുതൽ liberal ആണ്. താഴെ നൽകിയിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ Mario + Rabbids Kingdom Battle ൽ നിന്ന് താരതമ്യം ചെയ്യുക, ഇടതുവശത്ത് eShop- ൽ നിന്ന് കാണുന്നത്, Nintendo Life- ന്റെ സ്വന്തമായ ഒരു alexm Olney- ന്റെ വലത് സ്ക്രീനെ കാണുന്നത്:

താരതമ്യത്തിനായി ഞങ്ങളുടെ 1080p കൈയ്യേപ്പുള്ള 720p eShop ചിത്രത്തിൽ സമാന വലുപ്പത്തിൽ ഞങ്ങൾ വിശാലമായി വിന്യസിച്ചിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ അത്തരത്തിലൊന്ന്, നിന്റെൻഡോ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് ചിത്രത്തിൽ കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഇത് രാത്രിയിൽ വളരെ പ്രാധാന്യമർഹിക്കുന്നു. എന്നാൽ ലൈറ്റിംഗിലും ക്യാമറ ആംഗിളിൽ ധാരാളം വ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ട് – ഇത് ഗെയിമിന്റെ ഒരു മുൻകാല നിർമ്മാണത്തിൽ നിന്നും വന്നതാണെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നതിന് മതിയായ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പ്രസ്സ് ഇമേജ് ആയിരിക്കും നിങ്ങൾ സ്വിച്ച് ലഭിക്കുന്നത് അധികം ഉയർന്ന റെസലൂഷൻ. കഴിഞ്ഞ കാലഘട്ടത്തിൽ, ആൽഫാ നിർമ്മാണത്തിൽ നിന്നും വന്ന ബോക്സിൻറെ പിൻവശത്ത് സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ സാധാരണയായി ഉണ്ടായിരുന്നു – പാക്കേജിംഗ് മെറ്റീരിയലുകൾ മിക്കപ്പോഴും പ്രിന്ററുകൾക്ക് റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ അയയ്ക്കേണ്ടിവന്നു, എന്നാൽ ഉബെയ്സഫ് ഇപ്പോൾ ആ ഒഴിവുകഴിവ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തിയിരുന്നില്ല.

ഈ കാര്യങ്ങളിൽ ചെറിയ വ്യത്യാസങ്ങളാണവ. സാധ്യതയുള്ള ഉപഭോക്താക്കളെ മനഃപൂർവ്വം തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുന്നതിനേക്കാൾ പഴയ ഒരു ഫോൾഡറിലെ ആസ്തികൾ ഉപയോഗിച്ച് PR യിൽ ഒരാൾക്ക് എളുപ്പം അവകാശപ്പെടാം. ഗെയിം ആസ്തി ആസ്തികൾ പരിശോധിച്ച ശേഷം ആരെങ്കിലും മിസ്റ്റർ + റബ്ബിറ്റ്സ് വിഷ്വൽസുകളിൽ നിരാശയുണ്ടെന്ന് കേട്ടിട്ടില്ല. അതുപോലെ, സ്കൈംമിം ഗെയിം പേജിലെ E3 ട്രെയിലർ ഏകദേശം 60fps ഫൂട്ടേജിനെ കാണിക്കുന്നു, ഇത് യഥാർത്ഥ പതിപ്പിലെ യഥാർത്ഥ ഭാഗമല്ല. പിച്ച്ഫോർക്കുകൾ തകർക്കാൻ ഒരു കാരണവുമില്ല, പക്ഷേ ഇപ്പോഴും ശ്രദ്ധേയമാണ്.

അതിലും മോശമായ ഉദാഹരണങ്ങളുണ്ട്. റോക്കറ്റ് ലീഗിന്റെ പേജില് ഒരു നോക്കുമ്പോള്, സ്ക്രീന്ഷോട്ടുകള് മനോഹരമായി ഷാര്പ്പ് – വഴിയും മൂര്ച്ചയുള്ളതാണ് . പരിഭ്രാന്തി ബട്ടൺ (ശിക്ഷ ആൻഡ് വോൾഫെൻസ്റ്റീൻ പിന്നിൽ ഒരേ പോർട്ട് വീട്ടിൽ) കാലക്രമത്തിൽ പാച്ചുകളും സ്വിച്ച് ദൃശ്യങ്ങൾ പ്രകടനവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു ഒരു വലിയ ജോലി ചെയ്തു, എന്നാൽ നല്ല നോക്കി ഒരിക്കലും.

‘ഗ്വാമർ ഷോട്ടുകളിൽ’ HUD ൻറെ അഭാവം യഥാർത്ഥ ഗെയിംപ്ലേയെ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ലെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നതാണെന്ന് പ്രസാധകർ കരുതുന്നുണ്ടെങ്കിലും, മറ്റേതെങ്കിലും വാചകം പറയാൻ യാതൊരു വിവരവുമില്ല, ശരാശരി പൂട്ടാണ് അവർ കരുതുന്നത്. ഞങ്ങൾ സാധാരണയായി ചിത്രങ്ങളിലും ട്രെയിലറുകളിലും ചെറിയ പ്രിന്റ് നോട്ടീസ് കാണുക – നിയമപരമായ കാരണങ്ങളാൽ – പക്ഷേ അത് അസ്ഥിരമായി പ്രയോഗിക്കുന്നു.

മറ്റൊരിടത്ത്, മാനൻസ് എനർജി സൂപ്പർക്രോസ് – ഔദ്യോഗിക വീഡിയോഗെയിം 2 സമാനമായ റേസർ-ഷാർപ് ഷോട്ടുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് യഥാർത്ഥ സ്വിച്ച് സ്വിച്ച് ഓടുന്നതുപോലെയല്ല. അതു നമ്മെ അതിനെ ഈ അടുത്ത ഗെയിം ആണിത് ഇഷ്ടമില്ല നൽകുന്നു, ഒന്നുകിൽ – അതിന്റെ പ്രകടനം പ്രശ്നങ്ങൾ നന്നായി സ്വിച്ച് രേഖകൾ അവരിൽ പലരും അഭിസംബോധന ചെയ്തു കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒരു പാച്ച് – എന്നാൽ വേണ്ടി സ്റ്റോറിൽ ആസ്തി എൻഷ്യന്റ് മറ്റൊരു പതിപ്പ് മുതൽ നഗ്നമായി ഉണ്ട് കളി:

ഞങ്ങൾ ഇവിടെ പിടിച്ച്, പക്ഷേ സ്റ്റോർ ഈ തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നിറഞ്ഞതാണ്. നമ്മൾ കണ്ടുകഴിഞ്ഞതുപോലെ, സെഷൺ റേസർ എന്ന ട്രെയിലറും ഷൂട്ടുകളും eShop- ൽ അസാധാരണമായ ഒരൊറ്റ പ്രത്യേകതയാണ്. ചില പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ഒരു ദിവസം ‘അനുഗ്രഹീതമായ ഒരു പാച്ച്’ സ്വീകരിക്കുന്നതായി കരുതപ്പെടുന്നു. അതിന്റെ ഫലപ്രാപ്തിയെ പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ, ഈഷോപ്പിലെ ചിത്രങ്ങളെപ്പോലെ അത് മറ്റൊന്നാകാൻ സാധ്യതയില്ലെന്ന് നമുക്ക് അനുമാനിക്കാം.

ഇത് തീർച്ചയായും, ഇത് ഒരു ‘പുതിയ’ പ്രശ്നമല്ല എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. 8-ഉം 16-ബിറ്റ് പേഴ്സണൽ കമ്പ്യൂട്ടറുകളും ഓർത്തുവയ്ക്കാൻ വേണ്ടത്ര പ്രായമുള്ളവരെ നിങ്ങൾ വായിക്കുന്നവർ അച്ചടിച്ച പരസ്യങ്ങൾ കാണുന്നതിൽ നിന്ന് പിൻമാറും (1980-കളിൽ യുട്യൂബിൽ നിന്ന് എടുത്തെടുത്തില്ല), പൂർണ്ണ വർണ്ണത്തിലുള്ള സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ. എന്നാൽ, പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഫോർമാറ്റുകൾ തമ്മിലുള്ള ഗ്രാഫിക്കൽ ശക്തിയിൽ ഗൾഫ് പലപ്പോഴും നാടകീയമായ, അവരുടേതായ എസ്.ടി, ശിലാസ്ഥാപനം പതിപ്പുകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ ജ്ക്സ സ്പെക്ട്രം, അമ്സ്ത്രദ് ആൻഡ് കോമഡോർ 64 പതിപ്പുകൾ പലപ്പോഴും തികച്ചും കഠിനമായ നോക്കി ആയിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു നല്ല മാതാപിതാക്കൾ – അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സന്താനങ്ങൾക്ക് ഗെയിമുകൾക്കായി ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ – ആ പേജിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന അമിഗയുടെ സ്ക്രീനിൽ ഓരോ സ്പീക്കി പതിപ്പും നല്ലതായി തോന്നിയെങ്കിലും, കൂടുതൽ ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ടെങ്കിലും, പ്രസാധകർ ഓരോ സ്ക്രീനിൽ നിന്നും വരുന്ന പരസ്യത്തിൽ എവിടെയോ ശ്രദ്ധിക്കുമായിരുന്നു. സ്വിച്ച്, PS4 / XB1 എന്നിവയ്ക്കിടയിലുള്ള സാങ്കേതിക വിടവ് ഇന്ന് വളരെ ചെറുതാണ്, ഇത് വിഡ്ഢിയാക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമാണ്.

ആരൊക്കെ ഉത്തരവാദിത്തമാണ്, ഗെയിമുകൾ പരസ്യംചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന അസറ്റുകൾ, അനുഭവം മാറുന്നതിനുള്ള ഉടമകൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് കൃത്യമാണോ എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക? ഡുവാസ് തന്നെ പ്രസാധകരായിരിക്കണം (ഡവലപ്പർമാർക്ക് അവരുടെ ഗെയിം എങ്ങനെ വിൽപ്പന ചെയ്യണം എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ച് പ്രസാധകരെ ഊന്നിപ്പറയുന്നുണ്ട്) ഡവലപ്പറുടെ ഗെയിമുകൾ കൃത്യമായി ചിത്രീകരിക്കുന്നതിന്. ഹാഡ്വിങ്ക് ഗെയിമറുകൾക്ക് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുന്ന സ്ക്രീൻഷോട്ടുകളും ട്രെയിലറുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഒരിക്കൽ മാത്രം പ്രവർത്തിപ്പിക്കാം, പക്ഷേ സോഷ്യൽ മീഡിയയും താരതമ്യം ചെയ്യൽ വീഡിയോകളുടെ പ്രചാരവും, ബിസിനസിൽ തുടരാനാഗ്രഹിക്കുന്ന ഏതൊരു കമ്പനിയും ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിൽ ഇത്തരം പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ മുഴുകുകയേയുള്ളൂ.

ഒരു ഡവലപ്പർ പലപ്പോഴും eShop സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ കൂടാതെ / അല്ലെങ്കിൽ ട്രെയിലറുകൾ വഴി തങ്ങളുടെ ഗെയിമുകൾ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുക ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, പ്രശ്നം ഭേദപ്പെടുത്താൻ ഭാരം നിന്റെൻഡോയിൽ പതിക്കുന്നു. ആത്യന്തികമായി പ്ലാറ്റ്ഫോം ഉടമസ്ഥരെ ചുമതല ഏറ്റെടുക്കണം. നിരപരാധികളായ പരസ്യദാതാക്കളെ വ്യാജ കഥാപാത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് തടയുക. നിന്റേൻഡോക്ക് ഡവലപ്പർമാർക്കും പ്രസാധകർക്കും മറ്റെവിടെയെങ്കിലും ചെയ്യണമെന്ന് നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയില്ല, എന്നാൽ ഇഷോപ്പ് നിന്റെൻഡോയുടെ അധികാരപരിധിയിലാണ്, നിന്റേൻഡോ എന്ന ഗുണനിലവാരത്തിന്റെ സുതാര്യത ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിന് സുതാര്യതയുടെ ഒരു തല ഉറപ്പാക്കാൻ ഇത് ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

മണ്ഡലമാസമല്ലേ ഞങ്ങൾ അങ്ങനെ ചെയ്താല് – ഞങ്ങൾ, ഇതു പോലീസിംഗ് വെല്ലുവിളി കഴിയും വസ്തുത ഒപ്പിക്കാൻ പക്ഷെ മറുവശത്ത് കുരുക്ഷേത്രം ആർക്കും അധികം ഹാർഡ്വെയർ നല്ലത് അറിയുന്നു നിങ്ങൾ അത് സംശയകരമായ എന്തെങ്കിലും മണം കഴിയും ആഗ്രഹിക്കുന്നു കരുതുന്നു ആഗ്രഹിക്കുന്നു കഴിയും. സെനൊൺ റേസർ പോലെയുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ, സമൂഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയതുപോലെ ഈ പ്രശ്നങ്ങളോട് കമ്പനി പ്രതികരിക്കേണ്ടതാണ്. ഒരു കളിയുടെ PR യുടെ ചുമതലയുള്ള ആളുകൾ പ്ലാറ്റ്ഫോം-കൃത്യമായ പതിപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, ഗെയിം പേജിൽ നിന്ന് എല്ലാ മീഡിയകളും അത്രമാത്രം നിശബ്ദത പാലിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു.

ഇവിടെ പ്രധാന പോയിന്റർ കളിക്കാർ അവരുടെ ഡീസ്റ്റാർമാർക്ക് ധരിക്കരുത്, eShop- ൽ പരസ്യങ്ങൾ മാറുകയാണെങ്കിൽ അവർ സ്വിച്ച് ഓൺ ചെയ്യുന്ന ഉൽപ്പന്നത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുമോ എന്ന് അന്വേഷിക്കുക. ഞങ്ങൾ ഹാർഡ്വെയറിൽ അത്ഭുതങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല – ഞങ്ങൾ Xbox One One / PS4 പതിപ്പുകൾ താരതമ്യപ്പെടുത്തുന്നു വെട്ടിച്ചുരുക്കുന്നു (ചിലപ്പോൾ തീവ്രമായ) ഉണ്ടാകും എന്നു ഞങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നു – എന്നാൽ സത്യത്തെ കണ്ടെത്താൻ എളുപ്പം ഒരിക്കലും പ്രത്യേകിച്ചും, സത്യസന്ധത നാം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഇതുവരെ സ്വിച്ച് സെനോൺ റേസർ എടുത്തതാണോ? പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് എന്തു തോന്നുന്നു? ഇത് നിങ്ങളുടെ പ്രതീക്ഷകളെ അളക്കുന്നുണ്ടോ? താഴെ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.