ആഞ്ചെരിന ജോളി മാവേവലിന്റെ ദ് എന്റർനൽസ് – ഫ്ലിക്കറിംഗ് മിത്ത്

ആഞ്ചെരിന ജോളി മാവേവലിന്റെ ദ് എന്റർനൽസ് – ഫ്ലിക്കറിംഗ് മിത്ത്

Entertainment

ഓസ്കർ ജേതാവ് ആഞ്ചെലിന ജോലിയാണ് സൂപ്പർഹീറോ ചിത്രത്തിന്റെ നായികയെ നയിക്കുന്നതെന്നാണ് ടിവിയുടെ റിപ്പോർട്ടിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, എമേർണലുകൾ വരാൻ പോകുന്ന ഫ്രാഞ്ചൈസി ലോഞ്ചറിലേക്ക് ചില എലിസ്റ്റ് ടാലന്റിൽ മാർവെൽ എത്തുന്നു.

ജാക്ക് കിർബി സൃഷ്ടിച്ച കോമിക് പുസ്തകത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ദ് എന്റർനൽസ് “എന്റർടണുകൾ എന്നറിയപ്പെടുന്ന സൂപ്പർ പവറും എർസ്റ്റാർഡുകളുമൊക്കെയായി ചുഴലിക്കാറ്റ്, സെലസ്റ്റിയസ് എന്നു വിളിക്കപ്പെടുന്ന കോസ്മിക് ജീവികൾ സൃഷ്ടിച്ച ഡൈനിന്റ്സ് എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ഭീമാകാരമായ ചിത്രമാണ്”.

മുൻ കഥാപാത്രമായ കിംവദന്തികൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു, കഥയുടെ ഒരു വലിയ ഭാഗം “ഐകീസിസ്, കോസ്മിക് ഊർജ്ജം ഊർജ്ജസ്വലനായ ഒരു മനുഷ്യൻ, സെർസി എന്നിവ തമ്മിലുള്ള പ്രണയകഥ.

ജോളി ഓൺ ചെയ്യുക, ഈ അവൾ മുമ്പ്, 2008 ന്റെ നായികയായി ജെയിംസ് മ്ചവൊയ് അഭിനയിച്ച ആവശ്യമുണ്ട് ഒരു കോമിക്ക് പുസ്തകം അനുകൂലനം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട എങ്കിലും, അതിമാനുഷ ലോകത്തിലേക്കു ആദ്യ ചുവടുവെയ്പ്പ് അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കും.

ഇതും കാണുക: ജനം എന്റർനലുകളെക്കുറിച്ച് കേട്ടിട്ടില്ലെങ്കിൽ മാവേവലിന്റെ കെവിൻ ഫിഗെയ്ക്ക് മനസ്സില്ല

എന്റർലാൻഡുകൾ ക്ലോസെ ഷാ ( ദി റൈഡർ ) ആണ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് . 2020 ൽ സ്കാർലറ്റ് ജൊഹാൻസൺ ഹെഡ്ലൈന്ഡ് ബ്ലാക്ക് വിധവ സോലോ സിനിമയോടൊപ്പം റിലീസ് ചെയ്യപ്പെടും.